Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - 02 Siêu Gấu Vô địch

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E nghĩ không phải thế bác ạ. Nhiều người trông thấp bé nhẹ cân nhưng mà tiếp xúc cực kỳ hay. Quan trong là bản chất con người toát lên bác ạ
Ae mình đang nói về vẻ ngoài, còn tiếp xúc vs đi chơi thì e tự hào là chưa bị ai bảo ăn chơi dớ dẩm cả

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E thấy e mặc 1 cái áo 300 vs 1 cái áo 3 triệu 5 triệu nó khác 1 trời 1 vực luôn =))
Khác chứ bác, thời này là thời mạnh vì gạo bạo vì tiền cứ đắp hàng hiệu là tự tin hơn hẳng, nhưng ai vì cái áo 5tr khen e đẹp trai hơn là điêu bác ạ :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Đi bơi chỗ nào bể to mà gần trung tâm cơ bác ạ. TOàn phải mặc 2 sịp =)) Lúc bơi mấy e mẫu mặc bikini đi qua không kìm được lòng =))
E hay bơi ở bể trong tòa nhà của e luôn, vẫn đầy gái xinh bác ạ mà cứ đa dạng là càng thích mắt bác ạ, e nào cũng đẹp như nhau lại nhanh chán :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bác khôn thế =))) TRước rình rập hài vl ở bể bơi :D
Bơi vừa khỏe người còn bổ mắt tội gì ko rình rập bác nhỉ, bơi xuống mỡ nhanh ko bị lo chảy cơ khi ko tập đều như gym

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Em đây còn thời trang fang thời tiết bỏ mẹ ra đây bác ạ =)) Toàn trên dông dưới hè co máu
E đang trên núi lạnh sun vòi bác ạ, cứ chuẩn đông cho bảo đảm an toàn ld :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Nó gọi là không biết quý trọng sức khỏe =)) giờ mới nhận ra bác ạ
Mà sức chịu đựng của ce tốt hơn ae nhiều bác ạ, có năm e đi sapa cuối năm mình mặc áo bông dày vẫn rét mà ce vẫn mặc mỏng mỏng để chụp ảnh cho đẹp dc còn cười toe :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Đấy quan trọng là cách ăn mặc thôi. Nhiều em chả có tí v1 nào mà ăn mặc vào nhìn hở tí đường con thôi vẫn chết người như thường
Quan trọng là tính ng nữa bác, có ng thích khoe ra có ng thích kín đáo, v1 h ce có cả công nghệ push bác ạ nhìn ngoài áo ko nói lên chất lg hàng :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Đấy bác biết t sao e bảo là mặc đồ 300 với đồ 3 triệu nó khác nhau thê snaof chưa =)). Nó là cả 1 ngành desginer fashion đó bác
Cái này liên quan gì đẹp xấu đâu bác, cá sấu thì đắp hàng trăm triệu vẫn xấu trừ khi đập mặt xây lại :)) nhiều ce có phong thái mặc đồ bt vẫn sang bác ạ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
=)) Trợt bim bim à bác =)) kaka e lại k thích kiểu đấy =)) Tùy em. E thích dùng lưỡi với v1 =)) Nó tê hơn :D
E ko thích mùi dầu ám lại nên ít thích trườn, trườn v4 thì never luôn. v1 và lưỡi là thích nhất bác nhỉ :love:

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Kiểu nó biết dùng cơ tay đúng không bác :D Biết kiểu thế nào là tạo ra lực ấn vào người mình mà cảm nhân dc dung k bác
Chuẩn bác, kiểu bàn tay có lực biết bài ấn xoa bóp các kiểu chứ ko phải làm cho có rồi nhanh nhanh đến màn mệt :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bác đi e Mai Ngơ mấy lần rồi thử kể cho e biết xem =)) Em tò mò cái cách e ý đổi xử với a e lắm kaka
E đi chơi ít để í lắm bác ạ, ra khỏi cửa là e quên ngay. 01 e chỉ thích là vì e í biết nhìn mặt khách e ko thích tâm sự nc là e í ko cố tình đong đưa tâm sự các kiểu nữa, thái độ vẫn vui vẻ nhiệt tình, e í làm khỏe cũng biết bài ấn lưng khá khỏe