Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - 02 Siêu Gấu Vô địch

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Ae mình đang nói về vẻ ngoài, còn tiếp xúc vs đi chơi thì e tự hào là chưa bị ai bảo ăn chơi dớ dẩm cả
Chuân bác. Em thấy bề ngoài nếu mà để gặp 1 lần thì nó cũng khó. Nhiều khi gặp các e thời điểm các em lúc béo lúc gấy =)) đỏ đen phết

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Yoga e tưởng chỉ tĩnh tâm các thứ thôi còn luyện cả deo dai các thứ à bác
Yoga có nhiều bài nâng cao tập khó cực bác ạ, các e mẫu toàn chơi yoga đấy mới đủ sức đi sàn. Như này đây bác :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Chuân bác. Em thấy bề ngoài nếu mà để gặp 1 lần thì nó cũng khó. Nhiều khi gặp các e thời điểm các em lúc béo lúc gấy =)) đỏ đen phết
Tâm trạng hôm vui hôm buồn, các e cũng là con ng bác nhỉ. Nên e ko hài lòng thì sau e ko đi nữa, e ít đánh giá xấu e nào trừ các e thái độ cn rõ ràng

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Khác chứ bác, thời này là thời mạnh vì gạo bạo vì tiền cứ đắp hàng hiệu là tự tin hơn hẳng
Ha ha Chuẩn luôn bác ơi =)) Tự tin hơn tỉ lần =)) E giờ đạp thẳng con iphone 12 đính kim cương mà đi ms thì nó lại đăng cấp =)))

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
bơi xuống mỡ nhanh ko bị lo chảy cơ khi ko tập đều như gym
E thấy có điều kiện thì nên bơi từ bé thường xuyên. Vừa cao vừa khỏe =)) chẳng qua trước nhà e cũng k có điều kiện toàn đi bơi ở ao làng :D

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
có năm e đi sapa cuối năm mình mặc áo bông dày vẫn rét mà ce vẫn mặc mỏng mỏng để chụp ảnh cho đẹp dc còn cười toe :))
Chuẩn cmnl bác ơi Đợt e đi lạng sơn cũng thế =)) ảo vl mình thì rét run cm cả người vào =) Các e vẫn quần ngắn váy ngắn