Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - 02 Siêu Gấu Vô địch

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Gấu thuộc hàng những ai nhẵn mặt ở KA đều biết ?
Dù ko ấn tượng, e vẫn công nhận 02 yêu nghề thật, các lão đối tác bên e thích kiểu nhỏ nhắn ngọt ngào như e í cực :))

Chỉ Yêu Mình Em

Thành viên
01, 02 chắc có lẽ là 2 e làm lâu nhất ở KA cũng nên. 01 hợp với bác nào thích trầm trầm, 02 thì hợp với các bác thích nhí nhảnh trẻ trung.

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Mà hôm e có tin bảo KA có mấy e mới, bác nào check chưa cho e hóng với :love:

*Còm83*

Thành viên
Chào anh em CDX lại là tôi đây :D
Anh em chúng mình thường gọi Gấu là gì nhỉ? Đáp án thường là Gấu Là người yêu, là bồ, người tình, crush, các thứ ....
Có vẻ đúng! Không ! Đáp án đấy chỉ đúng ở ngoài đời thường thôi còn đâu ở Kỳ Anh thì Gấu là 02 :laluot-31::laluot-31:

Thay vì book số 02 như bình thường thì những member tàu ngầm thỉnh thoảng có tò mò rình rập đọc tin nhắn trong group tele thì có thể thấy em nó tương tác khá nhiều nơi đây, anh em có thể dễ dàng call hoặc nói to dõng dạc “Cho Anh đặt Gấu 3h” như 1 khách quen chính hiệu lâu năm như kiểu đã đi em nó tỷ lần rồi.
E02 tính dáng người thì cũng là djang quái vật 3 đầu, người bé bé mà v1 nặng tay ra trò. E này nghiện mút hay sao đấy, bảo thôi vẫn cố mút.

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bác thích 01 giống tôi à? Tôi đi chơi xưa nay hiếm khi viết bài rp mà đã viết cho bé 01 này.
Ở KA e nhớ mỗi mặt e01 bác ạ, e đi e nó cũng nhiều nhất luôn :))

MLND

Thành viên
Gấu 02 vẫn còn làm ở KA à bác? Như bác review thì e giữ người tốt đấy chứ, e ấy làm lâu thế rồi còn gì.

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
02 thuộc dạng lão làng ở KA bác nhỉ, e thấy 1 thời cũng hot lắm chắc ae đi nhiều rồi nên ko review nữa
Chuẩn, mãi mới có dịp gặp em =))) Đi Kỳ anh rất hay gặp gu tình cảm rất khó bỏ :D