Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - 02 Siêu Gấu Vô địch

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Thế thì phải deal thoi :))) t cũng thích rộng rãi :))
Thời trẻ trâu e dc dẫn đi hớt tóc thanh nữ vào cái phòng chật tí hôi mù làm mãi ko ngóc đầu nhìn đời dc bác ạ. 1 phần e kiểu hơi nhạy mùi hương nên cứ có mùi lạ lạ là e hết hứng :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
--> Góc Cảnh báo : Thông tin tuyệt mật thêm cho a e. Em Gấu này đằng sau dọc sống lưng có săm 1 đoạn chữ English luôn. Mình đọc qua qua thì hình như sai con mẹ cả chính tả nên cũng đéo care lắm :D. Chắc ngày trước thằng xăm cho em đi thi mấy giải English thế giới nên cũng vội đi massage chăng a e nhỉ :D
Điểm đặc biệt khi trải nghiệm :Skill nghịch lỗ nhị bậc nhất thiên hạ

Cảnh báo e Gấu này kiểu như 15 siêu service, làm rất đúng bài, tình cảm trò chuyên tinh ranh mãnh như nyc

Note: hôm đấy cũng chưa nghe danh 18 đang MNN, có 1 bác chắc phải gần 40 đầu trọc lốc xăm đầy mình đang ngồi rình bé 18, khả năng con này idol mới của KA rồi. Chắc sớm phải gửi em vài cái thui a e nhỉ :D

Ông Admin @CDX xem thế nào chứ nhầm tiền tip 1 lần nữa là ông chịu đấy nhé =)) t nói trước :D Mất cả hứng :D
Xin thân ái chào anh em. Chúc anh em có những phút giây thư giãn tuyệt vời.

Gấu có đọc được vài dòng này của anh có cảm động quá thì khi nào cho a gửi thêm vài cái nữa nhé. ???
? ? ? Ký tên anh thích tiếng sáo trúc ???
Sai chữ cuối cùng End thành And :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Thêm 1 thánh nhớ chi tiết đây rồi, cả dòng là gì thế bác :))
Lâu lắm rồi nên k thể nhớ cụ thể đc. Nhưng đại loại là: Gia đình là nơi bắt đầu và kết thúc của tình yêu. Chữ cuối cùng đáng nhẽ phải là End( kết thúc) thì xăm nhầm thành And( Và)

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Lâu lắm rồi nên k thể nhớ cụ thể đc. Nhưng đại loại là: Gia đình là nơi bắt đầu và kết thúc của tình yêu. Chữ cuối cùng đáng nhẽ phải là End( kết thúc) thì xăm nhầm thành And( Và)
Lỗi í sửa dc mà chắc e í ko phát hiện ra. E chỉ nhớ e í có hình xăm nhưng xăm gì thì chịu :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Mất hứng thì tốt nhất ngừng chơi bác ạ, đi chơi ko vui vừa phí tiền vừa tội các e
Thực ra đi test 01 để check cảm xúc thôi. Test xong nhận ra cái gì mình cần thì mình tìm thấy rồi, thử cái mới nó ko đạt đc cảm xúc như ý

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Thực ra đi test 01 để check cảm xúc thôi. Test xong nhận ra cái gì mình cần thì mình tìm thấy rồi, thử cái mới nó ko đạt đc cảm xúc như ý
E có bảo bác giờ ko phải 15 thì ai cũng thấy thiếu mà :))

Drum

Thành viên
Theo đúng giá thị trường thì thế nhưng e nghĩ do mình deal với đi e nó nhiều lần thì sợ bác k có sức chứ chả phải vô cực đâu :))) deal luôn bác ạ
Các bác ở ngoài đó đi đc chứ e thì khó. Nên muốn tham khảo kĩ tí

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Thời trẻ trâu e dc dẫn đi hớt tóc thanh nữ vào cái phòng chật tí hôi mù làm mãi ko ngóc đầu nhìn đời dc bác ạ. 1 phần e kiểu hơi nhạy mùi hương nên cứ có mùi lạ lạ là e hết hứng :))
Ơ thế đi ms t thấy bọn nó sịt thơm phức phòng mà nhỉ. Ai chả bị sợ kiểu đó haha