Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Góc đóng góp ý tưởng làm chương trình

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Thấy anh em trong diễn đàn dạo này sôi nổi quá nên mạnh dạn có idea để làm chương trình tạo sân chơi kết nối a e như sau:
Chắc hẳn a e trong congdongx mình cũng có nghe về chương trình Rap Việt, nay đã đến chung kết và có ý tưởng bình chọn rất hay.

--> Thế nên t thấy có thể lấy ý tưởng này cho a e dự đoán trong vòng 1 tuần ( tuần sau có kết quả rồi ) chương trình này cho rôm rả tí =)))..
Ví dụ :
01. MCK 02. Tlinh 03: Gducky 04: Dế choắt 05: LangLD 06: Thành Draw 07:Ricky Star 08: Gonzo

Recommend bình chọn : Mỗi tk bình chọn 1 số và số người dự đoán giống mình --> Ví dụ cú pháp: 03 200 nghĩa là tài khoản đó bình chọn cho 03 và có 200 người bình chọn như mình. Kết quả bình chọn sẽ lấy kết quả gần đúng nhất với bài viết dự đoán đó

Chương trình nên để lên đầu diễn đàn và nên bỏ chút ngân sách ra đăng hoặc chạy quảng cáo fb.

Kết quả chương trình dự đoán mang lại : Xây dựng 1 mini game thú vị như hồi kỳ anh đã từng làm là dự đoán KQSX ý anh em tham gia rất đông vui nhộn nhịp mình thấy là có thể kết nối được 1 sân chơi vô cùng hấp dẫn cho a e và cũng tạo cho a e 1 cơ hội được đi trải nghiệm các dịch vụ nhà hàng của congdongx :D
Về mặt CDX thì sẽ quảng bá được thương hiệu của mình nhiều hơn cho toàn thể a e trên toàn "thế giới".

Đây là góp ý của t rất mong a e đón nhận và chủ thớt xem xét.
Chúc congdongx càng lớn ngày càng lớn mạnh và xin phép tag ad @CDX @Massage Kỳ Anh :khi-yoyo-107::khi-yoyo-107:
Best regards,
p/s: Pr tí tác phẩm của mình cặm cụi review. Good luck anh em : https://congdongx.com/chu-de/kimochi-massage-khai-quat-tuong-dai-sieu-pham-86.891/

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Cám ơn bạn đã góp ý, sau 1 loạt chương trình này cdx vẫn sẽ và luôn đổi mới để các bro có 1 nơi giải trí đích thực. Diễn đàn cdx là diễn đàn mở nên các bạn hãy cứ nói lên tiếng nói của mình nhé. Cám ơn 1 con chim đầu đàn của cdx

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Có vẻ mới lạ đấy bác, e ủng hộ. E nghĩ bác nên up thêm 1 số clip của show, cho ae nào chưa quan tâm show này

CDX

Administrator
Thành viên BQT
cám ơn bạn đã đóng góp ý tưởng, chúng tôi sẽ kết hợp ý tưởng của bạn và của nhiều loại hình lại với nhau để đưa ra các sự kiện mới lạ nhất trong thời gian tới nhé bạn

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Thấy thành viên diễn đàn hơn 4k mà nhiều lúc thấy trầm lắng quá!

• Thích
Reactions: CDX

CDX

Administrator
Thành viên BQT
Thấy thành viên diễn đàn hơn 4k mà nhiều lúc thấy trầm lắng quá!
Tại vì đa số anh em vào chủ yếu đọc review về các em rồi ra. Hoặc 1 số đăng ký xong để dành đó lúc cần thì dùng đó bạn. Nên cũng phải từ từ thì lượng thành viên hoạt động tích cực mới tăng lên được.

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Tại vì đa số anh em vào chủ yếu đọc review về các em rồi ra. Hoặc 1 số đăng ký xong để dành đó lúc cần thì dùng đó bạn. Nên cũng phải từ từ thì lượng thành viên hoạt động tích cực mới tăng lên được.
Theo dõi diễn đàn khá lâu, tôi thấy diễn đàn mình mới chỉ dừng lại ở ngưỡng để cho ae vào tham khảo các cơ sở, tham khảo các KTV.

Chứ đa số ae đi trải nghiệm xong lại không có hứng để quay lại diễn đàn post bài chia sẻ với mọi người.

Các cơ sở tham gia diễn đàn chưa chịu khó đầu tư PR về cơ sở mình. Giá như cơ sở nào cũng làm mạnh như KA thì tốt.

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Theo dõi diễn đàn khá lâu, tôi thấy diễn đàn mình mới chỉ dừng lại ở ngưỡng để cho ae vào tham khảo các cơ sở, tham khảo các KTV.

Chứ đa số ae đi trải nghiệm xong lại không có hứng để quay lại diễn đàn post bài chia sẻ với mọi người.

Các cơ sở tham gia diễn đàn chưa chịu khó đầu tư PR về cơ sở mình. Giá như cơ sở nào cũng làm mạnh như KA thì tốt.
Cơ sở nào cũng làm mạnh như KA thì tuần t phải đi đủ 7 cơ sở =))) :bodo-smile-9::bodo-smile-9:

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Thế thì một bên thận để bán, còn một bên hỏng do làm việc quá sức.
Dạo này Việt Nam không có covid nhu cầu a e đi chơi cũng nhiều, cơ sở cạnh tranh nhau cũng đông có rất nhiều diễn đàn, group mọc lên nên người dùng phân tán rất nhiều nơi. Sao mấy ông lớn không góp sức tạo ra 1 sân chơi siêu to khổng lồ nhỉ. Mong CDX mình làm được điều đó!

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Dạo này Việt Nam không có covid nhu cầu a e đi chơi cũng nhiều, cơ sở cạnh tranh nhau cũng đông có rất nhiều diễn đàn, group mọc lên nên người dùng phân tán rất nhiều nơi. Sao mấy ông lớn không góp sức tạo ra 1 sân chơi siêu to khổng lồ nhỉ. Mong CDX mình làm được điều đó!
Tôi nghĩ cái gì cũng có hai mặt của nó. Đông quá cũng k tốt. Vì đông sẽ nhiều tp tạp nham, hay cmt ảo, phá hoại các cơ sở.
Quan trọng nhất vẫn là định hướng của BQT và cách quản lý làm sao cho hiệu quả.