Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
CongDongX.NET
CongDongX.BIZ
CongDongX.ORG

Sự kiện "Đăng nhập Ứng Dụng - Nhận Quà May Mắn"

BÀI DỰ THI EVENT Kimochi Massage - Khai quật tượng đài siêu phẩm 86

riseup2202

💘Giáo phái ĐẠO ÂM💘
Chào a e congdongX, nhân dịp kết thúc làn sóng ghê gớm của đợt covid thứ 2 tại Việt Nam cũng như hứa hẹn với a e trình làng 1 nơi mà cá nhân tôi đánh giá là khá cao về cơ sở vật chất cũng như là mặt bằng chung nhân viên, thái độ phục vụ cũng như quan trọng nhất lài xin giới thiệu với a e 1 siêu phẩm đã bị ỉm từ bấy lâu nay trên thiên đường massage ở Hà Nội nói chung và Massage Kimochi Nhân Hòa nói riêng. Tại sao lại là ỉm? Nghe loáng thoáng qua cơ bản câu chuyện là mấy em nhân viên trực tổng đài, group bên đó còn phải bốc phét là em nó nghỉ rồi để các em khác còn có môi trường để làm thì a e hiểu rồi đấy, đã dính đến thì cực khó bỏ =))) gây nghiện hơn cả ma tóe đấy a e ạ.
:laluot-11::laluot-11:
( chuyện này a e vào group bên đó đọc thì biết nhé) Câu chuyện như sau:

Cũng hay le ve ở nhiều group diễn đàn nổi tiếng nên cũng muốn rình rập các em hàng đúng gu: miền bắc vếu to mông to mặt xinh service đỉnh. Ơ thế thì gu thế đi làm massage làm đéo gì a e nhỉ =))) Kệ vẫn đi tìm chân ái của cuộc đời. Rình rập bằng được vào nhóm kimochi bấy lâu nay rồi mà chưa có dịp đi khai phá, thấy lên ảnh ọt website đầu tư phết (a e nhanh tay search từ khóa massage Kimochi nhé vcl mấy bố bên này còn chạy quảng cáo SEO Google Facebook nữa cơ ạ), quả pool trên video làm đẹp đẹp vl. Thế là rình mò nên group lướt lên lướt xuống coi cọp xem tình hình bên trong thế nào thì thấy những thông tin rất là bí ẩn: a e cũng có vẻ review nhiều em trong nhóm nhưng mà nổi bật hơn là e 86, ông đéo nào cũng hỏi 86 đi làm không, 86 nghỉ rồi ạ, các ông chén được 86 chưa các thứ... ??? Ơ tò mò vcl rồi check check tí media ảnh thì nhìn quả ảnh của em nó nữa thì đéo thể nào tin được là t đã tìm ra được chân ái của hành trình massage khó khăn của mình :( thế là quyết tâm hỏi han để book bằng được để trải nghiệm em nó. Mà thú thật tôi book trượt e nó 2 lần rồi ( tí có ảnh ở dưới minh chứng) Thôi vào việc luôn cái hôm book trúng được và trải nghiệm lần đầu với em nó và cơ sở. Mà tôi lại được cái là không tự nhiên mà lên đường đi massage đâu mà phải có kèo nhậu nhiếc gì đó hay đám cưới đám xin có tí cồn vào, hay team đồng đội mới đi được chứ không tỉnh táo đi dễ trớ nhanh lắm lại sót tiền=))) nên hôm đó đã setup đc quả lình trình là đi đám cưới phát về là lên đường luôn. Biết chắc là thế nên cũng chủ động nhanh tay 10h sáng đi đón dâu hỏi han luôn zalo thăm dò rồi thì nó bảo nhân viên chưa đến đủ, thế là đành đón dâu xong rồi thì book. Cơ mà cuộc sống đéo giống cuộc đời, đám cưới đám xin mấy bố chúc choắc nhau nhiều quá, mình đã xác định né rồi mà mấy bố cứ đòi đại chiến ngày lễ cưới của người ta mà đám cưới thì đông nên đã có chủ đích né sớm. 12h mới nhắn tin zalo cho quán để thăm dò xem list lủng hôm nay có 86 không thì thành công khi book đc e nó lúc 2 chiều. Thế là vừa ngồi chúc choác mấy bố cùng bàn vài chén vừa ngắm lại mấy pic trên zalo của em nó thì nhỏ mẹ cả zãi. Thôi thì rình rình gần giờ lành đã điểm lên đường luôn. Book thẳng grap đến Số 72 - Ngõ 116 - Phố Nhân Hòa và lên đường vào luôn. Lúc gần đến xa xa đã thấy quả biển Kimochi massage to đùng ở tầng thượng có vẻ là điểm lành vcl :D

Đến phát đã thấy quả cửa kính cảm ứng chất vcl gần đến cửa tự mở mẹ luôn như đi Vicom, hay BigC mà a e hay đi ý =))) Vừa đặt được bước chân vào thì gặp ngay 2 thằng cu e (1 ông cũng lớn tuổi rồi còn 1 ông trẻ cúi đầu chào hỏi han tử tế vl) xong mời ngồi uống nước. Mình đọc mẹ luôn là đã book 86 King lúc 2h. Mấy bố điện đàm các thứ các thứ bảo a lên luôn phòng thôi thì mình cũng chỉ đợi có thế bảo ok, locker dẫn lên luôn. Cũng lọ mọ theo thằng cu em locker ra chỗ thang máy thì đập vào mặt t là quả pool ngay tầng 1 to, đẹp vcl (như video luôn). Ông nào cần xem thì xem cái video bên đó làm nhé nói chung là giống video vl luôn. Đại loại là to, nước đéo biết phải nước đầu không nhưng không được trong lắm, nhạc nhẽo có vẻ căng phết.Xong còn 1 e mặc bikini đen le ve le ve quét quét đéo hiểu quét gì nhưng mà nhìn qua hình như có vẻ vếu hơi bé nên kệ mẹ em tiến thẳng đến chỗ thang máy chỗ thằng e locker đang đứng =))) và tưởng tượng ngày nào đó cùng đồng đội đi xả chỗ này cũng được phết.Trong thang máy thẳng em locker cũng rất ân cần hỏi han xem nước uống hay có nhu cầu gì không? Gu của anh là gì mình cũng ậm ừ bốc phết là miền bắc vếu to ( thằng e tư vấn ngay 28 hay 39 thì phải) mình cũng ấm ừ cho qua chứ biết thừa nó dụ kèo mình đổi sang con khác chứ hình như cháu 86 này hót quá rồi nên định ỉm. Anh em đi King thì auto lên tầng 4 thì phải nhé ( vài lần sau mới biết chứ hôm đấy lúc cũng đéo biết đâu =))) Ở đây chỉ có 3 phòng king thôi mỗi phòng trang trí 1 kiểu nhưng nói chung là đẹp đẹp vkl. Đúng là King phòng cho vua ở. Có xông hơi xông ướt hết và đập vào mặt là quả bồn tắm nói thẳng là đúng chất vua. Đẹp vl. Điểm trừ của phòng này là không có nhà vệ sinh. A e nào mà rượu chè hay cưới xin gì xong mà đau bụng thì bỏ mẹ lại phải mở cửa phòng ra dùng nhà vệ sinh chung ở giữa tầng nên hơi bất tiện còn đâu phòng này không có gì để chê.
Đéo hiểu sao book phòng king bên kimochi bấy lâu nay luôn được được quả phòng hướng ra ngoài ( thang máy rẽ phải) thôi chắc cũng là cái duyên kể từ hôm đầu tiên luôn ý, hôm đầu tiên cũng là phòng này luôn. Thôi vào việc luôn, sau khi thằng e locker vào đưa cho đĩa hoa quả thì nằm lướt lướt vào nhóm đọc comment tìm hiểu tiếp trong group tele, mà mấy bố toàn hỏi có đến z không, có chén không mà nghe não hết lòng, a e lớn rồi phải tự giác tự chủ động chứ hỏi quản lý thì auto bảo không rồi thế cũng hỏi =))) kinh nghiệm là cứ đẹp zai hoặc nhiều tiền thì thích gì cũng được ông bà già tao lo hết nhé =)))))) Tầm 5 phút nữa thì nghe tiếng gõ cửa kinh hoàng rồi bóng hồng của chúng ta xuất hiện.
Đập vào mắt là ôi cái vai lol 1 thiên thần tóc dài, đen óng mái dài thưa môi đỏ trong bộ váy bó sát ngực xẻ sâu sâu sâu vcl lộ ra quả vòng 1 to to ngập con mẹ mõm (Đúng là bản chất đàn ông nhìn ngực đầu tiên). Thôi xong tầm này e cũng hiểu tại sao a e trong nhóm tele ai ai cũng hỏi lại còn đúng quả trăm nghe không bằng 1 thấy, quá đỉnh. Chưa dừng lại ở đó, em nó cất quả giọng chào anh ngọt sớt rồi hỏi đợi em lâu chưa rồi đóng mẹ cửa phòng vào? Ơ wtf? Như em khác thì còn hỏi em làm cho anh nhé hay ý hỏi là sự đồng ý của khách đằng này tự tin hỏi han như quen từ lâu ý nhờ. Hay tại em quá đẹp và tự tin nên bỏ khâu đó nhỉ? Mà thôi lúc về mới ngẫm ra chứ lúc đó em lao con mẹ đến ôm em ý luôn các bạn ạ. 2 tay ôm từ đằng sau nắn vếu to to mà mềm mại sờ sướng vcl biết mẹ nó hàng real rồi. Đéo hiểu sao tính e lại thích sờ khi các e còn mặc quấn áo. Kiểu đó thích vcl con về e 86 lúc đầu cứ che che đẩy đẩy tay ra cái kiểu này đúng chuẩn như người yêu luôn má ( chảnh chọe =)))), xong bảo từ từ anh các thứ sốt ruột vào mẹ việc đi anh đang bánh cuốn lắm rồi. À còn phần từ khi e cất tiếng ra thì vcl đúng chuẩn giọng bắc nhẹ nhàng, bấy lâu nay toàn rình rập đúng chuẩn này mà chưa tìm được. Tiếp tục vừa sở nắn mình vừa khen đep quá thì e cứ kệ, cứ đi xả nước với đi lấy khăn tắm trong tủ. Mình thì cứ le ve le ve em chạy đâu thì mình chạy theo đó, tay không thoát được cặp vếu to đẹp của em. Cuối cùng là em đẩy tay ra bảo anh vào xông hơi đi. Mình cứ tiếp tục nắn bóp rồi kêu cho tranh thủ nốt, bóp sướng sướng vcl. Thôi thì vào xông hơi tí, theo quy trình thì phải xông khô, xông ướt rồi mới tắm nhưng mình thì nhảy mẹ vào xông khô luôn cho nhanh. Vào phòng xông khô khói mù mịt + thêm hương cảm xả khá dễ chịu, được tầm 2 3 phút mồ hôi toát ra rồi thì mình cũng ra đã thấy em cửi mẹ hết đồ bỏ guốc ra rồi. Hơi hụt hẫng chút vì ban đầu tính tự tay cửi đồ em nhưng thôi. Trước mắt tôi là 1 siêu phẩm nhắc lại với a e đúng chuẩn mặt xinh, vếu to, da trắng giọng bắc luôn quá đẹp. Em bảo sao a xông hơi nhanh thế rồi dùng khăn vừa ra lau cho tôi từ đầu đến chân. Tôi thì vẫn nhanh tay chụp lấy quả vếu tuyệt phẩm kia nắn bóp rồi quay ra soi quả mông khá to nẩy của em. Quá đỉnh trong lòng bảo thôi tầm này đúng chuẩn đi 1 ngày đàng học 1 sàng con mẹ nó khôn. Hốc được quả này ngọt vcl, khéo phải đóng họ dài dài :(. Kể hơi quá chứ không phải ai tôi cũng hành động thế này đâu nhưng mà e này quá ngọt lại còn gái bắc, giọng quá gần gũi nên chắc đéo kìm chế được a e ạ. Thôi thì phải tranh thủ nhanh nhanh sơ múi nốt không hết con mẹ giờ, vào nắn bóp các thứ bắt đầu sờ mó va chạm thêm phần mông má, sướng vcl. Mà quên em này người đúng thuần khiết luôn không 1 hình xăm, nhìn mà sướng (mắt to môi đỏ da trắng 3 vòng đéo những đẹp còn căng vcl, người không 1 vết mực) vcl tôi hơi nhấn mạnh đoạn này nhưng mà đi nhiều massage được các em người không xăm thì tôi thấy quá là khó. Thôi quay lại chuyện chính, sờ mó được vài phút em nó bấm bấm xong điện thoại thì em nó rủ đi tắm =)).Hôm đó đéo nhớ để đìa hòa bao nhiêu độ mà xông xong rồi ngồi nắn sờ mó các thứ người khô mẹ mồ hôi rồi nên vào tắm luôn. Em gội đầu kỳ cọ mọi ngóc ngách người tôi rồi nằm ôm nhau sướng vkl. Em này có kiểu hay lắm không sờ mó gì vào hàng họ của t mà sẽ có trò lấy tay thỉnh thoảng chạm, vuốt nhẹ lên cái đầu rùa thôi. Mỗi lần chạm là tôi là sướng đê mê giật giật vcl. Vẫn nhớ hôm đấy tôi hỏi em quê ở đâu mà cơn gió nào lại đưa e vào cái nghề “cao quý” như thế này, em cười cười bảo em gốc Hưng Yên ( đéo hiểu phải không chứ em biết HY có nhãn lồng chứ làm đéo gì có vếu lồng nhỉ bác nào đi xác nhận thì bảo e nhé) thế nên quả đấy lúc e ý đéo để ý t đút vào v4 của e nó luôn móc móc móc tận đáy hang sâu của em, vẫn nhớ biểu cảm phụng phịu của em bảo thôi lên nhé ở dưới này không tiện nên hơi tụt hứng nhưng thôi lại ray ray tí bên ngoài rồi thôi =))) Thì lên vây chứ làm thế nào, 2 bàn tay vẫn dính chặt đến 2 quả vếu chả bỏ được a e ạ :( :laluot-31:.
Hết part 1 Diễn đàn giới hạn ký tự nên phải tách thành 2 bài cáu thật a e thông cảm nhé
Tả đây đến đủ để anh em không care gì đến service mà nhấc máy lên book e ý chưa, mà nói thật book phải book tầm 12h trưa chứ chiều tối đéo bao giờ book được e nó t nói thật. Nếu đủ rồi thì chúc a e ngon miệng còn ko đọc nốt phần tiếp theo của t nhé. :khi-yoyo-107::khi-yoyo-107:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

riseup2202

💘Giáo phái ĐẠO ÂM💘
Part 2: Nhà vua bước ra khỏi bồn tắm King
Sau khi bước ra khỏi cái bồn “King” xịn xò em bước trước anh bước sau, em đi lấy khăn tôi cũng chạy theo em, em lau sạch cho tôi từ trên xuống dưới không thiếu ngõ ngách nào. Em chạy ra lấy cái máy sấy sấy tóc cho tôi, tôi cũng chạy theo em, tay có thoát khỏi cặp siêu vếu kia đâu :( Cái ma lực của cặp vếu này cảnh báo với a e là rất gây nghiện nhé :( Sấy xong tóc thì e kêu từ khi em làm chưa thấy ai như anh, vl tôi mất tiền tôi phải tranh thủ chứ không, có phải ai tôi cũng bánh cuốn thế này đâu. Tiếp đến là em bảo tôi nằm sấp đi e massage cho. Dm em bảo tôi nằm sấp mà lúc hàng họ vẫn lên thế này thì hỏng mẹ hết hàng a, nhưng thôi phải quyết trải nghiệm của nuru đỉnh cao của em với cặp vếu kia phát, đành cố suy nghĩ về cuộc đời, về công việc rồi đếm từ 1 đến 10 để thằng em ở dưới đỡ nôn nao để nằm sấp cho em làm cho đúng quy trình. Mình đành nên cái giường king to như tổ bố thằng ăn mày kia nằm sấp luôn ( cái giường này phải tầm 3 4 em cùng lên được nhé a e). Em chạy ra bồn tắm pha chế cái gì đó tôi nghĩ chắc lại pha chế dầu nuru với nước xúc miệng nên cũng kệ mẹ ngồi hồi hồi tí không tí chớ nhanh thì vừa phí vừa ngại bỏ mẹ =)))
Em bắt đầu làm bài massage khỏe đấm bóp chắc là gia truyền 3 đời của em, mà đéo hiểu bọn nó làm kiểu gì mà chập 2 tay vào là đấm mà nghe tiếng rách rách tách tách a e nhỉ, đúng là phải traning mới được chứ tôi thử masage cho con em họ nhà ông anh rể nhà thằng hàng xóm có tạo được ra tiếng đó đâu nhỉ. Đấm đấm xoa xoa kiến bò, tay chân tôi nghỉ ngơi được tí thì em bắt đầu đổ dịch lên lưng tôi rồi thì thầm vài tai “Em làm a sướng nhé”. Nghe nhấc cả người, tay chân nằm sấp vẫn khoắng khuơ khoắng khắp nơi để tìm được chỗ cọ xát =))) . Em bắt đầu skill chắc bạch thủ của em, sử dụng lưỡi. Quả mồm chúm chím kia có quá lưỡi phải thật là quá đỉnh, em đi đường nào giật giật đường đó, em đi từ gót chân lên cổ, vcl thêm quả make noise rên rên sống động như xem phim jav nhật luôn :( . Tầm đó ông nào mà cứ tưởng tưởng đang ấy ấy thì khéo trớ vcll. Xong quá vếu to kia đi cùng cái lưỡi em đi đến đâu cảm nhận được đến đấy nhấc hết cả người. Xong e nó thì thầm còn hỏi a thích truyền thống hay kiểu chó, ơ con này vl, mình mạnh dạn thì thầm riêng em anh chỉ thích truyền thống, thôi kiểu chó thì có nhìn thấy mặt mũi gì đâu con nào cũng như con nào, phải nhìn thấy mặt mới sướng chứ, em lại cười rồi đi tiếp đường lưỡi nữa quanh hông :( điếng hết cả người. Khẩm dâm vcl, ông nào mà cứ nghe nó nói thì dễ bị chớ sớm lắm, nói chung muốn sướng lâu thì phải cố tai không nghe mắt không thấy không lại out thì bỏ mẹ khéo phải làm thêm cái tai nghe đi massage cho chắc chứ nghe nó nói rùng mình vl. Sau quả đấy mình chủ động quay người lại, em nó cũng hiểu thổi luôn quả bài kèn ngập con mẹ nó mồm, đéo hiểu trước nhà em có truyền thống kèn sáo gì không hay vì mặt em xinh quá tôi tí chớ luôn, may mà chủ động đẩy đầu e ra =))) hãm 1 phát. Lại giả vờ le ve sờ soạng rồi giả vờ hỏi han tiếp. Vẫn nhớ hôm đấy hỏi em ước mơ sau này là gì? E nhẹ nhàng trả lời muốn có 1 cuộc sống nhẹ nhàng, chiều chiều đi thu tiền dãy nhà trọ nhà thui :( Hic khôn như em thì đúng là đầy đường nhà anh rồi. Má chuyện trò chuyện trò mà tay em cứ sóc sóc mẹ sướng sướng vl, tay mình cũng đi thám hiểm tí nhưng mà có kìm được đâu. Chốt đứng lên bảo e ơi làm quả nhanh nhanh để a bắn thẳng vào môm đc không? Em cũng cũng gật gật xong làm luôn. Người dật dật rùng mình 1 phát như kiểu nó biết mình sắp ra ý né né vcl, không được bắn thẳng a e ạ. :( Khuyên a e đi đừng bảo nó thế bọn này né né vcl chắc tại đi phòng King đéo đc phải đi phòng lux =))) Thôi cũng đã quá thỏa mãn rồi, thật sự nhìn khuôn mặt e mà đi thổi thì đúng là tuyển tuyển top mẹ 1 luôn. Bình thường ra xong không biết a e có thấy hụt hẫng không chứ t thấy kiểu hơi hụt hẫng tí, nhưng sau khi lau sạch, em nằm thẳng lên người tôi nằm ôm chặt?? Toàn những cử chỉ vcl thề chưa bao giờ tôi được gặp luôn. Vẫn nhớ đến giờ vẫn nhớ quả đó. Thôi thì nằm ôm nhau 1 lúc thì cũng sắp hết giờ tôi chủ động rủ em đi tắm còn đi về chứ đi cưới xin đéo gì mà lâu thế =))) Lúc tắm cũng tranh thủ sơ múi nốt các thứ rồi té. Thật sự khai quật được quả siêu phẩm này vcl. Thôi thì tip e theo sàn 7 lít với thêm 3 lít vì cái cơ duyên này. Mong em càng ngày càng đông khách. Chưa e nào mà tay tôi hoạt động nhiều như thế này, biết có lỗi với a e là sờ bóp nhiều quá nhưng thui rút kinh nghiệm cảnh báo a e lần sau nhớ giữ gìn hàng họ, chú ý yêu thương nâng niu e nó nhé. Mình để ý số 86 bên cơ sở lol nào cũng siêu phẩm vcl đéo hiểu các em có được pick số không chứ số này vừa lộc vừa đẹp vl :D.
Tổng kết: Quả khai quật siêu phẩm thành công rực rỡ với đúng bản chất đi khai phá vùng đất mới. A e chắc chắn đi massage không thử bỏ qua trải nghiệm siêu phẩm này cũng như cơ sở này, 1 làn gió đéo phải mới nhưng lạ lắm a e ạ.
Nhắc đi nhắc lại là a e dùng hàng nên giữ nhé chống tình trạng bạo hành =))) đối xử quá mạnh, hương hoa mỗi a e hưởng tí nhanh nhanh không nó nghỉ lấy chồng thì bỏ mẹ.
Không biết a e thế nào chứ hôm đấy đi nói chung là không có điểm gì mà t thấy không hài lòng cả. Thật lòng đi chơi cũng có lúc này lúc nọ cầu đỏ đen các e ý không tiếp được a e nhiệt tình như review nhưng a e cứ đến đầu ca sáng hoặc chiều ý chắc chắn sẽ ổn, còn ca tối thì hơi đỏ đen vì t cũng dính vài phát rồi (Nên đọc những review để tìm được con số ưng ý của lòng mình nhé)
Bên này thì lễ tân lại lễ phép chuẩn luôn hôm đấy thanh toán phòng king 700 trời mưa mưa còn được bố locker mang ô ra tiễn 1 đoạn vỗ vỗ vào người bảo cảm ơn anh nhiều . VL chuyên nghiệp phết.

Thôi thì xin phép chào a e . Nhấn mạnh với a e đã đọc bài đến đây rồi thì phải hiểu là t đã mất công ngồi nghĩ xem truyền đạt đến cho a e thế nào là ấn tượng nhất hợp lý nhất, thế nào cho xứng đáng với đồng tiền mà a e vất vả kiếm được (ông nào đã sinh ra ở vạch đích rồi thì k tính nhé) và quan trọng là 1 trải nghiệm mới lạ hấp dẫn nhất sau những giờ làm việc căng thẳng nên a e yên tâm về chất lượng nhé, không đúng như thế về comment xem không đúng ở điểm nào =))) Đấy lần này t mất công ngồi review chỗ này chỗ nọ không mấy bố lại bảo là seeder hay nâng bi gì đó, ông nào có hàng họ gì ngọt canh thì cứ share lên nhé, mong congdongx luôn là sân chơi hay và chất cho a e chúng nhờ. :laluot-01::laluot-02:
Chúc a e có những phút giây thực sự thư giãn sau những ngày làm việc mệt mỏi.
Chúc Kimochi luôn luôn giữ vững được thái độ, phong cách làm việc cũng như luôn luôn phấn đấu phát triển để tạo ra 1 môi trường ăn chơi lành mạnh, “chất” giữa lòng Thủ Đô nhé.

Bonus thêm a e 1 số thông tin t đã tổng hợp được khi rình mò ở diễn đàn,nhóm tele cũng như trải nghiệm thực tế:
03: Vếu siêu to 104 cho ông nào thích siêu to nhé
28,31,39 cũng là gu miền bắc vếu người dây nhé
69: miền trong thần dâm t vẫn nhớ vào cái hôn hít tít mù luôn bj ngay tại bồn, zâm vl,bốc phết là ngày trước là người gốc hoa =))) nói tiếng trung vcl
36: miền trong Service đỉnh rùng mình người dây cây cảnh cũng hôn hít tình cảm
98,58 mới non nhìn ảnh ảo vl đẹp thế này thì khéo lại phải qua khai quật.

Em mạnh dạn tag những a e đã ủng hộ t thời gian qua trong diễn đàn, hương hoa a e đi hưởng 1 tí rồi quay về đây viết cảm nhận nhé. Many thanks anh em.
@Tây Môn Khánh @_Hello Kitty_ @Mia Khalifa @Kynho94 @Chimdangto @Kid_1412 @ĐNS @Yhocbotay @LoveDeath ...

Đính kèm

Chimdangto

Thành viên sôi nổi
Part 2: Nhà vua bước ra khỏi bồn tắm King
Sau khi bước ra khỏi cái bồn “King” xịn xò em bước trước anh bước sau, em đi lấy khăn tôi cũng chạy theo em, em lau sạch cho tôi từ trên xuống dưới không thiếu ngõ ngách nào. Em chạy ra lấy cái máy sấy sấy tóc cho tôi, tôi cũng chạy theo em, tay có thoát khỏi cặp siêu vếu kia đâu :( Cái ma lực của cặp vếu này cảnh báo với a e là rất gây nghiện nhé :( Sấy xong tóc thì e kêu từ khi em làm chưa thấy ai như anh, vl tôi mất tiền tôi phải tranh thủ chứ không, có phải ai tôi cũng bánh cuốn thế này đâu. Tiếp đến là em bảo tôi nằm sấp đi e massage cho. Dm em bảo tôi nằm sấp mà lúc hàng họ vẫn lên thế này thì hỏng mẹ hết hàng a, nhưng thôi phải quyết trải nghiệm của nuru đỉnh cao của em với cặp vếu kia phát, đành cố suy nghĩ về cuộc đời, về công việc rồi đếm từ 1 đến 10 để thằng em ở dưới đỡ nôn nao để nằm sấp cho em làm cho đúng quy trình. Mình đành nên cái giường king to như tổ bố thằng ăn mày kia nằm sấp luôn ( cái giường này phải tầm 3 4 em cùng lên được nhé a e). Em chạy ra bồn tắm pha chế cái gì đó tôi nghĩ chắc lại pha chế dầu nuru với nước xúc miệng nên cũng kệ mẹ ngồi hồi hồi tí không tí chớ nhanh thì vừa phí vừa ngại bỏ mẹ =)))
Em bắt đầu làm bài massage khỏe đấm bóp chắc là gia truyền 3 đời của em, mà đéo hiểu bọn nó làm kiểu gì mà chập 2 tay vào là đấm mà nghe tiếng rách rách tách tách a e nhỉ, đúng là phải traning mới được chứ tôi thử masage cho con em họ nhà ông anh rể nhà thằng hàng xóm có tạo được ra tiếng đó đâu nhỉ. Đấm đấm xoa xoa kiến bò, tay chân tôi nghỉ ngơi được tí thì em bắt đầu đổ dịch lên lưng tôi rồi thì thầm vài tai “Em làm a sướng nhé”. Nghe nhấc cả người, tay chân nằm sấp vẫn khoắng khuơ khoắng khắp nơi để tìm được chỗ cọ xát =))) . Em bắt đầu skill chắc bạch thủ của em, sử dụng lưỡi. Quả mồm chúm chím kia có quá lưỡi phải thật là quá đỉnh, em đi đường nào giật giật đường đó, em đi từ gót chân lên cổ, vcl thêm quả make noise rên rên sống động như xem phim jav nhật luôn :( . Tầm đó ông nào mà cứ tưởng tưởng đang ấy ấy thì khéo trớ vcll. Xong quá vếu to kia đi cùng cái lưỡi em đi đến đâu cảm nhận được đến đấy nhấc hết cả người. Xong e nó thì thầm còn hỏi a thích truyền thống hay kiểu chó, ơ con này vl, mình mạnh dạn thì thầm riêng em anh chỉ thích truyền thống, thôi kiểu chó thì có nhìn thấy mặt mũi gì đâu con nào cũng như con nào, phải nhìn thấy mặt mới sướng chứ, em lại cười rồi đi tiếp đường lưỡi nữa quanh hông :( điếng hết cả người. Khẩm dâm vcl, ông nào mà cứ nghe nó nói thì dễ bị chớ sớm lắm, nói chung muốn sướng lâu thì phải cố tai không nghe mắt không thấy không lại out thì bỏ mẹ khéo phải làm thêm cái tai nghe đi massage cho chắc chứ nghe nó nói rùng mình vl. Sau quả đấy mình chủ động quay người lại, em nó cũng hiểu thổi luôn quả bài kèn ngập con mẹ nó mồm, đéo hiểu trước nhà em có truyền thống kèn sáo gì không hay vì mặt em xinh quá tôi tí chớ luôn, may mà chủ động đẩy đầu e ra =))) hãm 1 phát. Lại giả vờ le ve sờ soạng rồi giả vờ hỏi han tiếp. Vẫn nhớ hôm đấy hỏi em ước mơ sau này là gì? E nhẹ nhàng trả lời muốn có 1 cuộc sống nhẹ nhàng, chiều chiều đi thu tiền dãy nhà trọ nhà thui :( Hic khôn như em thì đúng là đầy đường nhà anh rồi. Má chuyện trò chuyện trò mà tay em cứ sóc sóc mẹ sướng sướng vl, tay mình cũng đi thám hiểm tí nhưng mà có kìm được đâu. Chốt đứng lên bảo e ơi làm quả nhanh nhanh để a bắn thẳng vào môm đc không? Em cũng cũng gật gật xong làm luôn. Người dật dật rùng mình 1 phát như kiểu nó biết mình sắp ra ý né né vcl, không được bắn thẳng a e ạ. :( Khuyên a e đi đừng bảo nó thế bọn này né né vcl chắc tại đi phòng King đéo đc phải đi phòng lux =))) Thôi cũng đã quá thỏa mãn rồi, thật sự nhìn khuôn mặt e mà đi thổi thì đúng là tuyển tuyển top mẹ 1 luôn. Bình thường ra xong không biết a e có thấy hụt hẫng không chứ t thấy kiểu hơi hụt hẫng tí, nhưng sau khi lau sạch, em nằm thẳng lên người tôi nằm ôm chặt?? Toàn những cử chỉ vcl thề chưa bao giờ tôi được gặp luôn. Vẫn nhớ đến giờ vẫn nhớ quả đó. Thôi thì nằm ôm nhau 1 lúc thì cũng sắp hết giờ tôi chủ động rủ em đi tắm còn đi về chứ đi cưới xin đéo gì mà lâu thế =))) Lúc tắm cũng tranh thủ sơ múi nốt các thứ rồi té. Thật sự khai quật được quả siêu phẩm này vcl. Thôi thì tip e theo sàn 7 lít với thêm 3 lít vì cái cơ duyên này. Mong em càng ngày càng đông khách. Chưa e nào mà tay tôi hoạt động nhiều như thế này, biết có lỗi với a e là sờ bóp nhiều quá nhưng thui rút kinh nghiệm cảnh báo a e lần sau nhớ giữ gìn hàng họ, chú ý yêu thương nâng niu e nó nhé. Mình để ý số 86 bên cơ sở lol nào cũng siêu phẩm vcl đéo hiểu các em có được pick số không chứ số này vừa lộc vừa đẹp vl :D.
Tổng kết: Quả khai quật siêu phẩm thành công rực rỡ với đúng bản chất đi khai phá vùng đất mới. A e chắc chắn đi massage không thử bỏ qua trải nghiệm siêu phẩm này cũng như cơ sở này, 1 làn gió đéo phải mới nhưng lạ lắm a e ạ.
Nhắc đi nhắc lại là a e dùng hàng nên giữ nhé chống tình trạng bạo hành =))) đối xử quá mạnh, hương hoa mỗi a e hưởng tí nhanh nhanh không nó nghỉ lấy chồng thì bỏ mẹ.
Không biết a e thế nào chứ hôm đấy đi nói chung là không có điểm gì mà t thấy không hài lòng cả. Thật lòng đi chơi cũng có lúc này lúc nọ cầu đỏ đen các e ý không tiếp được a e nhiệt tình như review nhưng a e cứ đến đầu ca sáng hoặc chiều ý chắc chắn sẽ ổn, còn ca tối thì hơi đỏ đen vì t cũng dính vài phát rồi (Nên đọc những review để tìm được con số ưng ý của lòng mình nhé)
Bên này thì lễ tân lại lễ phép chuẩn luôn hôm đấy thanh toán phòng king 700 trời mưa mưa còn được bố locker mang ô ra tiễn 1 đoạn vỗ vỗ vào người bảo cảm ơn anh nhiều . VL chuyên nghiệp phết.

Thôi thì xin phép chào a e . Nhấn mạnh với a e đã đọc bài đến đây rồi thì phải hiểu là t đã mất công ngồi nghĩ xem truyền đạt đến cho a e thế nào là ấn tượng nhất hợp lý nhất, thế nào cho xứng đáng với đồng tiền mà a e vất vả kiếm được (ông nào đã sinh ra ở vạch đích rồi thì k tính nhé) và quan trọng là 1 trải nghiệm mới lạ hấp dẫn nhất sau những giờ làm việc căng thẳng nên a e yên tâm về chất lượng nhé, không đúng như thế về comment xem không đúng ở điểm nào =))) Đấy lần này t mất công ngồi review chỗ này chỗ nọ không mấy bố lại bảo là seeder hay nâng bi gì đó, ông nào có hàng họ gì ngọt canh thì cứ share lên nhé, mong congdongx luôn là sân chơi hay và chất cho a e chúng nhờ. :laluot-01::laluot-02:
Chúc a e có những phút giây thực sự thư giãn sau những ngày làm việc mệt mỏi.
Chúc Kimochi luôn luôn giữ vững được thái độ, phong cách làm việc cũng như luôn luôn phấn đấu phát triển để tạo ra 1 môi trường ăn chơi lành mạnh, “chất” giữa lòng Thủ Đô nhé.

Bonus thêm a e 1 số thông tin t đã tổng hợp được khi rình mò ở diễn đàn,nhóm tele cũng như trải nghiệm thực tế:
03: Vếu siêu to 104 cho ông nào thích siêu to nhé
28,31,39 cũng là gu miền bắc vếu người dây nhé
69: miền trong thần dâm t vẫn nhớ vào cái hôn hít tít mù luôn bj ngay tại bồn, zâm vl,bốc phết là ngày trước là người gốc hoa =))) nói tiếng trung vcl
36: miền trong Service đỉnh rùng mình người dây cây cảnh cũng hôn hít tình cảm
98,58 mới non nhìn ảnh ảo vl đẹp thế này thì khéo lại phải qua khai quật.

Em mạnh dạn tag những a e đã ủng hộ t thời gian qua trong diễn đàn, hương hoa a e đi hưởng 1 tí rồi quay về đây viết cảm nhận nhé. Many thanks anh em.
@Tây Môn Khánh @_Hello Kitty_ @Mia Khalifa @Kynho94 @Chimdangto @Kid_1412 @ĐNS @Yhocbotay @LoveDeath ...
Nhất bác rồi đấy!nghe nói kimochi có cả coplay phải k bác?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Ngon quá ngon. Văn bác mượt như 3 vòng của e ấy 😍

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Quên mất không tag bác. Nên thử nhé đây không phải là 1 câu chuyện đùa. Thử xong đừng nghiện nhé bác;)
Ok bác. E gom đủ thóc là xách thằng e lên đường 😍
E thấy bác ko tag e, buồn gần nửa phút.

riseup2202

💘Giáo phái ĐẠO ÂM💘
Ok bác. E gom đủ thóc là xách thằng e lên đường 😍
E thấy bác ko tag e, buồn gần nửa phút.
Quên me mất. Lom rom thi đi vào chủ nhật thứ 2 nhé có event quay auto trúng thưởng đó mang tầm 1m2 1m4 là ok r bác ạ

Chimdangto

Thành viên sôi nổi
Nhưng cũng ok đúng không. Nói chung bên này đầu tư có cosplay lên t thấy khá hay. Cụ thể là ông thích bộ cổ trang nào cho xem cái hình xem nào =))) :bodo-smile-11::khi-yoyo-118:
Hum trc xem trên youtube thấy ấn tượng luôn,e thích coplay kiểu như này nè

Đính kèm