Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
CongDongX.NET
CongDongX.BIZ
CongDongX.ORG

Kimochi Massage - Khai quật tượng đài siêu phẩm 86

Chimdangto

Thành viên sôi nổi
Part 2: Nhà vua bước ra khỏi bồn tắm King
Sau khi bước ra khỏi cái bồn “King” xịn xò em bước trước anh bước sau, em đi lấy khăn tôi cũng chạy theo em, em lau sạch cho tôi từ trên xuống dưới không thiếu ngõ ngách nào. Em chạy ra lấy cái máy sấy sấy tóc cho tôi, tôi cũng chạy theo em, tay có thoát khỏi cặp siêu vếu kia đâu :( Cái ma lực của cặp vếu này cảnh báo với a e là rất gây nghiện nhé :( Sấy xong tóc thì e kêu từ khi em làm chưa thấy ai như anh, vl tôi mất tiền tôi phải tranh thủ chứ không, có phải ai tôi cũng bánh cuốn thế này đâu. Tiếp đến là em bảo tôi nằm sấp đi e massage cho. Dm em bảo tôi nằm sấp mà lúc hàng họ vẫn lên thế này thì hỏng mẹ hết hàng a, nhưng thôi phải quyết trải nghiệm của nuru đỉnh cao của em với cặp vếu kia phát, đành cố suy nghĩ về cuộc đời, về công việc rồi đếm từ 1 đến 10 để thằng em ở dưới đỡ nôn nao để nằm sấp cho em làm cho đúng quy trình. Mình đành nên cái giường king to như tổ bố thằng ăn mày kia nằm sấp luôn ( cái giường này phải tầm 3 4 em cùng lên được nhé a e). Em chạy ra bồn tắm pha chế cái gì đó tôi nghĩ chắc lại pha chế dầu nuru với nước xúc miệng nên cũng kệ mẹ ngồi hồi hồi tí không tí chớ nhanh thì vừa phí vừa ngại bỏ mẹ =)))
Em bắt đầu làm bài massage khỏe đấm bóp chắc là gia truyền 3 đời của em, mà đéo hiểu bọn nó làm kiểu gì mà chập 2 tay vào là đấm mà nghe tiếng rách rách tách tách a e nhỉ, đúng là phải traning mới được chứ tôi thử masage cho con em họ nhà ông anh rể nhà thằng hàng xóm có tạo được ra tiếng đó đâu nhỉ. Đấm đấm xoa xoa kiến bò, tay chân tôi nghỉ ngơi được tí thì em bắt đầu đổ dịch lên lưng tôi rồi thì thầm vài tai “Em làm a sướng nhé”. Nghe nhấc cả người, tay chân nằm sấp vẫn khoắng khuơ khoắng khắp nơi để tìm được chỗ cọ xát =))) . Em bắt đầu skill chắc bạch thủ của em, sử dụng lưỡi. Quả mồm chúm chím kia có quá lưỡi phải thật là quá đỉnh, em đi đường nào giật giật đường đó, em đi từ gót chân lên cổ, vcl thêm quả make noise rên rên sống động như xem phim jav nhật luôn :( . Tầm đó ông nào mà cứ tưởng tưởng đang ấy ấy thì khéo trớ vcll. Xong quá vếu to kia đi cùng cái lưỡi em đi đến đâu cảm nhận được đến đấy nhấc hết cả người. Xong e nó thì thầm còn hỏi a thích truyền thống hay kiểu chó, ơ con này vl, mình mạnh dạn thì thầm riêng em anh chỉ thích truyền thống, thôi kiểu chó thì có nhìn thấy mặt mũi gì đâu con nào cũng như con nào, phải nhìn thấy mặt mới sướng chứ, em lại cười rồi đi tiếp đường lưỡi nữa quanh hông :( điếng hết cả người. Khẩm dâm vcl, ông nào mà cứ nghe nó nói thì dễ bị chớ sớm lắm, nói chung muốn sướng lâu thì phải cố tai không nghe mắt không thấy không lại out thì bỏ mẹ khéo phải làm thêm cái tai nghe đi massage cho chắc chứ nghe nó nói rùng mình vl. Sau quả đấy mình chủ động quay người lại, em nó cũng hiểu thổi luôn quả bài kèn ngập con mẹ nó mồm, đéo hiểu trước nhà em có truyền thống kèn sáo gì không hay vì mặt em xinh quá tôi tí chớ luôn, may mà chủ động đẩy đầu e ra =))) hãm 1 phát. Lại giả vờ le ve sờ soạng rồi giả vờ hỏi han tiếp. Vẫn nhớ hôm đấy hỏi em ước mơ sau này là gì? E nhẹ nhàng trả lời muốn có 1 cuộc sống nhẹ nhàng, chiều chiều đi thu tiền dãy nhà trọ nhà thui :( Hic khôn như em thì đúng là đầy đường nhà anh rồi. Má chuyện trò chuyện trò mà tay em cứ sóc sóc mẹ sướng sướng vl, tay mình cũng đi thám hiểm tí nhưng mà có kìm được đâu. Chốt đứng lên bảo e ơi làm quả nhanh nhanh để a bắn thẳng vào môm đc không? Em cũng cũng gật gật xong làm luôn. Người dật dật rùng mình 1 phát như kiểu nó biết mình sắp ra ý né né vcl, không được bắn thẳng a e ạ. :( Khuyên a e đi đừng bảo nó thế bọn này né né vcl chắc tại đi phòng King đéo đc phải đi phòng lux =))) Thôi cũng đã quá thỏa mãn rồi, thật sự nhìn khuôn mặt e mà đi thổi thì đúng là tuyển tuyển top mẹ 1 luôn. Bình thường ra xong không biết a e có thấy hụt hẫng không chứ t thấy kiểu hơi hụt hẫng tí, nhưng sau khi lau sạch, em nằm thẳng lên người tôi nằm ôm chặt?? Toàn những cử chỉ vcl thề chưa bao giờ tôi được gặp luôn. Vẫn nhớ đến giờ vẫn nhớ quả đó. Thôi thì nằm ôm nhau 1 lúc thì cũng sắp hết giờ tôi chủ động rủ em đi tắm còn đi về chứ đi cưới xin đéo gì mà lâu thế =))) Lúc tắm cũng tranh thủ sơ múi nốt các thứ rồi té. Thật sự khai quật được quả siêu phẩm này vcl. Thôi thì tip e theo sàn 7 lít với thêm 3 lít vì cái cơ duyên này. Mong em càng ngày càng đông khách. Chưa e nào mà tay tôi hoạt động nhiều như thế này, biết có lỗi với a e là sờ bóp nhiều quá nhưng thui rút kinh nghiệm cảnh báo a e lần sau nhớ giữ gìn hàng họ, chú ý yêu thương nâng niu e nó nhé. Mình để ý số 86 bên cơ sở lol nào cũng siêu phẩm vcl đéo hiểu các em có được pick số không chứ số này vừa lộc vừa đẹp vl :D.
Tổng kết: Quả khai quật siêu phẩm thành công rực rỡ với đúng bản chất đi khai phá vùng đất mới. A e chắc chắn đi massage không thử bỏ qua trải nghiệm siêu phẩm này cũng như cơ sở này, 1 làn gió đéo phải mới nhưng lạ lắm a e ạ.
Nhắc đi nhắc lại là a e dùng hàng nên giữ nhé chống tình trạng bạo hành =))) đối xử quá mạnh, hương hoa mỗi a e hưởng tí nhanh nhanh không nó nghỉ lấy chồng thì bỏ mẹ.
Không biết a e thế nào chứ hôm đấy đi nói chung là không có điểm gì mà t thấy không hài lòng cả. Thật lòng đi chơi cũng có lúc này lúc nọ cầu đỏ đen các e ý không tiếp được a e nhiệt tình như review nhưng a e cứ đến đầu ca sáng hoặc chiều ý chắc chắn sẽ ổn, còn ca tối thì hơi đỏ đen vì t cũng dính vài phát rồi (Nên đọc những review để tìm được con số ưng ý của lòng mình nhé)
Bên này thì lễ tân lại lễ phép chuẩn luôn hôm đấy thanh toán phòng king 700 trời mưa mưa còn được bố locker mang ô ra tiễn 1 đoạn vỗ vỗ vào người bảo cảm ơn anh nhiều . VL chuyên nghiệp phết.

Thôi thì xin phép chào a e . Nhấn mạnh với a e đã đọc bài đến đây rồi thì phải hiểu là t đã mất công ngồi nghĩ xem truyền đạt đến cho a e thế nào là ấn tượng nhất hợp lý nhất, thế nào cho xứng đáng với đồng tiền mà a e vất vả kiếm được (ông nào đã sinh ra ở vạch đích rồi thì k tính nhé) và quan trọng là 1 trải nghiệm mới lạ hấp dẫn nhất sau những giờ làm việc căng thẳng nên a e yên tâm về chất lượng nhé, không đúng như thế về comment xem không đúng ở điểm nào =))) Đấy lần này t mất công ngồi review chỗ này chỗ nọ không mấy bố lại bảo là seeder hay nâng bi gì đó, ông nào có hàng họ gì ngọt canh thì cứ share lên nhé, mong congdongx luôn là sân chơi hay và chất cho a e chúng nhờ. :laluot-01::laluot-02:
Chúc a e có những phút giây thực sự thư giãn sau những ngày làm việc mệt mỏi.
Chúc Kimochi luôn luôn giữ vững được thái độ, phong cách làm việc cũng như luôn luôn phấn đấu phát triển để tạo ra 1 môi trường ăn chơi lành mạnh, “chất” giữa lòng Thủ Đô nhé.

Bonus thêm a e 1 số thông tin t đã tổng hợp được khi rình mò ở diễn đàn,nhóm tele cũng như trải nghiệm thực tế:
03: Vếu siêu to 104 cho ông nào thích siêu to nhé
28,31,39 cũng là gu miền bắc vếu người dây nhé
69: miền trong thần dâm t vẫn nhớ vào cái hôn hít tít mù luôn bj ngay tại bồn, zâm vl,bốc phết là ngày trước là người gốc hoa =))) nói tiếng trung vcl
36: miền trong Service đỉnh rùng mình người dây cây cảnh cũng hôn hít tình cảm
98,58 mới non nhìn ảnh ảo vl đẹp thế này thì khéo lại phải qua khai quật.

Em mạnh dạn tag những a e đã ủng hộ t thời gian qua trong diễn đàn, hương hoa a e đi hưởng 1 tí rồi quay về đây viết cảm nhận nhé. Many thanks anh em.
@Tây Môn Khánh @_Hello Kitty_ @Mia Khalifa @Kynho94 @Chimdangto @Kid_1412 @ĐNS @Yhocbotay @LoveDeath ...
Nhất bác rồi đấy!nghe nói kimochi có cả coplay phải k bác?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Ngon quá ngon. Văn bác mượt như 3 vòng của e ấy ?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Quên mất không tag bác. Nên thử nhé đây không phải là 1 câu chuyện đùa. Thử xong đừng nghiện nhé bác;)
Ok bác. E gom đủ thóc là xách thằng e lên đường ?
E thấy bác ko tag e, buồn gần nửa phút.

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Ok bác. E gom đủ thóc là xách thằng e lên đường ?
E thấy bác ko tag e, buồn gần nửa phút.
Quên me mất. Lom rom thi đi vào chủ nhật thứ 2 nhé có event quay auto trúng thưởng đó mang tầm 1m2 1m4 là ok r bác ạ

Chimdangto

Thành viên sôi nổi
Nhưng cũng ok đúng không. Nói chung bên này đầu tư có cosplay lên t thấy khá hay. Cụ thể là ông thích bộ cổ trang nào cho xem cái hình xem nào =))) :bodo-smile-11::khi-yoyo-118:
Hum trc xem trên youtube thấy ấn tượng luôn,e thích coplay kiểu như này nè

Đính kèm