Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Đôi lời gửi tới bé 03(Yumi)

yin195

Thành viên nổi tiếng
Từ đầu tháng 6 tới nay mình có qua KA chơi 3 lần, 2 lần trc khiến mình khá thoải mái, nhưng lần thứ 3 này lại khác.
Trc khi đi mình vẫn hỏi trc và dự định Book 88 hoặc 100 nhưng 2 bé đang trong thời gian nghỉ. Đến nơi thì b tiếp tân ra hỏi vài câu và đưa mình ipad để chọn KTV. Sau 1 hồi xem xét và nghe tư vấn thì mình đi phòng Sup và chọn bé 66. Lúc đó có phòng luôn nhưng mình vẫn lên T8 ms chân trc( mình khá ưng khoản này nên k muốn bỏ). Ngồi ms chân và tâm sự cùng bé hình như tên La thì mình có bảo là hnay a book 66, trc a đến 2 lần thì book 08 và 59( mình thích mới mẻ lên luôn book số khác). Xong xuôi lên nhận phòng thì b tiếp tân lên bảo là: Sr a nãy bọn e k báo trc 66 nên bé 66 đi ra ngoài mất r, a vui lòng chọn bé khác đc k? Mình khá là dễ tính k muốn làm khó nên ok và chọn số khác luôn. Đc giới thiệu qua bé 03 Yumi nên mình book luôn. Bé lên phòng và bắt đầu tour của bé với mình. Bỏ qua phần tắm táp, xông hơi...
Đánh giá ngoại hình:
Face: Ổn
V1: 6/10( hơi xệ nên k phải gu của mình)
V2:7/10
V3:7/10
V4:7/10( cứng nên cọ xát khiến mình khá đau)
Nói chung ngoại hình mình cảm thấy ok.
Mọi chuyện vẫn ổn sau khi màn nuru và thư giãn kết thúc( sv bé 03 mình ưng). Tới khi thư giãn xong khiến mình vô cùng khó chịu, xong xuôi bé đi tắm cho bé và mình. Thái độ mình cảm giác hơi khác, thư giãn xong là xong, bé mặc đồ xong ngồi bấm đt mặc kệ mình làm gì thì làm như muốn đuổi khách v( trong khi đó mình vẫn chưa muốn xuống và chưa thay đồ). Mình ko khó tính nhưng mình quan trọng là sv và thái độ phục vụ. Rõ ràng trong tour mình vẫn thoải mái và ko hề làm cho bé có ác cảm gì về thái độ của bản thân. Thấy bé như vậy thì mình còn lý do gì mà ở lại p nữa liền thay đồ xuống T1 thanh toán. Bé cũng xuống theo xuống tận quầy và có bảo với nhân viên thanh toán là: Cắt tour, e đi mua thuốc uống mai làm tiếp. Ko hiểu sao sau khi nghe câu đó mình lại cảm giác ức chế như vậy dù câu nói đó k đả động gì tới mình. Mình mất tiền, thì đổi lại mình phải có cảm giác thoải mái, mình ko cần đc đối xử như 1 vị vua nhưng ít ra ko nên có thái độ như vậy!
Mình chẳng biết bé 03 cư xử với ae thế nào? Mình ko đánh đồng tất cả ktv của KA đều như thế. Vẫn muốn qua KA trải nghiệm nhiều bé nữa(88,100) nhưng sau hôm nay nó tạo cho mình 1 sự ức chế ko hề nhẹ. Quá tam ba bận, lần đi thứ 3 trong năm nhưng chắc chắn là lần cuối cùng. Vắng mợ chợ vẫn đông, vắng mình KA vẫn đông ae tới trải nghiệm.
Tổng kết cho tối nay: Vé( mình đc 1 ông bạn pass lại code riview free 100%)+ tip 800+ tip ms chân= 900k ??

Sửa lần cuối:

Mr.D

Thành viên mới
Chắc bé đang mệt =)) ko nhiệt được bác ak .

yin195

Thành viên nổi tiếng
Chắc bé đang mệt =)) ko nhiệt được bác ak .
Tôi dễ tính. Nhưng đừng nên khiến khách ko thoải mái với thái độ của bản thân. Mệt thì kêu mệt, tôi cũng k ép buộc gì ô ạ. Kiểu thái độ như thế làm tôi khó chịu cực. Vẫn nhiều bé tốt nhưng tự nhiên tạo cho tôi vách ngăn rồi ?

Măm măm

Thành viên mới
Chuẩn rồi. Để tạo lên một thương hiệu thì dịch vụ phải chuẩn. Khi a e vào đọc đc bài này, ng bị ảnh hưởng đầu tiên chính là e 03, sau mới đến KA. Còn a e đi chơi, ở đâu thấy vui và thoải mái thì sẽ ủng hộ.

yin195

Thành viên nổi tiếng
Chuẩn rồi. Để tạo lên một thương hiệu thì dịch vụ phải chuẩn. Khi a e vào đọc đc bài này, ng bị ảnh hưởng đầu tiên chính là e 03, sau mới đến KA. Còn a e đi chơi, ở đâu thấy vui và thoải mái thì sẽ ủng hộ.
Tôi k ngại đường xa, lặn lội tới tận KA mất gần 1 tiếng đi xe thì tôi muốn tôi đc thoải mái ? vì tôi vẫn tin tưởng KA ô ạ. Sau hnay tôi vẫn tin tưởng KA là điểm chơi tốt cho ae trải nghiệm. Nhưng toii giờ có vách ngăn rồi ??

4in3

Thành viên mới
Haha xui cho ông. Lần trc tui đi cũng gặp 03 nói chung cũng ổn. Lần sau nếu đi test thử e 26 đi. Đợt vừa rồi tui đi em đó ok lắm ^^

yin195

Thành viên nổi tiếng
Haha xui cho ông. Lần trc tui đi cũng gặp 03 nói chung cũng ổn. Lần sau nếu đi test thử e 26 đi. Đợt vừa rồi tui đi em đó ok lắm ^^
Thôi. Không có lần sau ô ạ ??

4in3

Thành viên mới
Thôi. Không có lần sau ô ạ ??
:) người thì cũng có người này ng kia... Ngay cả bản thân mình cũng có lúc này lúc kia mà. Biết là mình bỏ tiền ra sử dụng dịch vụ là cần những thứ tốt nhất, mà thôi cái gì bỏ qua đc thì bỏ qua. KA còn nhiều em mà ko có e này thì mình đi em khác. Ở đó dịch vụ ok thì mình cứ ủng hộ. Còn mấy bạn quản lý cố gắng ghi nhận đóng góp rồi góp ý lại mấy bạn nhân viên cố gắng làm tốt hơn là đc, đừng để tư tưởng cá nhân ảnh hưởng đến công việc và ng khác. Thôi chúc thớt lấy lại tinh thần có dịp ae giao lưu. Chúc KA giữ mãi phong độ và nhiều ae ủng hộ nữa nhé ^^

yin195

Thành viên nổi tiếng
:) người thì cũng có người này ng kia... Ngay cả bản thân mình cũng có lúc này lúc kia mà. Biết là mình bỏ tiền ra sử dụng dịch vụ là cần những thứ tốt nhất, mà thôi cái gì bỏ qua đc thì bỏ qua. KA còn nhiều em mà ko có e này thì mình đi em khác. Ở đó dịch vụ ok thì mình cứ ủng hộ. Còn mấy bạn quản lý cố gắng ghi nhận đóng góp rồi góp ý lại mấy bạn nhân viên cố gắng làm tốt hơn là đc, đừng để tư tưởng cá nhân ảnh hưởng đến công việc và ng khác. Thôi chúc thớt lấy lại tinh thần có dịp ae giao lưu. Chúc KA giữ mãi phong độ và nhiều ae ủng hộ nữa nhé ^^
Hihi. Tôi k quá cố chấp. Nghe những lời ô nói cảm thấy mến ông hơn. Chắc do hqua bực quá thôi :)). Đi chơi về lốc 3 cốc bia lấy lại tinh thần luôn ?

4in3

Thành viên mới
Hihi. Tôi k quá cố chấp. Nghe những lời ô nói cảm thấy mến ông hơn. Chắc do hqua bực quá thôi :)). Đi chơi về lốc 3 cốc bia lấy lại tinh thần luôn ?
Kaka lấy lại tinh thần là tốt rồi. Nếu có dịp qua lại thì chọn thử em 26 đi rất hợp gu tôi. Nhẹ nhàng tình cảm xinh nữa, gái Bắc nói chuyện tôi thích luôn ^^. Mà ko biết tháng này tôi đi em í mở hàng em í có đắt khách ko haylaf còn làm ko nữa haha :)). Cũng mong ra đó sớm ae hội ngộ làm vài cốc bia rồi đi đu đưa với mấy em trong KA.
P. S : em 26 có thấy cmt thì cho a hỏi thăm nhá :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Kaka lấy lại tinh thần là tốt rồi. Nếu có dịp qua lại thì chọn thử em 26 đi rất hợp gu tôi. Nhẹ nhàng tình cảm xinh nữa, gái Bắc nói chuyện tôi thích luôn ^^. Mà ko biết tháng này tôi đi em í mở hàng em í có đắt khách ko haylaf còn làm ko nữa haha :)). Cũng mong ra đó sớm ae hội ngộ làm vài cốc bia rồi đi đu đưa với mấy em trong KA.
P. S : em 26 có thấy cmt thì cho a hỏi thăm nhá :))
Gu của tôi là ng nhỏ, ko pttm, ưa nhìn, sv tốt và hoạt ngôn là ok luôn =))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Haha có khi bữa nào rảnh làm cái rw em í kiếm cái code send thớt qua thăm em í giúp cũng nên :))
Cũng chưa biết bao giờ tôi lại ra đó nữa. ChẮc khá lâu đó