Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Đôi lời gửi tới bé 03(Yumi)

TraiHaNoi

Thành viên mới
Đúng là đi chơi mà va phải kiểu đen thôi đỏ quên đi thì chán ngắt.
Mình cũng đã gặp trường hợp như vậy, nhưng ko muốn nói số e đó ở đây vì các em cũng phải sống. Mà em này là do Movado chọn cho mình.
Khi xuống nhà Mo hỏi mình là em đó làm dc ko? Mình nói cũng tạm. Mo lại hỏi điểm trừ hả anh. Mình nói a trừ điểm cậu.
Vậy đó. “ Một số chi tiết đa phần không giống như QC”.
Mỗi lần như vậy mình đều rất rất lâu mới quay lại KA. Vì lỡ giẫm lên cảm xúc mất rồi.

Ông chú đông y

Thành viên mới
Nay cũng dính quả như bác. Nghe nhiều rv hay set thử với e 20 mà thực sự về độ nhiệt mặt bằng chung bên kỳ anh còn thua xa nhiều bên khác quá. Đi chơi mà như đánh lô đỏ đen vậy nhìn chung hôm nay khá là tụt mod và hơi khó chịu chỉ đc vài số là thấy ok

yin195

Thành viên nổi tiếng
Đúng là đi chơi mà va phải kiểu đen thôi đỏ quên đi thì chán ngắt.
Mình cũng đã gặp trường hợp như vậy, nhưng ko muốn nói số e đó ở đây vì các em cũng phải sống. Mà em này là do Movado chọn cho mình.
Khi xuống nhà Mo hỏi mình là em đó làm dc ko? Mình nói cũng tạm. Mo lại hỏi điểm trừ hả anh. Mình nói a trừ điểm cậu.
Vậy đó. “ Một số chi tiết đa phần không giống như QC”.
Mỗi lần như vậy mình đều rất rất lâu mới quay lại KA. Vì lỡ giẫm lên cảm xúc mất rồi.
Tụt mood lắm ô ạ ?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Nay cũng dính quả như bác. Nghe nhiều rv hay set thử với e 20 mà thực sự về độ nhiệt mặt bằng chung bên kỳ anh còn thua xa nhiều bên khác quá. Đi chơi mà như đánh lô đỏ đen vậy nhìn chung hôm nay khá là tụt mod và hơi khó chịu chỉ đc vài số là thấy ok
Đi thư giãn để vui cuối cùng lại thêm bực vào mình

xxmanxxx2004

Thành viên mới
vào đây mới thấy nhiều bác cũng như mình, như chơi đỏ đen, mà đen thì nhiều hơn :D
về csvc thì KA quá bt so với mức giá, về nv mặt bằng cũng ko đồng đều - gặp 4, làm 2, tổng là 6nv, mà cả 6 đều trung bình.

yin195

Thành viên nổi tiếng
vào đây mới thấy nhiều bác cũng như mình, như chơi đỏ đen, mà đen thì nhiều hơn :D
về csvc thì KA quá bt so với mức giá, về nv mặt bằng cũng ko đồng đều - gặp 4, làm 2, tổng là 6nv, mà cả 6 đều trung bình.
B đọc mấy bài riview của anh e ý. Rồi chọn lọc xem số nào ưng ý rồi đi chơi

Andy Tai

Thành viên mới
lan truoc toi vao goi 06 cung the, nguc to nhung la silicon, kg dam bop manh. mat xinh nhung kg cho hon, tam xong de khach tu lau nguoi, viet ai nay lam. dung la que i Hung Yen no khac nguoi that?

yin195

Thành viên nổi tiếng
lan truoc toi vao goi 06 cung the, nguc to nhung la silicon, kg dam bop manh. mat xinh nhung kg cho hon, tam xong de khach tu lau nguoi, viet ai nay lam. dung la que i Hung Yen no khac nguoi that?
06 cực phẩm mặt xinh đó

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
06 cực phẩm mặt xinh đó
06 Trâm Anh :)) đi hết số hot rồi book mãi không đc 15 :)) 15 nam hay bắc các bác ơi :khi-yoyo-107:.
Bé yumy 03 này e cũng đi rồi ảnh thật với thực tế khác quá các bác nhỉ.

dnk1995

Thành viên mới
06 Trâm Anh :)) đi hết số hot rồi book mãi không đc 15 :)) 15 nam hay bắc các bác ơi :khi-yoyo-107:.
Bé yumy 03 này e cũng đi rồi ảnh thật với thực tế khác quá các bác nhỉ.
Tôi cũng đang đợi dịp đi 15. Mà mấy hôm nay chết lô nên hơi đuối

Linh Đan

Thành viên mới
A ơi e xin lỗi chắc là do hôm đo em mệt quá nếu em có làm khiến anh không hài lòng thì anh cho e xin lỗi , nếu có cơ hội lần sau e sẽ bù cho anh