Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

ĐI LẺ CÙNG VỚI 55

Aidoo

Thành viên mới
Chào các bro,

Hôm nay mình lead hụt một team 5 nên đành đi lẻ. Mình book số 55 với vé 1100k, và phi tới Hoàng Long tầm 20 phút.
Ngồi đợi xíu rồi lên xông hơi đợi bé xuống. Khởi đầu bằng tắm phao luôn, tinh dầu rất đã nhưng lại không có mass thái cho mình

Nói chung kỹ thuật làm cậu nhỏ cũng khá ổn, từ nút ti, BJ, nuru rất đã, mình thuộc dạng khó ra nên thường đi 1 shot thôi và dùng hết tinh dầu :V. Mất 1 tiếng để ra 1 shot nên mình không hy vọng mấy ra shot 2. Ở đây các bro khó ra chắc cũng hiểu điều này. Mình cũng không quan trọng lắm

Sau khi ra shot 1 thì bé tắm lại cho mình và báo mình ngồi bồn và ngồi chung với mình tầm 10 phút rồi tới massage khỏe được xíu là gõ cửa rồi và thế là mặc đồ xuống lầu

Mình có cảm giác bị hack time
Đánh giá total: 6 điểm

V1: 9d (real)
V2: 8d
V3: 8d
V4: Mình ko khám phá

Không full service theo dạng chủ động, sau khi về mình có chat với quản lý thì được biết là phải yêu cầu mới WC, CIA.
Chắc tuần này mình sẽ đi một số mới với review tốt từ các bro. Dự kiến thứ 6 này
Tks các bro đã đọc.

Đính kèm

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Tây sư huynh nhanh vl :> dạng tàu ngầm siêu cmn tốc rồi
Chia buồn cùng chủ thớt, đi đến này rồi thì mình nghĩ mấy e tự hiểu khách muốn gi chứ sao lại yêu cầu nhỉ

Sửa lần cuối:

Aidoo

Thành viên mới
Mình rất kỳ vọng vào 55 luôn á, nghe các bro kể, nhưng thật sự bị sụp 20% rồi hôm nay

Duy hoài

Thành viên
Theo mình đc biết thì các em ấy phải full service chứ nhỉ? Để khách yêu cầu CIA và liếm lỗ nhị thì mới làm là ko đc, mất tự nhiên, khách sẽ ko còn tâm lý thoải mái nữa

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Theo mình đc biết thì các em ấy phải full service chứ nhỉ? Để khách yêu cầu CIA và liếm lỗ nhị thì mới làm là ko đc, mất tự nhiên, khách sẽ ko còn tâm lý thoải mái nữa
"Em ơi a muốn...
Em ơi e có..."

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
thấy bác review có vẻ ko hài lòng với bé thì lấy code làm gì, e là e check bé khác r

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
hehe thì mình có phản ánh với quản lý rồi, chỉ cần phần auto full service được áp sử dụng là sẽ ok liền
bé này mình cũng đi 1 lần rồi, gần gần giống như bác review đó, xong chuyển kênh luôn

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
hehe thì mình có phản ánh với quản lý rồi, chỉ cần phần auto full service được áp sử dụng là sẽ ok liền
Hay bác vào dặn e í luôn là e cứ làm hết bài ko cần hỏi. E cục từng gặp 1 e nt, e í bảo mới vào làm nên sợ khách ko hải lòng sẽ bị nghỉ việc

Thích Đủ Thứ

Quản lý Cơ sở
Có nk e ít tuổi có những. E giao tiếp hơi kém ae cần gì ở các b thì cứ gợi ý cho các e cải thiện nha