Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

ĐI LẺ CÙNG VỚI 55

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Có nk e ít tuổi có những. E giao tiếp hơi kém ae cần gì ở các b thì cứ gợi ý cho các e cải thiện nha
Gần đây e thấy có 1 số bài review ko thoải mái với thái độ của các e, hy vọng các bác chủ các cs cũng để ý training thêm cho các e ktv. E đi chơi ktv trẻ đẹp nhưng thái độ ko tốt thì cũng ko quay lại

Thích Đủ Thứ

Quản lý Cơ sở
Gần đây e thấy có 1 số bài review ko thoải mái với thái độ của các e, hy vọng các bác chủ các cs cũng để ý training thêm cho các e ktv. E đi chơi ktv trẻ đẹp nhưng thái độ ko tốt thì cũng ko quay lại
Ae đi chơi nếu có vấn đề gì thái độ của ktv thì cứ phản ánh với cs nhé vì bên e phương châm khách hàng là trên hết các e thái độ k hài lòng là sẽ bị ăn biên bản kỷ luật ngay

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Ae đi chơi nếu có vấn đề gì thái độ của ktv thì cứ phản ánh với cs nhé vì bên e phương châm khách hàng là trên hết các e thái độ k hài lòng là sẽ bị ăn biên bản kỷ luật ngay
(y)E thấy có bác phản ánh là có e chỉ cia 1/2, ko rõ ntn nhưng quả này rất ức chế bác ạ. Các bác kd thì tất nhiên khó đảm bảo 100% tốt. chỉ cần lắng nghe ý kiến khách để nâng cao chất lượng thì ae cũng sẽ bỏ qua. Chúc HL càng ngày càng phát triển