Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Có phải đàn ông chỉ yêu đàn bà ngoan???

Mimosa

Girl Xinh
A nói lời chia tay giữa đêm mưa giá lạnh. Lí do vì tôi là con đàn bà hư...

Phải rồi, hư nên tôi mới bỏ gd theo a
Hư nên tôi mới từ cô bé sv non nớt thành con đàn bà phong trần
Hư nên tôi mới tin tình yêu là tất cả
Hư nên bất chấp tương lai

Con đàn bà hư bên cạnh a lúc a tay trắng, tiền mua bao thuốc lá cũng ko đủ. Ba năm. A trả cho tôi lời xin lỗi vì tôi là con đàn bà hư nên gd a ko chấp nhận. Cười...

A giờ có thừa tiền để mua đàn bà ngoan rồi phải ko? Con đàn bà hư như tôi sẽ làm a mất mặt. Tôi cũng ko cho a đc gì ngoài tình yêu ngu dại của mình.

A nói a còn yêu tôi nhiều, mong tôi hiểu cho a. A còn nói tôi đợi a mấy năm, a sẽ li dị vợ để quay về bên tôi. A à, tôi là con đàn bà hư. Tôi nhận nhưng tôi sẽ ko cướp chồng của người đàn bà khác đâu.

Tôi ko chỉ là con đàn bà hư,tôi còn là con đàn bà ngu...ngu vì đã yêu và tin một thằng đàn ông như a

Đàn bà hư thì ko dc hạnh phúc, đúng ko???

Kid_1412

Thành viên
ko nghĩ là congdongx cũng có mem nữ
nếu là người đẹp thật thì chúc 20/10 vui vẻ
đời còn nhiều đàn ông tốt lắm e

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
A nói lời chia tay giữa đêm mưa giá lạnh. Lí do vì tôi là con đàn bà hư...

Phải rồi, hư nên tôi mới bỏ gd theo a
Hư nên tôi mới từ cô bé sv non nớt thành con đàn bà phong trần
Hư nên tôi mới tin tình yêu là tất cả
Hư nên bất chấp tương lai

Con đàn bà hư bên cạnh a lúc a tay trắng, tiền mua bao thuốc lá cũng ko đủ. Ba năm. A trả cho tôi lời xin lỗi vì tôi là con đàn bà hư nên gd a ko chấp nhận. Cười...

A giờ có thừa tiền để mua đàn bà ngoan rồi phải ko? Con đàn bà hư như tôi sẽ làm a mất mặt. Tôi cũng ko cho a đc gì ngoài tình yêu ngu dại của mình.

A nói a còn yêu tôi nhiều, mong tôi hiểu cho a. A còn nói tôi đợi a mấy năm, a sẽ li dị vợ để quay về bên tôi. A à, tôi là con đàn bà hư. Tôi nhận nhưng tôi sẽ ko cướp chồng của người đàn bà khác đâu.

Tôi ko chỉ là con đàn bà hư,tôi còn là con đàn bà ngu...ngu vì đã yêu và tin một thằng đàn ông như a

Đàn bà hư thì ko dc hạnh phúc, đúng ko???
Câu hỏi tương tự đối với bad boy. Em nghĩ là do duyên số thôi chứ chỗ em đầy bad girl nhưng vẫn ổn lắm nha. Vẫn gia đình êm ấm như bt quan trọng là có kinh tế ạ.

*Còm83*

Thành viên
Đúng là đàn ông thường thích đà bà ngoan nhưng mỗi người có 1 chuẩn hư ngoan khác nhau. B ko cần buồn vì 1 người ko yêu mình.

_Hello Kitty_

Thành viên sôi nổi
Tất cả chỉ là văn của thằng đàn ông thôi,ko phải do e hư hay ngoan . Nó ko còn yêu e thì e ngoan nó cũng yêu

Mimosa

Girl Xinh
Cảm ơn mọi người, e say rồi
Phố đêm lạnh lẽo như tình đời
Rượu đêm một mình e xin uống
Cạn hết yêu thương để bật cười

❤