Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Có phải đàn ông chỉ yêu đàn bà ngoan???

ongdiasg

Thành viên sôi nổi
nói chung là như này, nếu yêu chơi bời thì thích gái hơi hư 1 tí, hơi bay lắc 1 tí còn yêu để lấy làm vợ làm mẹ cho các con mình thì đa số đàn ông toàn thích yêu đàn bà ngoan thôi :D đời nó lạ thế đó chủ thớt à! thô nhưng thật!

Mimosa

Girl Xinh
nói chung là như này, nếu yêu chơi bời thì thích gái hơi hư 1 tí, hơi bay lắc 1 tí còn yêu để lấy làm vợ làm mẹ cho các con mình thì đa số đàn ông toàn thích yêu đàn bà ngoan thôi :D đời nó lạ thế đó chủ thớt à! thô nhưng thật!
Là dc quyền yêu 1 đứa cưới đứa đúng ko? Đứa nào tin đứa đấy ngu.

Meo-chan

Thành viên nổi tiếng
Bị nó bỏ thì không phải lỗi của bạn nhưng đã như thế mà bạn không buông được thằng đàn ông ấy thì bạn thực sự rất ngu. Đàn bà hư cũng phải có giá của đàn bà hư. :)

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
ông là từ điển bách khoa,có hóng dc e ấy làm ở đâu ko
bác làm như cái gì E cũng biết ý. Biết thì nói không biết thì ngậm c mà nghe. Đấy nói linh tinh a e lại bảo spam thì khổ. Nhưng mà với ca này cứ mạnh dạn hỏi : Em nhà ở đâu thế =)))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
bác làm như cái gì E cũng biết ý. Biết thì nói không biết thì ngậm c mà nghe. Đấy nói linh tinh a e lại bảo spam thì khổ. Nhưng mà với ca này cứ mạnh dạn hỏi : Em nhà ở đâu thế =)))
E cũng cùng câu hỏi :))

Mimosa

Girl Xinh
Bị nó bỏ thì không phải lỗi của bạn nhưng đã như thế mà bạn không buông được thằng đàn ông ấy thì bạn thực sự rất ngu. Đàn bà hư cũng phải có giá của đàn bà hư. :)
T thừa nhận t ngu bạn ạ. Yêu là đau hay đau là yêu?
T ngu nốt 1 lần này nữa thôi.
Dù sao... Cảm ơn bạn đã nói thẳng.

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Có khi mình gặp nhau suốt đấy. ?
Ơ thế à =)) em là em gái bán bia cạnh kỳ anh à hay em gái trà tranh ở đầu ngõ xã đàn nhỉ =))) Nói thế chứ gặp nhâu suốt ở chỗ nào thế má :laluot-29::laluot-18:

_Hello Kitty_

Thành viên sôi nổi
Bác đào hoa gớm, e ngưỡng mộ bác thật ấy ?
chuẩn bro,e cũng hâm mộ ô ấy
chỗ nào chơi cũng biết,người đẹp nào cũng biết,ranh vách từng e
e thì quỹ đen bao lâu mới đủ 1 vé

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
chuẩn bro,e cũng hâm mộ ô ấy
chỗ nào chơi cũng biết,người đẹp nào cũng biết,ranh vách từng e
e thì quỹ đen bao lâu mới đủ 1 vé
Hic nghiện massage hơi tốn kém :))) hơn cả hang cấm bác ơi. Nhưng nói chung còn hơn báo nhà dính vào lô đề cơ bạc tệ nạn xã hội

_Hello Kitty_

Thành viên sôi nổi
Hic nghiện massage hơi tốn kém :))) hơn cả hang cấm bác ơi. Nhưng nói chung còn hơn báo nhà dính vào lô đề cơ bạc tệ nạn xã hội
chuẩn ô rồi,t ko nghiện check choác,nghiện mỗi trò massage này
thập thò nó bánh cuốn hơn,đỡ thấy có lỗi với con sư tử ở nhà :))