Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Có nên tiếp tục với một người con gái tham gia web đen???

Tony Tèo

Thành viên mới
E chào các bác , e tham gia forum cũng lâu rồi , nói ra chuyện này e biết các bác sẽ cười e nhưng e rất muốn nghe đc nhiều ý kiến , nhất là các bác đều từng trải , ra đời nhiều , hiểu biết nhiều . Hy vọng các bác cười thì cười , nhưng góp ý cho e với . E thì ko trẻ nữa , cũng đi làm rồi , cũng ko phải trai mới lớn gì cả . Trc đây e có vài mối tình , cũng ko đi đến đâu . E chán chán chả muốn yêu đương gì nữa , độc thân mấy năm , gần năm trc đây e quen với 1 người . Cô ấy ko đẹp nhưng duyên lắm , hiểu biết rộng , ăn nói nhỏ nhẹ , sống tình cảm , biết quan tâm người khác , có lúc ngọt ngào , có lúc sâu sắc , nói chuyện với cô ấy e có thể cả ngày ko chán . Tính cách phóng khoán , ko bao giờ tỏ giận dỗi này kia nếu e bận việc . 2 đứa e gặp nhau nhiều lần , lần nào cô ấy cũng ăn mặt đẹp nhưng ko bao giờ hở hang gợi cảm , thanh toán thì nhất định phải chia , e ko đồng ý thì cô ấy nói sẽ ko còn lần gặp sau . Hôm sinh nhật cô ấy , e tặng hoa và 1 món quà , cô ấy chỉ nhận hoa , từ chối quà vì món quà có giá trị lớn . E nói mọi cách thì cô ấy nhận nhưng hôm sau , e vô tình biết cô ấy chuyển 1 số tiền bằng đúng giá trị món quà e tặng vào tk của tổ chức từ thiện . E rất giận , e thử 1 tuần ko liên lạc , cô ấy cũng im lặng , cả tuần ấy e như thằng điên. Khi liên lạc lại , cô ấy nói với e 1 câu là cô ấy sẽ ko tiêu tiền của người ko phải là người đàn ông của cô ấy dù 1 đồng . Gần tuần sau đó thì e bị tai nạn , cô ấy mỗi ngày đều sang nhà chăm sóc e , mang đồ ăn , trò chuyện vui vẻ , xe phim , nghe nhạc cùng nhau . E nói nhiều là để các bác hiểu trong mắt e cô ấy là full perfect . E bắt đầu muốn ổn định cuộc sống , nghĩ nhiều đến chuyện kết hôn, quyết định sẽ tỏ tình với cô ấy . Nhưng vô tình e phát hiện ra cô ấy là mem cứng của nhiều web đen , còn là kiểu mem hoạt động sôi nổi , hay tham gia các cuộc offline , có rất nhiều người thích . E tìm hiểu thì biết cô ấy chỉ chơi với họ như bạn bè , chưa có tin là cặp bồ , lên giường với ai . E cũng quen nhiều đồng nghiệp của cô ấy , trong cty cô ấy nổi tiếng là khó tính , nghiêm túc , luôn giữ khoản cách với đồng nghiệp nam . E thật lòng rất thích cô ấy , nhưng ko hiểu dc vì sao cô ấy tham gia web đen , cô ấy thực sự là người ntn . E ko ngại quá khứ , e chỉ sợ ko hiểu đc cô ấy . Các bác cho e lời khuyên với . E cảm ơn .

ongdiasg

Thành viên sôi nổi
web đen là web gì vậy bác? web đen nghe khó hiểu quá? web đen là web sex, web gái gọi, deep web, hay web kinh dị ???? bác nói cụ thể hơn được không? nó là gì mà bác lo ghê vậy?

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
web đen là web gì vậy bác? web đen nghe khó hiểu quá? web đen là web sex, web gái gọi, deep web, hay web kinh dị ???? bác nói cụ thể hơn được không? nó là gì mà bác lo ghê vậy?
cùng thắc mắc giống bác này, web đen là web nào vậy. Mà e có cảm giác ko ổn cho lắm.

Ác Quỷ

Thành viên sôi nổi
Web đen chắc là kiểu web sex, hàng họ này nọ ấy các bác.
Ca này có vẻ khó ?

Tony Tèo

Thành viên mới
Là web sex đấy các bác , e biết ít nhất là 2 forum lớn , cô ấy là mem lâu năm . E ko viết rõ đc vì sợ gặp người quen ở đây , các bác cho e ý kiến với .
E xin cảm ơn .

ongdiasg

Thành viên sôi nổi
bác phân biệt rõ website và diễn đàn nhé, web sex là web phim sex hay web gái gọi? hay diễn đàn về checker gái gọi? rồi ngy bác tham gia với vai trò gì trong đó?

Playboy007

Thành viên sôi nổi
Có mem cứng, có offline thì t đoán là mấy forum dạng như td, xam. Xin chúc mừng bác đã quay vào ô gặp sói ?

Khói thuốc

Thành viên sôi nổi
Tốt nhất là bạn nên nói chuyện trực tiếp, thẳng thắn với đối phương. Chuyện tình cảm là của 2 người, cảm xúc của bạn không ai rõ bằng chính bạn. Qua những miêu tả về cô gái kia, tôi nghĩ bạn còn quá non nớt so với cô ấy.

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Hay bạn của bác thích nữ ko thích nam?
Còn pn tham gia các dd ăn chơi thì e thấy bt, tùy cách chơi thôi. E tham gia 1 vài dd, biết có những tv nữ rất ok?

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Hay bạn của bác thích nữ ko thích nam?
Còn pn tham gia các dd ăn chơi thì e thấy bt, tùy cách chơi thôi. E tham gia 1 vài dd, biết có những tv nữ rất ok?
Thế nào là ok bác ơi. Example tí nhỉ :laluot-32:

Meo-chan

Thành viên nổi tiếng
Gớm, bạn cứ làm như tỏ tình là người ta nhận lời luôn ấy.
Khả năng cao là bạn sẽ bị từ chối vì cô ấy đã nói rõ thế rồi còn gì, cô ấy không tiêu tiền của đàn ông không thuộc về cô ấy và cô ấy không đồng ý tiêu tiền của bạn. Đôi khi phụ nữ đồng ý gặp gỡ, chuyện trò vui vẻ, quan tâm chăm sóc bạn không có nghĩa cô ấy sẽ yêu bạn. Khi bạn ốm, cô ấy chu đáo chăm sóc bạn, đó là do bản năng làm mẹ luôn tồn tại trong mỗi người phụ nữ. Đừng nhầm lẫn các anh đàn ông ạ!
Khi cô ấy chưa đồng ý cam kết một mối quan hệ nghiêm túc, lâu dài với bạn thì cô ấy được toàn quyền sống theo cách cô ấy cảm thấy thích. Bạn vẫn băn khoăn về chuyện cô ấy là thành viên của các diễn đàn 18+ thì mình nghĩ mối quan hệ này sẽ không có kết cuộc đẹp.

_Hello Kitty_

Thành viên sôi nổi
tiến lên luôn bro,đàn ông thích là nhích,sột sệt là thằng khác nó hớt mất
đen hay đỏ có j quan trọng.e quen sư tử nhà e trong dd sex này,gạ gẫm bao lâu mới bế mụ ấy về đc.nói ko phải tự khen,e thấy đó là tự hào lớn nhất của đời e luôn
sư tử nhà em cái j cũng chuẩn ko cần chỉnh,mỗi tội e thở phát là mụ ấy biết e muốn j ngay,cấm sai phát nào :)))
e thấy đàn bà từng trải,ai hỏng thì hỏng hẳn,ai chuẩn thì gái trinh cũng đ bằng

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
tiến lên luôn bro,đàn ông thích là nhích,sột sệt là thằng khác nó hớt mất
đen hay đỏ có j quan trọng.e quen sư tử nhà e trong dd sex này,gạ gẫm bao lâu mới bế mụ ấy về đc.nói ko phải tự khen,e thấy đó là tự hào lớn nhất của đời e luôn
sư tử nhà em cái j cũng chuẩn ko cần chỉnh,mỗi tội e thở phát là mụ ấy biết e muốn j ngay,cấm sai phát nào :)))
e thấy đàn bà từng trải,ai hỏng thì hỏng hẳn,ai chuẩn thì gái trinh cũng đ bằng
Thế thì nguy hiểm lắm, chơi ko khéo các bà cắt cho thì bỏ đời :ROFLMAO: