Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Có nên tiếp tục với một người con gái tham gia web đen???

Lão nhà quê

Thành viên mới
tiến lên luôn bro,đàn ông thích là nhích,sột sệt là thằng khác nó hớt mất
đen hay đỏ có j quan trọng.e quen sư tử nhà e trong dd sex này,gạ gẫm bao lâu mới bế mụ ấy về đc.nói ko phải tự khen,e thấy đó là tự hào lớn nhất của đời e luôn
sư tử nhà em cái j cũng chuẩn ko cần chỉnh,mỗi tội e thở phát là mụ ấy biết e muốn j ngay,cấm sai phát nào :)))
e thấy đàn bà từng trải,ai hỏng thì hỏng hẳn,ai chuẩn thì gái trinh cũng đ bằng
Bác này chắc ko biết mùi gái trinh là gì mới nói câu này :))

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Gớm, bạn cứ làm như tỏ tình là người ta nhận lời luôn ấy.
Khả năng cao là bạn sẽ bị từ chối vì cô ấy đã nói rõ thế rồi còn gì, cô ấy không tiêu tiền của đàn ông không thuộc về cô ấy và cô ấy không đồng ý tiêu tiền của bạn. Đôi khi phụ nữ đồng ý gặp gỡ, chuyện trò vui vẻ, quan tâm chăm sóc bạn không có nghĩa cô ấy sẽ yêu bạn. Khi bạn ốm, cô ấy chu đáo chăm sóc bạn, đó là do bản năng làm mẹ luôn tồn tại trong mỗi người phụ nữ. Đừng nhầm lẫn các anh đàn ông ạ!
Khi cô ấy chưa đồng ý cam kết một mối quan hệ nghiêm túc, lâu dài với bạn thì cô ấy được toàn quyền sống theo cách cô ấy cảm thấy thích. Bạn vẫn băn khoăn về chuyện cô ấy là thành viên của các diễn đàn 18+ thì mình nghĩ mối quan hệ này sẽ không có kết cuộc đẹp.
Best advices đây rồi. Thế e meo bảo cộng đồng mình bao nhiêu cộng 16+ không

Tony Tèo

Thành viên mới
E cảm ơn các bác đã cho e ý kiến . E đi đọc từng bài cô ấy , tìm hiểu nhiều nguồn , lấy cả nick người quen để thử , cô ấy phần lớn trả lời chuyên mục tư vấn sức khỏe , tâm lý , thơ văn này kia . Ko có gì đen tối , tham gia offline là đi ăn uống , hát hò rồi về . E quyết định hẹn cô ấy cuối tuần đi ăn , sẽ tỏ tình . Các bác đá đít e cho e láy tinh thần với ạ . E nói thật là e vẫn run lắm .

Playboy007

Thành viên sôi nổi
E cảm ơn các bác đã cho e ý kiến . E đi đọc từng bài cô ấy , tìm hiểu nhiều nguồn , lấy cả nick người quen để thử , cô ấy phần lớn trả lời chuyên mục tư vấn sức khỏe , tâm lý , thơ văn này kia . Ko có gì đen tối , tham gia offline là đi ăn uống , hát hò rồi về . E quyết định hẹn cô ấy cuối tuần đi ăn , sẽ tỏ tình . Các bác đá đít e cho e láy tinh thần với ạ . E nói thật là e vẫn run lắm .
1 like cho lòng can đảm của bác. Chỉ biết chúc bác thành công :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Giống bác bên trên, e cũng chúc bác tỏ tình thành công

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Vào việc luôn bác ơi =))) cứ bài cũ đau bụng với mệt mà chơi bác ạ. Good luck!:khi-yoyo-107: về viết review cho a e nhé

Meo-chan

Thành viên nổi tiếng
Vào việc luôn bác ơi =))) cứ bài cũ đau bụng với mệt mà chơi bác ạ. Good luck!:khi-yoyo-107: về viết review cho a e nhé
Bạn nữ kia là thành viên của nhiều diễn đàn nhạy cảm thì e là bài này không khả thi, trừ khi người ta cố ý đẩy thuyền theo nước.

Chủ thớt: Mình nghĩ bạn nên có sẵn vài phương án, sau đó tùy theo tình hình và cảm xúc của đối phương mà ứng biến. Nhớ đừng vội vàng quá. Ăn chơi qua đường sẽ khác, còn khi bước vào một mối quan hệ nghiêm túc thì phụ nữ cần nhất không phải là bạn đẹp trai, nhà giàu mà là cảm giác an toàn bạn có thể mang đến cho cô ấy. Chúc bạn thành công!

Kid_1412

Thành viên
Bác chưa ra trận đã run là hỏng rồi. Mình là đàn ông, yêu thì yêu, ko yêu về đi massage. :))

_Hello Kitty_

Thành viên sôi nổi
chúc bro bế dc người đẹp về nhà :love:

Playboy007

Thành viên sôi nổi
Bạn nữ kia là thành viên của nhiều diễn đàn nhạy cảm thì e là bài này không khả thi, trừ khi người ta cố ý đẩy thuyền theo nước.

Chủ thớt: Mình nghĩ bạn nên có sẵn vài phương án, sau đó tùy theo tình hình và cảm xúc của đối phương mà ứng biến. Nhớ đừng vội vàng quá. Ăn chơi qua đường sẽ khác, còn khi bước vào một mối quan hệ nghiêm túc thì phụ nữ cần nhất không phải là bạn đẹp trai, nhà giàu mà là cảm giác an toàn bạn có thể mang đến cho cô ấy. Chúc bạn thành công!
Làm thế nào để phụ nữ các em có được cảm giác an toàn thế Meo yêu yêu?

Chí Phèo

Thành viên mới
Em nghĩ đâu có sao, quan chọng người ta sống với mình sao thôi. Con ghệ em nè, yêu nhao chục năm chia tay có mấy tháng nó đi lấy chồng luôn