Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Xua tan mệt mỏi ngày nắng nóng với em 86

quanghuy13

Thành viên mới
Hà Nội mấy ngày liên tiếp nóng nực, đến là mệt mỏi. Ngồi lướt telegram thấy group KA treo thông báo tặng vé supervip cho anh em CongdongX là đăng kí ngay 1 slot đi giải trí ngay cho đỡ nắng nóng. Nhưng mà mãi đến tối mới vác dái đến KA, đúng lúc đến thì trời lại đổ cơn mưa, ý như kiểu là đến KA được giải cơn hạn hán :)). Nóng lòng lên phòng nhưng đang đông nên làm massa chân trước trong lúc chờ em 86 thân yêu
Xong màn massa chân là bước xuống phòng Svip, chờ khoảng 5p là em bước vào. Vẫn là nụ cười thân quen, pha lẫn giữa tinh nghịch và dâm đãng. Sau màn chào hỏi quen thuộc thì em nó lột sạch mình và dìu vào bồn tắm. Thả mình vào bồn và tận hưởng cảm giác thư thái sau 1 chuỗi ngày mệt mỏi dưới sự chăm sóc tận tình của em thì đúng là chả có gì bằng nữa.

Tắm rửa xong xuôi em đưa mình lên giường massa với màn đấm bóp chuẩn bài luôn,cộng thêm sức nóng từ giường đá nóng càng làm cho những cơn đau tan đi nhẹ nhàng. Kết thúc màn massa là câu nói nhỏ nhẹ của em nó " Khỏe rồi thì để em thư giãn cho nhé ". Nghe mà muốn vật em nó ra hiếp quá. Em lại đè tôi ra và bj 1 cách đầy đam mê bằng cái lưỡi điêu luyện. Nói thật chứ ông bạn nào mà yếu gặp em nó chắc 1p30 là bắn tung tóe, còn mình thì được tận hưởng cảm giác sung sướng trong quãng thời gian dài, cảm giác thằng nhỏđược chăm sóc không chừa 1 góc nào. Và đến khi mà thằng anh không chịu được thì thằng em cũng khóc tung tóe trong miệng em nó. Ngắn gọn 1 câu là quá tuyệt
Đánh giá sơ bộ về em 86 cho anh em

V1 : vừa tay
V2 : con kiến, kiểu người dây
V3 : bù lại cho v1 , khá đầm tay
V4 : nước nôi như thủy điện
Service cực chuẩn, đảm bảo cho anh em phê tới nóc
Còn về phòng ốc thì hôm đấy hơi đen khi vào đúng phòng bồn ngâm bị vấn đề, nước bơm vào mãi không đầy, chả ngâm được bao nhiêu, còn bồn tắm thì hình như là khác so với các phòng svip khác thì phải, cảm giác khá chật và không được thoải mái cho lắm. Cái này bên QL xem check lại nhé,, mình nhớ là phòng trong cùng của tầng 5.

Vậy là kết thúc 1 ngày bằng cảm xúc thăng hoa, con người sảng khoái với tay nghề tuyệt vời của 86 thì chẳng còn gì để nói hơn. Ra về em nó còn hẹn gặp lần sau kèm theo nụ cười dâm đãng gợi tình. Kiểu này chắc còn đóng họ ở KA dài dài. Hẹn gặp KA ở lần khác với các trải nghiệm ở các gói khác

Sửa lần cuối:

Massage Kỳ Anh

Chủ Cơ Sở
cám ơn bác đã dành thời gian đánh giá, xin tri ân

Sửa lần cuối: