Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Xmen Hà Đông : Có còn hơn không

Hấp Tinh Man

Thành viên mới
Trước hết là có đôi lời xin lỗi các bác vì thời gian gần đây bận quá thể đáng nên không lên diễn đàn thường xuyên, không thể trả lời inbox và comment của các bác được. Rất mong các bác thông cảm cho mình :). Mình sẽ trả lời inbox sớm nhất có thể :-bd

Ở Hà Đông thì chỗ ăn chơi massage không nhiều, và cao cấp thì duy chỉ có một chỗ Xmen này thôi. Bác nào chưa đi thì có thể xem qua để tham khảo chút thông tin nhé :D

Và như thường lệ, có thông tin gì mình sẽ update vào list tổng hợp này luôn, các bác có thể xem qua chứ không cần phải mất công hỏi info nữa

Xmen Hà Đông

Xmen thuộc cùng một hệ thống với ONE NNKT và ONE Trần Thái Tông nên nếu bác nào đi 2 cái kia rồi thì ở Xmen cũng không khác nhiều, cả về CSVC và NV vì hầu hết NV ở đây cũng là đẩy từ ONE sang. Duy có giá rổ ở đây là rẻ hơn ONE một chút.

Địa chỉ:
Ngã tư Vạn Phúc - Tố Hữu ( Lê Văn Lương kéo dài). Các bác nào chưa biết thì cứ đi thằng Lê Văn Lương về hướng Hà Đông, đến ngã tư với Vạn Phúc thì nhìn bên tay trái là thấy.

Giá vé:
350k: 90'
450k: 120'

Bo 400k BJ các bác nhé :D

CSVC:
Nói chung thì CSVC của Xmen có thể được xếp vào hàng sạch đẹp . Lễ tân và phòng chờ nhìn khá rộng rãi và lịch sự.
Phòng 350k thì không to lắm, khoảng 18m2 và có một bồn tắm, một vách kính xông hơi loại đẹp với ghế gắn tường cao cấp, một bộ bàn ghế và một cái giường. CSVC như này có thể nói là cao cấp và rất sạch đẹp, nhưng đơn điệu vì không hề có trang trí gì. :|

Phòng 450k thì rộng rãi hơn và cũng có thêm trang trí một ít họa tiết như cột giả và cây giả nhưng nói chung là xấu và nghèo nàn ý tưởng.
Tóm gọn lại là CSVC của Xmen là được, sạch sẽ nhưng cùng tầm giá này thì các bác vào Ozawa Trần Duy Hưng sẽ thấy CSVC đẹp hơn rất nhiều, không những sạch sẽ mà còn trang trí khá cầu kỳ và thẩm mỹ.<):)

Vấn đề chính:
NV: 18,
Thực ra thì lần mình đi Xmen này cũng khá lâu rồi nhưng bận quá không RP được nên giờ vừa nhớ lại vừa viết, cũng không ấn tượng lắm nên khá mơ hồ :(

Chỉ nhớ là em này nhìn mặt cũng khá được. Cứ thấy quen quen mà không dám hỏi là gặp ở đâu rồi, sau mới nhớ là nhìn mặt hao hao Thư Kỳ :)). Mỗi tội cổ và cằm của em nó hơi bị to thì phải, lúc mới nhìn mặt cứ thấy hơi lạ lạ.
Body em này thì rất ok, vòng nào ra vòng nấy, được. Da dẻ trắng trẻo, thế là được rồi.
Khoản ăn nói tiếp chuyện tâm sự của em nó thì cũng ổn, khá vui, mình không chê điểm gì.

Các khoản còn lại của em nó thì không có gì đặc biệt lắm. Cũng ngần đấy công đoạn tắm rửa kỳ cọ rồi massage rồi nghịch ngợm ;))
Service không có gì để chê nhưng cũng không khen vì cũng không có gì đặc biệt. Cũng HJ BJ rồi nghịch trên sờ dưới thoải mái.
Thái độ cũng được, không có gì quá nhiệt tình tỉ mỉ nhưng cũng không lạnh nhạt. :-?

Nói chung là không chê không khen em nó.
Thực ra thì NV ở Xmen phần đông mình thấy cũng không khác gì em này nhiều, tức là không quá ấn tượng nhưng cũng không đến nỗi phải chê gì cả.

Duy có một em thấy nghe có bác kể là service pro, dùng lưỡi nghịch hết từ đầu đến chân lại từ chân lên đầu không sót chỗ nào nhưng mà mình cũng không biết là em nào, chắc phải tìm dần dần vậy :(

Kết:
Thực ra ở Hà Đông thì Xmen sẽ là lựa chọn duy nhất cho các bác thích massage VIP và chất lượng có thể gọi là ổn. Tuy nhiên cùng tầm giá này thì mình vẫn khuyên các bác nên đi Ozawa hơn, CSVC đẹp hơn khá nhiều mà NV cũng để lại ấn tượng hơn rất nhiều :)

Cái RP này quá tệ hại và hầu như không có thông tin gì để tham khảo ngoài cái CSVC và giá vé. Mong các bác đừng có ức chế sau khi đọc xong 8-x

Rất cảm ơn các bác đã đọc :-bd

lananhxinhgai

Thành viên mới
thế bác chưa qua xmen ngã 3 xa la rồi ? combo 1tr-1tr3 nhé , các kiểu con đà điểu , chứ cái xmen bác nói , xin cái tuổi luôn

🔞 Massage Nuru đỉnh cao xinh gái
⛔ Zalo : 0584016336
☢ Tele : bebivuto
♨ Book lịch : 0365978910
📶 Hà Đông - Mỹ Đình - Tây Hồ
🆓 Đồng giá vé 499k
......