Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

X Spa: khám phá bất ngờ

Mày Là Tao

Thành viên mới
Giới thiệu a e congdong xthêm một chỗ mà mình thấy khá ổn áp với anh em nhé. Mình không nghĩ là nó quá đỉnh, nhưng nếu thử qua thì cũng sẽ có những cái hay riêng.
Và hơn nữa là ngoài những cái được RP ở dưới thì mình còn được giới thiệu một dịch vụ nghe qua có vẻ khá hay ho ở đây mà chỉ dành cho khách quen. Đợt tới sẽ off nhóm anh em để thử cái dịch vụ này, nếu nó hay thật thì mình sẽ RP tiếp và cố gắng thuyết phục chủ quán mở rộng cho anh em :D

Spa
Địa chỉ:

28 Nguyễn Khang
Ngay mặt đường rồi, anh em dễ tìm.
Có điều hơi bất tiện đó là tất cả xe máy và oto đều để ngoài cửa hoặc dọc bờ sông hết. Nếu bác nào cần kín đáo thì sẽ thấy không thoải mái lắm :)

Giá cả:
Vé 250k
bo 500k BJ

CSVC:
CSVC ở đây nói chung là được. Không có gì quá đặc biệt cả, phòng rộng vừa phải, đầy đủ đồ đạc và dùng giấy dán tường trang trí nhưng vẫn toát lên vẻ lịch sự, ấm cúng và rất sáng sủa. Nó làm mình nhớ đến massage Tân Trà ở Trần Quốc Toản, cùng một kiểu thiết kế.

Nói chung là nó ổn với mức giá. Mình có chụp mấy bức ảnh mà lỡ tay xóa xừ mất, hôm nào đi sẽ chụp lại post sau, anh em thông cảm :)

Nhân viên:
Em số 15:

Phải thừa nhận và khẳng định luôn ngay từ đầu, đây là một trong những em massage mình cảm thấy toàn diện nhất mà mình từng gặp :cool:

Ấn tượng đầu tiên ở đây đối với mình là chủ quán rất nhiệt tình và dễ chịu, dẫn lên phòng rất tận tình. Đợi một lúc cũng khá lâu mới thấy em nó bước vào. Điều này thì hoàn toàn thông cảm được vì hôm đấy mình rảnh rỗi dậy sớm nên đi massage khá sớm :)).
Vừa vào cửa thì mình cũng khá bất ngờ khi nhìn thấy em nó. Còn sớm nên chắc em nó vừa ngủ dậy, mặt vẫn còn ngái ngủ nên nhìn rõ dễ thương :)). Cũng chưa kịp trang điểm nhưng mình lại thích em nó như thế hơn, trang điểm lên đậm quá có lẽ sẽ làm mất đi nét đẹp của em nó. Em còn trẻ, non, da trắng, mát. Má hồng tự nhiên. mắt to tròn dễ thương. Mặt trái xoan. Không phải là thật xinh nhưng rất ưa nhìn va dễ thương, có nét non non trẻ con nên càng đáng yêu :)
Không mặc đồng phục mà em nó diện cái váy ngắn đen chỉ vừa che được mông cộng thêm cái áo hai dây có hàng cúc trước ngực, nhìn cũng đủ kích thích rồi :D. Kích thích hơn nữa là cái áo hai dây ấy không che lấp được bộ ngực cực đẹp của em nó. Vẫn biết là mình cũng từng giới thiệu và RP dến anh em một số không ít em có V1 đẹp, nhưng nói thật là đẹp như em nó thì cũng hiếm. Ngực rất to, tròn, căng và mềm. Đầu ti hồng, đẹp. Không có gì để chê cả. Để tôn lên bộ ngực ấy thì bodycủa em nó cũng rất chi là cân xứng, eo thon và V3 cũng đẹp :)
Về ngoại hình thì hầu như mình không có gì để chê mà chỉ có thể ấn tượng xuýt xoa với em nó thôi :D

Công đoạn tắm táp thì diễn ra như bình thường chứ không có gì đặc biệt quá. Cả mình với em nó đều còn ngái ngủ nên nói chuyện cũng không thật vui vẻ lắm mà hơi gượng gạo, nhưng em nó vẫn khá tận tình và lễ phép.

Đến đoạn massage thì mình lại bất ngờ thêm một lần nữa. Thường mình ít nhắc đến khoản massage này vì chẳng có mấy em làm tốt, nhưng lần này là ngoại lệ. Em nó làm mình bất ngờ vì kỹ thuật của em nó, rất tốt, rất kỹ càng và massage rất bài bản, dễ chịu. Có lẽ do em nó làm ở đây từ hồi đây là quán Foot massage nên cũng học được một ít kỹ thuật, không đến nỗi quá tốt nhưng là hiếm thấy trong những em massage thư giãn rồi :)

Tiếp theo lại đến màn mình thấy bất ngờ nữa. massage xong em chẳng hỏi han gì, chỉ ngồi xuống nói chuyện, thế là mình ôm em nó lên giường nằm luôn, vừa ôm ấp vừa sờ mó nghịch ngợm vừa chém gió đủ thứ chuyện trên giưới dưới bể :))
Cảm giác em nó như người yêu vậy luôn, vừa có chút tình cảm vừa có chút vui vẻ. Và em nó cũng cực kỳ chiều, chiều như chiều người yêu thật vậy. Chắc chỉ thiếu mỗi điều đến Z, còn mình làm gì em nó cũng ok hết, thích gì em nó chiều nấy. Mình không tiện tả chi tiết đoạn này, nhưng khẳng định là thích gì em nó chiều nấy chẳng cấm cản gì cả. Mà đã thể lại không phải chiều kiểu ngoan ngoãn phục tùng nhé, em nó thi thoảng lại còn chống đối nhẹ nhàng kiểu làm màu nữa, càng làm mình máu :))

Chán chê đến khi muộn quá rồi (vé 60' mà lúc đó đã gần 2 tiếng) thì mới chuyển sang công đoạn chính :D. Trước khi thư giãn thì em nó có nhẹ nhàng thỏa thuận với mình là nếu BJ thì 500k mà nếu em nó làm bằng ngực thì thưởng cho em nó hơn một chút. Mình hơi thất vọng chút ở đoạn này nhưng thực ra em nó không vòi mà chỉ gợi ý nhẹ nhàng, cũng khá khéo léo nên cũng không mất điểm nhiều.
Quả trườn ngực của em nó thực ra cũng không khác nhiều những em ở Windy hay những em khác biết trò này, nhưng mà cái ăn điểm là ở body của em nó. Trườn ngực thì nhiều em làm, nhưng được trườn ngực bằng quả V1 to tròn mềm đẹp như em nó thì không phải là hay gặp đâu, cảm giác thích hơn nhiều so với những em khác làm. Lại thêm khuôn mặt của em nó cũng dễ thương nên ăn điểm hơn nhiều :D
và nhất là độ chiều thì em nó cực chiều :D. Em nó vừa trườn ngực, vừa hỏi mình xem anh thích nghịch ở đâu để em sửa tư thế cho anh ...tiện tay :)). Mình còn chưa kịp trả lời thì em nó đã cầm tay mình đặt vào V4, kêu anh nghịch cho em sướng nhé :)). Những lúc em nó nằm hẳn trên người mình thì khỏi nói, những lúc em nó đứng xuống giường là lại gác một chân lên cho mình nghịch :)
Hòa lẫn nhịp điệu cùng với chuyển động cơ thể của em nó là những tiếng rên rát nhẹ nhàng và kích thích. Không phải rên kiểu như phá nhà đâu, mà em nó rên rất nhẹ, ư ư rất khẽ trong cổ họng, nghe ra lại càng thấy giống thật lại càng thấy kích thích hơn nhiều :))
Thêm một điểm nữa mình rất ưng ý ở em là sự miệt mài. Em nó hết BJ lại HJ lại chuyển qua tit job, kẹp ngực miệt mài mãi mà không thấy ý kiến thái độ gì cả, mình bảo thôi không cần làm đâu em vẫn miệt mài cố gắng làm cho mình ra. Nói chung là kết cái thái độ này :D

Để đánh giá về em nó thì nói thật là mình thấy khó mà chê được điểm gì. Mặt dễ thương và đáng yêu, da trắng má hồng, V1 to tròn mềm đẹp, eo thon bụng phẳng. Nói chuyện được, thái độ tốt. Massage được, thư giãn tốt và nhiệt tình. Tất cả những tiêu chí anh em hay dùng để đánh giá như tuổi tác, nhan sắc, body, nói chuyện, thái độ, massage, thư giãn, chiều chuộng mình đều thấy em nó ở mức ổn trở lên cả. Duy có điều em nó không hẳn là gu tình cảm nên nếu bác nào thích tình cảm có thể sẽ không khoái. Còn đâu thì rất recommend anh em đến gặp thử :D

Kết:
Với tầm giá vé 250k bo Bj 500k, mình nghĩ X Spa là một chỗ ổn với CSVC và NV đều được, thái độ của chủ thì rất nhiệt tình và cầu thị, tuy nhiên cũng không hẳn là một chỗ nhất định phải đến. :D
Thế nhưng mình lại recommend em số 15 này đến tất cả anh em, rất nên thử em nó. Tuy không hẳn là quá đặc sắc nhưng em nó lại toàn diện ít thấy, anh em rất nên làm thử xem sao. Cá nhân mình thấy hài lòng, và mình nghĩ nếu em nó làm nhiều hơn, kinh nghiệm hơn có khi còn hay hơn nữa kia :D

Còn về cái dịch vụ cho khách quen của bên này, mình sẽ off anh em check sớm, nếu nó hay thật thì sẽ RP để anh em biết, còn giờ nói trước sợ lại bước không qua :D

(Phù, lâu lắm mới gặp một em làm mình có hứng viết dài dòng như này. Các bác có đọc hết hơi thì cũng thông cảm hộ nhé :D. Bác nào thích ngắn gọn hơn có thể vào cái list tổng hợp www.toite3. com của mình :) )
Cảm ơn các anh em đã đọc và chúc anh em chơi vui :D