Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Vú to không lo chết đói - em 11

mackeno

Thành viên mới
Đa số đi massa toàn gặp gái miền Tây,, lần này thử gặp gái bắc xem như nào. Thấy anh em khen ổn nên cũng gật đầu tiến len tầng 6 cùng lễ tân
Phòng cũng ổn, đèn mờ ảo nhìn hơi khó nhưng đã quen với khung cảnh như thế này nên không vấn đề gì
Lúc sau em 1 vào, cười duyên, nhẹ nhàng, vì dân bắc nên nói chuyện dễ hiểu hơn
Em ra xem nước thế nào rồi ra ngồi với mình. Xin phép cởi đồ cho mình. Ngoan tập 1. gập gọn rồi để vào tủ.
Em cũng cởi áo đồng phục ra, nhìn cặp vú to nhìn thèm dã man. Nằm trong bồn tắm, vừa tắm vừa được em sử dụng cặp vú mát xa trong bồn khá phê
Nếu em này gái miền Tây thì cũng không có gì để nói nhưng lần đầu tiên gặp gái Bắc thì đánh giá em này xứng đáng được 9 điểm
Ngoài tay nghề đấm bóp khá tốt thì em có điểm mạnh là bj lút cán, nói thật em 11 này quá điêu luyện, ngậm sâu và chặt. nen chỉ 1 lúc mình cũng out. Do không biết em có món cia hay không nên mình có xin lỗi vì out không nói trước. em cười bảo không sao, anh vui là được rồi. Thực sự chẳng biết nói gì ngoài ngại với em. Thế nên tip em 1000K để động viên
Tỏng là 1300K do đăng ký trong nhóm cũng như giờ vàng nên được giảm còn 300K tiền vé.

Massage Naru Hào Nam

Chủ Cơ Sở
dạ e c.ơn a về bài đanh giá của bé 11 rất mong đc anh và bb đến ủng hộ qoán nhiều hơn