Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

VINH DANH NHỮNG MEMBER UY TÍN BỞI NHỮNG CỐNG HIẾN VÌ CDX - CHÉM GIÓ - BÀN LUẬN - KÊU GỌI OFFLINE

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Mình xin lập ra topic này điều đầu tiên là để vinh danh những ae cống hiến không biết mệt mỏi, được sét nick Vip vinh danh, được share code ticket free từ những thương hiệu tài trợ ticket. Và chủ đề này là nơi anh em CDX trao đổi chém gió với nhau về những thương hiệu tại Hà Nội cũng những những niềm vui nỗi buồn hằng ngày của ae. Kêu gọi những thương hiệu massage tài trợ ticket free để hỗ trợ những anh em cống hiến review 1 cách chân thực nhất. Thương hiệu Massage nào đăng ký tài trợ thì xin hãy comment tại topic này mình sẽ liên lạc vô inbox để lấy code. Hãy đam mê theo cách của chính mình và niềm vui là sẻ chia những trải nghiệm và kinh nghiệm anh em CDX nhé :D

Cộng Đồng X Khu Vực Phía Bắc Xin Được Vinh Danh Thành Viên Nguyễn Phương vì những đóng góp vì cộng đồng CDX - Chúc Bro Sức Khỏe và tạo ra được nhiều giá trị kinh nghiệm hơn nữa cho ae NewBie

Sửa lần cuối:

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Lời nói đầu tiên thay mặt ae CĐX cũng như cá nhân tôi, xin chân thành cảm ơn bác Điệp Viên luôn nỗ lực, tích cực tạo ra các sự kiện cũng như tạo ra những sân chơi có giá trị cho những ae CĐX chân chính giao lưu, cũng như học hỏi.
Một lần nữa xin cảm ơn bác Điệp Viên!

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Rất vinh dự khi được Ae CĐX nói chung và bác Điệp Viên nói riêng công nhận công sức của e. Thực tâm là e cũng muốn mang đến cho ae những cái nhìn, những bài revew khách quan, chân thực nhất. Để ae newbie đỡ tốn thời gian, đỡ tiền mất mà mang bực vào người. Phương không mong đợi gì nhiều mà chỉ mong ae trong CĐX luôn tin tưởng và có cái nhìn khách quan về những bài Revew của Phương trong thời gian tới! Một lần nữa xin chân thành cảm ơn!

baobao123

Thành viên mới
Mình xin lập ra topic này điều đầu tiên là để vinh danh những ae cống hiến không biết mệt mỏi, được sét nick Vip vinh danh, được share code ticket free từ những thương hiệu tài trợ ticket. Và chủ đề này là nơi anh em CDX trao đổi chém gió với nhau về những thương hiệu tại Hà Nội cũng những những niềm vui nỗi buồn hằng ngày của ae. Kêu gọi những thương hiệu massage tài trợ ticket free để hỗ trợ những anh em cống hiến review 1 cách chân thực nhất. Thương hiệu Massage nào đăng ký tài trợ thì xin hãy comment tại topic này mình sẽ liên lạc vô inbox để lấy code. Hãy đam mê theo cách của chính mình và niềm vui là sẻ chia những trải nghiệm và kinh nghiệm anh em CDX nhé :D

Cộng Đồng X Khu Vực Phía Bắc Xin Được Vinh Danh Thành Viên Nguyễn Phương vì những đóng góp vì cộng đồng CDX - Chúc Bro Sức Khỏe và tạo ra được nhiều giá trị kinh nghiệm hơn nữa cho ae NewBie

Xem đính kèm 8856
Có quán nào đang free vé ko nhỉ?