Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Villa cùng tình yêu 86

Jeager

Thành viên mới
Hôm nay mới rảnh viết bài rp vì bận và lười quá
Nghe danh villa NDL đã lâu nay mới có dịp ghé thử coi thế nào, hôm đó trời mưa to nên đi xe hơi luôn cho chất,hehe
Đến nơi thì cũng ngồi chờ tranh thủ ghé lên lầu 1 làm massage mặt cạo râu cho đẹp trai để lát còn gặp em nữa chứ. Làm mặt xong thì lên xe qua villa thôi
Vừa bước vào villa ấn tượng đầu tiên là cái bể bơi thật rộng rãi, khác xa xo với cái bồn tắm chật chội bên kia. Em 86 cũng đã tới lên hát với em hai bài rồi cả hai cùng xuống nghịch nước hồ bơi. Quả thật nghịch trong hồ bơi là một cái cảm giác rối feel khó diễn tả ;). Xong rồi thì qua thử phòng nệm hơi coi sao, coi JAV thấy mấy em quay với cáiđệm hơi này hoài mà giờ mới dc trải nghiệm.
Xong rồi thì lên lầu vô phòng massage rộng rãi để em massage mệt và khỏe.
Đánh giá về pé 86: bé quê miền Tây rất hiền và chiều khách, tình cảm như người yêu ấy, sau đợt dịch thì ktv nghỉ nhiều nhưng pé 86 này là một trong số ít vẫn trụ lại nên kinh nghiệm là ko thể bàn cãi rồi
Kết luận: đi villa quả thật đánh cái giá của nó, nếu anh em bình thường đã đi gói vô cực thì bỏ thêm 1 tr nữa để trải nghiệm villa thật ko tốn chút nào
Tổng: Tic 2tr + tip 2tr

Đính kèm