Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Vì sao xẹt ngang đời tui - NDL 08

Dong Tay

Thành viên mới
Mến chào cộng đồng X! Mới vừa đi NDL về, trong lòng bức xúc quá nên viết review. Để tui kể luôn cho các ông nghe.

Lân la thăm hỏi các anh em trong group đi chơi chung cho vui nhưng cũng ko kết hợp được, cũng hơi buồn, nhưng cảm xúc trào dâng, thằng lớn thì bảo ko, nhưng thằng nhỏ thì cứ đòi nằng nặc. Bảo không là bởi vì sao? Thiệt ra là tui đã đi NDL 1 lần rồi, trước đó thì cũng đã từng đến các tụ điểm ăn chơi khác, nên có sự so sánh, ừa thì NDL CŨNG VẬY THÔI, vui chơi xong rồi không tạo cho tui chút xuyến xao, lưu luyến nào cả. Nhưng lần này thằng nhỏ lại đúng. Dạo 1 vòng quanh các review thì có nghe bác Tây Môn Khánh bảo là số 08 là số đỉnh nhất mà ảnh từng đi. Đặt niềm tin và gọi book trước với bác Minh quản lý. Bác ấy nói tui tới phải đợi lâu nha vì ẻm đang kẹt làm cho khách. Ok tui đợi được, thà 30 phút đợi rồi được vui vẻ còn hơn là đi chơi xong rồi về nghĩ lại thấy tiếc tiền không đáng :rolleyes::rolleyes:

Sau hơn 30 phút massage chân (tui có thẻ thành viên nên free vé, chỉ típ cho các bé nhân viên) đợi chờ, lướt hết new feed facebook. Tui được mời lên lầu 3 và vào phòng xông hơi trước. Trong lòng cũng hồi hộp, không biết em ấy có Như Lời Đồn không??? :cool:. Tuy nhiên khi bé bước vào phòng thì tui như vỡ oà. Gương mặt duyên dáng, nụ cười thân thiện, chuyện trò sảng khoái, đùa giỡn nô nức, em ấy làm cho không khí trong phòng náo thiệt và sôi động hẳn.

Giờ tới phần chính nè. Em ấy kéo tui qua bồn. Tắm rửa sạch sẽ rồi 2 đứa quấn nhau như sam, tui chủ động hôn môi và em ý cũng đáp trả nhiệt tình. Xoắn nhau như chưa từng biết Covid-19 là gì, kkkkk. Phải nói là phê thật các ông ạh, em ý chăm sóc tận tình, cặn kẽ, từ đầu tới các ngón chân và cũng phải nói chưa bao giờ tui có cảm giác tuyệt vời như vậy. Em ý BJ 150%, tui cũng cố gắng gìm lại lắm chứ nhiều phút yếu lòng cũng muốn tuông trào rồi. Em biết ý nên giữ lại sau đó mới vờn tiếp thằng em. Không ngôn từ nào có thể diễn tả được, các ông hiểu cảm giác của tui mà, đúng không? Tui nói thật với các ông, không biết các ông đi các bé khác như nào, chứ tui cảm giác như em ý đã định nghĩa lại toàn bộ massage trong tâm trì của tui là phải như thế nào vậy đó.

Rối chốt nè, bây giờ tui mới nghĩ lại, massage ở đâu cũng được, miễn là gặp đúng bé có TÂM, TẬN TÌNH và CHUYÊN NGHIỆP thì mới vui vẻ được các ông ạh. Các ông không tin tui thì các ông đến NDL book 08 mà trãi nghiệm đi nhe :D:D

Tic: 720K (giảm 20%), tip: 1M2 (tui mê em ý quá mà), tip massage chân: 100K.

À các ông có biết vì sao tui bức xúc không? Một bé tuyệt vời như vậy, tại sao đến bây giờ tui mới biết. kkkkk. Mong sớm được hội ngộ cùng em. Thương nhớ em và cũng ko quên cảm ơn NDL.

Thân.

Đính kèm

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
mừng bác ngon trym. Bé này vừa xinh + service khủng, có lần mình đợi 2h để được gặp ẻm mà hihi. Trước đây có bé 02 cũng rất khủng nhưng tiếc là nghỉ rồi hichic

Sửa lần cuối:

PTD

Thành viên
E đã gửi Code cho bác nhé. Bác vui lòng kiểm tra tin nhắn ạ !

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
Quá khủng luôn bác ạh, tê tái tâm hồn :))
sau lần đầu gặp bé 08 thì e có check thêm vài bé nữa, nhưng tổng kết lại vẫn ưng 08 nhất. mừng bác ngon trym và sớm gặp lại bé. E cũng có code bé 08 nè mà chưa có thời gian thăm bé hihi

Dong Tay

Thành viên mới
sau lần đầu gặp bé 08 thì e có check thêm vài bé nữa, nhưng tổng kết lại vẫn ưng 08 nhất. mừng bác ngon trym và sớm gặp lại bé. E cũng có code bé 08 nè mà chưa có thời gian thăm bé hihi
kaka, chúc mừng bác nha, à lần tới chắc mình ghé cơ sở Hoàng Long, bác thử chưa? nghe bé nói cũng csvc okie lắm

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
kaka, chúc mừng bác nha, à lần tới chắc mình ghé cơ sở Hoàng Long, bác thử chưa? nghe bé nói cũng csvc okie lắm
Hoàng Long mới ra mình ghé 02 lần rồi, CSVC đẹp hơn bên NDL nhìn giống như Villa thu nhỏ vậy, nhưng vé hơi cao nên mấy ae thường đi theo nhóm mà nay hạn cuối event rồi. E đang nghe phong thanh sắp có event mới free vé nữa đó bác

Dong Tay

Thành viên mới
okie bác, vé cao nhưng có code free mà bác, đợi đợt sau đi ngay event biết đâu được viết review nữa kaka