Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Vì sao đàn ông thích nhìn ngực phụ nữ?

Meo-chan

Thành viên nổi tiếng
Hì hì...

Qua bài khảo sát vui lần trước, Meo rút ra kết luận là 99.999...% đàn ông đều thích nhìn ngực phụ nữ. Tất nhiên, đây không phải là điều gì xấu xa cả. Nhưng Meo dù sao vẫn là phụ nữ, sẽ không hiểu nguyên nhân cụ thể bằng cánh mày râu nên Meo lập tiếp topic này, để hỏi các anh lí do vì sao các anh thích nhìn ngực phụ nữ.

Nhìn như một thói quen?
Nhìn vì đó là bản năng giới tính?
Nhìn để nhận xét, bàn luận?
Nhìn xong thì cảm giác sẽ thế nào ạ?
Có phải ngực to là sẽ hấp dẫn?

Các anh trả lời thật lòng nhé. ???

LoveDeath

Thành viên
E Meo cứ nghĩ oan cho đàn ông. A ko thích nhìn ngực, a thích nhìn v3 với chân hơn.

Mia Khalifa

Thành viên
Đàn ông nhìn ngực phụ nữ là bản năng, càng khủng càng ko dời mắt dc :))

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Nhấn mạnh là vì bản năng nhé. Ngày trước cấp 2 có bao giờ care đâu tình cảm thật thà nam nữ chơi đuổi bắt toàn sờ soạng vào người nhau. Lên cấp 3 rồi vẫn hơi hơi thế. Nên đại học bắt đầu nghĩ nghĩ 1 chút. Đi làm thì dkm bao sao trước ngu thế tự trách bản thân quá yếu kém khi không vào việc luôn hic :laluot-10::laluot-10:
Thôi đời là thế ngực đẹp hay không đẹp quan trọng là e mặc đồ gì để tôn ra cái khe chết người của người phụ nữ.
Có người to chưa chắc đã đẹp, nhỏ chưa chắc đã xấu. Đầy e không có ngực nhưng vẫn mặc hở ra những cái đường cong chết người :laluot-11::laluot-11: Nhiều cháu ngực to lại quá là phản cảm.
Nhưng tóm lại đi chơi bời vẫn phải ngực to a e nhỉ =))))))) thằng ở dưới thấy đúng không :laluot-31::laluot-31::laluot-32:

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
Cá nhân mình thì tầm 20,21 méo có cảm xúc gì khi nhìn ngực con gái

Phải lên tầm 25t trở đi mới thấy thích,lạ ghê,cứ to và tròn là thích,nhìn xong muốn bú mút tòm tọp ?

Em tôi khát sữa mút tay

Tôi đây khát sữa bú ngay 2 bình

Hiu hiu

Ác Quỷ

Thành viên sôi nổi
Nói thẳng ra đàn ông ai cũng thích nhìn ngực. Mình cũng ko ngoại lệ nhưng ko thích lồ lộ, đập bôm bốp vào mặt, thích nửa kín nửa nở, lấp ló. Cảm giác kích thích hơn hẳn

Naive Fox

Thành viên
Hì hì...

Qua bài khảo sát vui lần trước, Meo rút ra kết luận là 99.999...% đàn ông đều thích nhìn ngực phụ nữ. Tất nhiên, đây không phải là điều gì xấu xa cả. Nhưng Meo dù sao vẫn là phụ nữ, sẽ không hiểu nguyên nhân cụ thể bằng cánh mày râu nên Meo lập tiếp topic này, để hỏi các anh lí do vì sao các anh thích nhìn ngực phụ nữ.

Nhìn như một thói quen?
Nhìn vì đó là bản năng giới tính?
Nhìn để nhận xét, bàn luận?
Nhìn xong thì cảm giác sẽ thế nào ạ?
Có phải ngực to là sẽ hấp dẫn?

Các anh trả lời thật lòng nhé. ???
Đúng mà không đúng. Nhìn vào đâu còn xem đối tượng.

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
A chỉ nhìn thấy cuối tuần là e ko onl :)))

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Không biết các bác ntn. Chứ tôi thích mê đc ngắm ngực phụ nữ. Nhất là kiểu nửa kín nửa hở, zen zen, hở chân ngực hoặc hở quầng vú. Cảm giác phê lắm ý ạ.
Kể cả đang buồn hay mệt mỏi mà nhìn thấy bầu ngực của ce là mệt mỏi tan biến. Cảm giác khó tả -> Tôi nghĩ đó là bản năng sinh dục và cách tưởng tượng của mỗi người.

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Không biết các bác ntn. Chứ tôi thích mê đc ngắm ngực phụ nữ. Nhất là kiểu nửa kín nửa hở, zen zen, hở chân ngực hoặc hở quầng vú. Cảm giác phê lắm ý ạ.
Kể cả đang buồn hay mệt mỏi mà nhìn thấy bầu ngực của ce là mệt mỏi tan biến. Cảm giác khó tả -> Tôi nghĩ đó là bản năng sinh dục và cách tưởng tượng của mỗi người.
Như ý t rồi

Meo-chan

Thành viên nổi tiếng
Sau khi đọc hết ý kiến của các anh thì Meo tạm tổng kết là đa số đàn ông đều thích nhìn ngực phụ nữ như một bản năng. Và Meo còn muốn hỏi thêm là cách nhìn có thay đổi tùy theo môi trường tiếp xúc hay không? Với những đối tượng nào thì các anh sẽ nhìn theo dục tính?

Một lần nữa, cảm ơn mọi người nhé! ???

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Sau khi đọc hết ý kiến của các anh thì Meo tạm tổng kết là đa số đàn ông đều thích nhìn ngực phụ nữ như một bản năng. Và Meo còn muốn hỏi thêm là cách nhìn có thay đổi tùy theo môi trường tiếp xúc hay không? Với những đối tượng nào thì các anh sẽ nhìn theo dục tính?

Một lần nữa, cảm ơn mọi người nhé! ???
Dự là meo là chuyên viên tư vấn tình yêu tình dục hay gọi là tâm lý tình dục nhỉ. Xem nào. Chắc chắn là nhìn gái phải tùy theo mt tiếp xúc rồi, e đi chơi lên bar club karaoke auto nhìn ngực r. Còn đi chùa lễ bái thì phải thanh tịnh chứ ( giờ còn có cả app đi chùa online không tính nhé) , đi gặp ông ba bô mẹ họ hàng thì ai lại đi nhì ngực... Đấy tùy hoàn cảnh. Mấy e hr pr auto thèm ấy nhé. Thằng ở dưới tiếp e meo nhé.:laluot-31:

Meo-chan

Thành viên nổi tiếng
Dự là meo là chuyên viên tư vấn tình yêu tình dục hay gọi là tâm lý tình dục nhỉ. Xem nào. Chắc chắn là nhìn gái phải tùy theo mt tiếp xúc rồi, e đi chơi lên bar club karaoke auto nhìn ngực r. Còn đi chùa lễ bái thì phải thanh tịnh chứ ( giờ còn có cả app đi chùa online không tính nhé) , đi gặp ông ba bô mẹ họ hàng thì ai lại đi nhì ngực... Đấy tùy hoàn cảnh. Mấy e hr pr auto thèm ấy nhé. Thằng ở dưới tiếp e meo nhé.:laluot-31:
Nghĩa là nhìn ngực phụ nữ hay không, nhìn như thế nào còn tùy thuộc vào hoàn cảnh tiếp xúc và đối tượng nữa, đúng không?