Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Vật vã cùng em 20 Nhạc Dương Lầu

Gia Huy Nguyễn

Thành viên mới
Chào các bác đồng râm, em ăn chơi ở diễn đàn cũng lâu, tuy chua review nhiều nhưng lâu lâu cũng xin đóng góp 1 bài post. Chẳng là hôm bữa mới đi Nhạc Dương Lầu về, thấy khá ưng nên làm ngay 1 bài.

Chiều qua trực đêm về mỏi lưng mỏi cánh, quyết định là đi massage cho giãn tứ chi, gần cơ quan lại có quán NDL mới mở không lâu nên vào ủng hộ vì nghe nói ở đây các em đấm bóp rất tốt và còn ngon nữa. Em xin ngắn gọn:

Bước vô sảnh đã thấy chim ưng rồi, sạch sẽ và hiện đại, nhân viên thì niềm nở và tận tình hướng dẫn các gói dịch vụ và còn đưa ảnh ktv cho mình chọn nên khá yên tâm mà chọn em 20, hy vọng người thật như hình là ổn áp rồi.

Phòng massage thì thiết kế rất đẹp mắt, khăn nệm sạch sẽ tinh tươm, rộng rãi, thơm tho hơn bên khác nhiều. Em 20 thì hơn cả mình kỳ vọng, mặt non trẻ, body đúng ngon. Các khúc có điểm nhấn, chân cẳng nuột nà, ngực vừa khít tay, đúng gu luôn.

Tóm tắt các công đoạn: Xông ướt + tắm + Massage + thư giãn + tắm rửa lại sạch sẽ

Xông hơi thì có 2 phòng ướt và khô.

Tắm cũng khá ổn áp. Trong khi tắm em còn giỡn với thằng cu của em, tắm chung nha

Massage khỏe thì đủ bài, có chặt chém, đấm bụp các thứ, đủ giãn gân cốt vô tư.

Thư giãn là màn làm em hài lòng nhất. Em nghĩ như này thì chỉ HJ thôi. Nào ngờ có cả BJ luôn. Kỹ năng khá cao, có bú cà đá bi đá đầu trụ, cũng xoay lưỡi cả vùng kín lẫn đầu ti như ai. Tất nhiên em nó làm việc của em nó, còn tay em thì tích cực khám phá không sót bộ phận nào, bóp vếu móc cua các kiểu. Em nó mút ti, mút tai các thứ nữa. Đá lưỡi các thứ, thích dã man. 2 bên kích thích nhau 1 lúc thì em cũng out, CIA luôn nha.

Xong thì đi tắm lại cho sạch rồi mới mặc đồ đi về.

Tổng kết:
- CSVC: mới đẹp, dễ tìm, sạch sẽ, hiện đại
- Nhân Viên: trẻ, ngon
- Kĩ thuật: khá tốt, trường bò các kiểu

----> sẽ quay lại cùng tụi bạn.

Đính kèm

• 149.4 KB Lượt xem: 1,350