Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Vào đây mình sẽ review cho các bác nghe về 1 thiên đường 01

Jokermeomeo

Thành viên mới
Mình cũng đã biết và trải nghiệm dịch vụ tại Hoàng Long 8 một thời gian khá lâu rồi
Nhưng hôm nay mới có thời gian report cho ae chi tiết haha
Mở màng là e 01 :
Khi vừa bước vào phòng Vip tại HL thì đã đập thẳng vào mắt mình trước hết là về những ánh đèn sau đó là từ bồn tắm đến phòng xông hơi mọi thứ đều rất đẳng cấp và sang trọng
Cũng như thường lệ vừa vào thì mình thay đồ sau đó ......... ngồi sofa châm điếu thuốc và bắt đầu rít 1 hơi và nhắm mắt thư giản . Vâng và ko đễ anh em phải đợi lâu mình sẽ vào thẳng vấn đề haha
Vừa nghe tiếng cốc cốc thì bước vào phòng là 1 e KtV xinh tươi phải nói là nhìn từ vóc dáng cho đến khuôn mặt em rất là hoàn hảo ( hoàn hảo thật ko điêu nha mọi người haha)
- E bắt đầu đặt trái cây lên bàn sau đó lấy từng trái nho đút cho mình ăn và rồi 2 đứa cùng nhau trò truyện tâm sự vân vân và mây mây haha . ( nếu như bạn là người thích gu tình cảm thì thật sự là ko ai qua em 01 )
- và mọi thứ cũng bắt đầu vào quỷ đạo haha em kêu mình cởi khăn ra và bước vào bồn tắm ôi lúc này đây đập vào mắt mình là cặp bưởi to tròn và đầu ti phải nói là rất đẹp - em bắt đầu cho sửa tắm lên người mình và bắt đầu chà chà khắp cơ thể , em dùng cặp bưởi hàng real của em đẩy khắp thân thể mình và kết hợp với màn dùng miệng thổi lổ tai và liếm khắp người mình - lúc này thì bản thân mình chỉ bik nhắm mắt và cảm nhận ôi nó bồng bềnh cứ như trên cung trăng mấy ông ạ :)) . Sau đó e dùng lưỡi đá ti mình còn tay thì bắt đầu HJ sau đó thì là BJ luôn các bác ạ e mút nghe chụt chụt mà ta nói nó tới :)) e chưa kịp hoàn hồn thì bắt đầu bé lại chơi tới bài đá trứng cút thú thật là e chịu ko nỗi các bác ạ nhưng thôi gáng cầm cự haha ??
Kế tiếp là phần massage khoẻ ( bé làm rất bài bản và chuẩn )
Và không đễ anh em phải chờ đợi lâu đến cuối cùng là vô phao nằm các bác ạ ;))
Vừa vào phao e bảo a nằm sắp xuống nhé ( là mình bik khúc này là gãy chắc rồi ko cầm cự đc nữa haha ) em nó bắt đầu lấy tinh dầu bôi khắp người mình và của e nó sau đó e dùng lưỡi e đánh nhè nhẹ và kết hợp với vú của e nó cạ cạ khắp thân thể mình từ chân cho đến mông và rồi là lưng :)) ây da quên mất khúc này đặc biệt là wc nha mấy bác :)) thiệt chứ e nó đá wc mà e rút người luôn đó haha và sau đó là màn mơn trớn e bắt đầu quay người lại và vẫn tư thế đó cứ vú chà khắp người và e nó bắt đầu bj các bác ạ đúng y như phim vừa bj e vừa dùng tay mân mân trứng cút mình và bé BJ rất đỉnh nha bác ko đau mà rất nhịp nhàng sau đó bé quay thế 69 lúc này e mới cảm nhận con tờ rym của bé nó đẹp mà dễ thương gì đâu e bắt đầu cho tay và xoa xoa một lúc thì e đưa hằng 1 ngón sau đó là 2 ngón vào trong các bác ạ vừa móc e vừa rên ư ử ư ử e và bé bắt đầu tốc độ đễ đạt được cảnh giới cực khoái và rồi như thế e đã out bác ạ .
Vòng 1 chuẩn
Vòng 2 chuẩn
Vòng 3 chuẩn
Mặt dễ thưong
Gu tình cảm đi em này là xuất sắc các bác ạ haha
Kết 01 xuất sắc rất đáng đễ trải nghiệm bác ạ