Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Ưng ý em số 08 Hoàng Long 8

hailua1221

Thành viên mới
Lâu lâu rồi mới quay lại diễn đàn vì bận rộn chuyện gia đình và công việc quá. Giờ mới quay lại được với các bác đây, rất mong các bác thương tình chào đón thằng em quay lại

Khá thích Hoàng Long 8 vì cơ sở này có tới 3 loại phòng tùy theo nhu cầu của khách hàng, từ kiểu ấm cúng cho tới kiểu vô cùng sang chảnh luôn.

Bữa đấy đi em số 08, nhìn mặt rất xinh luôn. Dáng chuẩn không cần chỉnh cả 3 vòng luôn, chỗ cần to thì hết sức to, chỗ cần thon gọn thì thon gọn

Gặp em 08 này nói thật là mình khá hài lòng. Em nó siêu ngoan ngoãn, lại vui vẻ, nhiệt tình nên dù trước đó khó không vui nhưng gặp ẻm xong là tan biến hết luôn.
Được cái nữa là em nó rất nhiệt tình, chủ động cởi đồ hộ mình rồi đè mình ra tắm như mẹ tắm cho em bé luôn, nhảy hẳn vào bể đùa đùa nghịch nghịch luôn.

Đấm lưng bóp vai chán chê thì em nó cũng chuyển qua giai đoạn chính, mà không hề vội vàng nhé, không phải kiểu đấm lưng xong vật ngửa ra đè ra làm luôn đâu. Em nó vừa nhẹ nhàng lại thêm vào tình cảm nữa, vừa làm vừa nói chuyện khiến mình cảm thấy hứng thú lên kha khá mới khều khều nhẹ dọc theo chân và đùi, kích thích một lúc lâu nữa mới chính thức hành sự nên khi out cảm xúc cũng thỏa mãn hơn hẳn.

Kết thúc: em nó ngoan ngoãn mặc hộ mình đồ rồi đi tất hộ, vẫn chém gió tíu tít liên mồm.

Đính kèm