Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Tuyệt vời ông mặt trời với em số 05

Eddie Tran

Thành viên mới
Chuyện giờ mới kể! chẳng là sáng thứ 7 e vs ông anh đi bảo dưỡng xe, ngồi chờ lâu quá nên hỏi mỏi người. ở đấy có 2 cái ghế matxa nên nhảy vào đấy ngồi luôn, éo hiểu sao lại thấy đau người hơn nên ae quyết định đi matxa người làm!
lúc đó là 11h30 nên không biết đi đâu để vừa lòng ng và thằng ku nên đánh liều ra Nhạc Dương Lầu sau bao nhiêu hôm full phòng. Khi đến nơi bác quản lý bảo để xếp cho 2 em ngon cơm cho! Tin tưởng người trong nghề nên oki luôn không suy nghĩ nhiều.

Lên phòng ngồi treo dái lên đợi gần 15 phút ( chắc do sớm quá nên các e nó mới ngủ dậy) thì em nó cũng vào phòng. Sau ánh đèn mờ mờ ảo ảo thì thấy e face khá xinh, còn cười khá duyên. Body thì khỏi nói rồi, đúng ngon cơm luôn. Lúc đó e hơi mệt nên không xông hơi, e nó xả nước vào bồn rồi 2ae ngồi tâm sự với nhau và té nước trêu nhau ! Em nó thích và vui nên cười tươi vãi ! E nó tắm chung luôn thích lắm nha các anh em. tắm xong ra giường nằm thì e nó đấm bóp cũng thoải mái. Cuối cùng em nó chủ động hôn tai, cổ rồi đưa chiếc lưỡi thần thánh đi khắp cơ thể em, còn chạm môi nữa chứ! E nó nhiệt tình như cái cách người yêu cũ vẫn làm luôn, dạo đầu phải đến hơn 15 phút, liếm ti, đá cà :)) liếm body thích vãi. Còn mình thì cứ bóp, bú tí và móc thôi, ướt át vãi, ngực e nó đẹp lắm luôn, bóp bao đã. Rồi cuối cùng là thằng Ku, BJ nhiệt tình cách mạng, e phê quá, cả quá trình e nó chỉ HJ 1 tí cho đỡ mỏi cổ rồi lại tiếp tục BJ. Lúc e sắp ra có thông báo cho em ý nhưng em vẫn miệt mài với công việc, hiểu ý nên mình thuận theo tự nhiên luôn! CIA trong sự thoải mái không tả được!

Phải nói là quá tuyệt vời ông mặt trời luôn!

Đính kèm