Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Tuyệt vời hơn cả mong đợi với em số 80 Kỳ Anh

Thái Sơn Nam

Thành viên mới
Chiều nay, có hẹn gặp đám bạn cũ cà phê, tăng 2 thì nhậu nhẹt hàn huyên đủ mọi thứ trên đời sau cả năm không gặp. Tan tiệc mà lòng cứ xốn sao thế là đánh quả lẻ quyết đi gặp em 80 ở Kỳ Anh.

Mình đã alo trước để yêu cầu số nên lúc đến là lên thẳng phòng xông hơi đợi em ý thôi. Lên phòng thì chờ thêm 5’ em đã xuất hiện, bước vào phòng vẫn là gương mặt xinh đẹp thân quen ấy đã khiến mình cảm giác như trẻ lại với những cảm xúc thuở thiếu thời!.

Sau công đoạn cơ bản xông hơi và đc tắm như em bé thì vào tới công đoạn chính:

Em vén áo để lộ cặp vếu to, chúng từ từ áp vào thân thể của mình và bắt đầu thi triển các tuyệt kỹ võ học, từ những đường bẻ khớp, vặn sườn, bóp tay, bóp chân, nói chung đầy đủ skill rồi chủ động thư giãn luôn. em khiêu khích nhẹ thằng nhỏ với cặp vếu bự nhưng lại nhanh chóng thu về ngay khi mình bắt đầu thấy kích thích, nó cứ lướt trên người rồi em nhét thằng nhỏ vào trong cái rãnh giữa mà dập thằng nhỏ te tua một cách khoái cảm

Em hôn lên 2 tai, sau gáy, đường lưỡi nàng quét về ngực mà click ti, miệng click ti tay hj nhẹ nhàng thằng nhỏ, mình cũng không chịu thua với 2 tay tự do đưa vào bím em chọc cho nó ra nước lênh láng, miệng liếm láp bầu vếu trắng ngần, làm cho chúng cứng, săn lên, không cam chịu em quay lại dùng đường lưỡi liếm từ 2 ti tới thằng nhỏ mình, từ từ ôm trọn nó vào miệng của cô, lâu lâu mình phải ngóc đầu xem vì thấy hưng phấn tột độ, tay mình nãy giờ vẫn chọc cô bé theo đúng cái tốc độ mà em đang BJ...và rồi mình cũng phải chịu thua và CIA trong sung sướng!!!!

Tóm cái váy:

V1: to tròn 9 đ

V2: eo ót 8,5đ

V3: căng và săn chắc 9 điểm

V4: múp, nhiều nước 9đ

Kết : Kỉ niệm khó quên, mong là sẽ hay họp lớp để có cớ đi nữa!

Đính kèm