Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Tuyệt vời em số 22 Nhạc Dương Lầu

Phan Mạnh Hùng

Thành viên mới
Nhạc Dương Lầu Hào Nam là một địa chỉ massage mình đánh giá khá cao trong thời gian gần đây. Cảm ơn anh em trên cộng đồng đã giới thiệu cho em nhé :)

CSVC ở đây khá ổn áp, hiện đại, sang chảnh. Phòng massage khá ổn. Phòng rất rộng và đầy đủ trang thiết bị từ bồn tắm tới hệ thống âm thanh. Phải nói đây là một trong những chỗ ổn nhất mình đã trải nghiệm trước đến giờ

Nhân viên:
Em 22: Trong tất cả những lần mình đi massage thì có thể khẳng định là em là người đem lại cho mình nhiều cảm xúc nhất, ấn tượng nhất và cũng hài lòng dễ chịu nhất. Mình hoàn toàn bị chinh phục bởi cách nói chuyện thông minh, nụ cười tươi tắn cũng như cách làm tình cảm và chuyên nghiệp của em.

Em 22 nói chung là về body thì khá chuẩn mà khuôn mặt lại rất dễ thương nữa. Mắt em cũng rất đẹp, mỗi khi em cười mình như chìm đắm không rời được! Em ấy rất âu yếm và tình cảm, cứ như đã quen rất lâu rồi nên cuộc vui diễn ra rất tự nhiên và cảm xúc, không mang lại cảm giác công nghiệp, đây là điểm mình đánh giá cao nhất luôn.

Phần thư giãn thì phải cho 10/10 nhé. Dĩ nhiên là full service nhưng do có tình cảm vào nên cảm xúc hẳn. Em nhẹ nhàng nhưng vô cùng chuyên nghiệp. Em cũng không có động tác gì đặc biệt cả, nhưng sự thuần thục trong từng động tác, từng kỹ thuật dần dần làm mình trải qua nhiều cung bậc cảm giác khác nhau. Thật sự là một trải nghiệm tuyệt vời, còn cụ thể thì anh em trải nghiệm thực tế nha.

Kết:
Mới đi thử một lần nhưng mình khá có thiện cảm ở đây, từ csvc tới thái độ phục cũng rất thích luôn. Còn riêng em 22 thì anh em nào gu tình cảm mặn nồng thì không thể không thử qua.

Đính kèm