Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Tuyệt vời em KA75, đền bù xứng đáng hôm em hà mã 32!

nguyenduclam3393

Thành viên
Chào các bác, hôm nay xin review cho các bác 1 siêu phẩm mới của Kỳ Anh.Đợt tháng trước em có đi em KA32, không biết mấy bác kỳ anh có nhầm ko mà cho nguyên 1 em hà mã vào bếu vkl, được cái service vẫn đủ cả nhưng thôi đi vào vấn đề chính là hôm qua. Vừa nhận lương, lại có khuyến mại của kỳ anh là free vé nên đặt luôn em 75 vì thấy em này mới .
Em ấy tên là Kiều , người Đắc lắc sn96.mặt khá xinh nhìn rất sắc xảo, bác nào thích mặt baby thì sẽ bảo ko hợp, đối với em là ok 8₫, v1 đã sửa nhẹ nhưng vẫn mềm và đẹp 7,5₫,v2 éo còn kiến 8,5₫, v3 tròn mịn vỗ rất thích 9,5₫,v4 vẫn khít ok, nước nôi lênh láng 8,5₫. Về service thì tôi phải chấm em này 100₫ vì làm rất có tâm, lại rất yêu nghề, lâu lắm rồi mới gặp bé làm nhiệt tình như vậy. Lúc mới vào thì tôi xông hơi được một lúc thì đã thấy em ấy vào chào rồi cởi đồ đợi mình ở ngoài rồi.Xông hơi xong thì ra ngoài em ấy lau người cho mình rồi bắt đầu cuộc chiến trong bồn tắm 🤣🤣. Phải nói là em nó làm rất nhiệt tình, yêu nghề, rất từ từ bú mút rất đam mê, mút sâu lút cán luôn, phải nói ko phải em nào cũng có thể làm được như vậy

Đính kèm

nguyenduclam3393

Thành viên
Ôi, vãi, hôm nay đọc lại mới thấy bị mất một nửa bài viết, sorry các bác. Sau một hồi bú mút thì em đó tắm cho mình, dùng mông trườn trườn lên hoạ mi rất chi là phê,vừa ngồi quay ra sau vừa hôn sâu như người yêu cũ vậy, hai tay của mình cũng thuận tay móc lốp với bóp vếu long trảo thủ luôn.sau màn tắm quằn quại trong bể thì em ấy lau người rồi lên giường chiến đấu tiếp.Bắt đầu bằng những màn hôn thắm thiết rồi lưỡi của em ấy cứ từ liếm lập khắp cơ thể rất chi là điêu luyện, màn nuru thì cứ như là phim JAV vậy , trườn bò liếm láp các kiểu thì em ấy bảo mình chổng mông lên để em ấy bắt giun kim,màn bắt giun kim của em này phải nói là đỉnh của chóp, liếm láp ngôn lành như ăn kem vậy, lưỡi của em này dài lại còn linh hoạt nữa luồn lách các kiểu chứ không kiểu liếm qua như một số em khác, sau màn bắt giun kim thì em ấy chuyển sang 69, mình thì đi bắt cua còn em thì thổi kèn trợ giúp 🤣 , được một lúc thì mình ko chịu nổi nữa nên li vơ phun vào mồm em ấy.kết thúc thì em ấy tắm rửa tâm hự một lúc mới về, hoá ra em ấy là em 55 cũ bên sora ngọc khánh, cũng là một huyền thoại bên ấy, kết thúc cuộc vui tổng thiệt hại hết triệu hai vì hôm đó đi đúng vào khung giờ free vé, sẽ còn gặp lại em nó vào thời gian tới hehee