Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Tuongtu vì em 84

Seojuji

Thành viên mới
Chào các bác,

Cuối tuần rãnh rỗi nên viết vài dòng cho đỡ nhớ nghề mà thật ra là vì tương tư mất rồi. Tết cận kề nên đi thăm lại người tình 84 quen thuộc.

Nay cơ sở có chương trình rút bao lì xì, vào rút ngay 1 bao được voucher free vé, nghe nói có bao iphone 12 promax luôn nha. Vừa vào gặp lễ tân khai tên tuổi, quản lý đã nhớ mặt ngay vì là khách quen và đã book từ trước. Không phải đợi lâu, các locker dẫn lên phòng rất nhanh chóng để cbi gặp thiên thần trong mộng.

Vẫn là dáng dấp ấy, gương mặt ấy, nụ cười ấy nhưng sao chưa bao giờ cảm thấy nhàm chán. Em trò chuyện vui vẻ dễ thương và biết lấy lòng người đối diện. Được em dẫn đi tắm là một trải nghiệm đặc biệt nhất. Em tắm kỹ, có tâm, tình cảm như một người vợ hiền :p. Sau màn tắm rửa sạch sẽ, em đề nghị sang phòng phao tâm sự. Làm sao mà từ chối được đây :love:. Kỹ năng và chiêu trò của em có lẽ là đứng top theo cảm nhận của riêng mình. Thêm điểm cộng vì quá nhiệt tình và cảm xúc, không giả trân như đa số các ktv khác. Quan trọng nhất là tất cả những gì khách hàng cần em đều đáp ứng được hết, do có lẽ em đã quá dày dặn kinh nghiệm rồi, còn là thầy dạy của các bé ktv mới nữa kia mà. Sau khi được thỏa mãn, bé vẫn ân cần chăm sóc và tâm sự, được tâm sự với bé mọi buồn bực khó chịu hàng ngày trong cuộc sống, công việc như được giải đi phần nào.

Kết thúc, lố giờ luôn vì mãi mê tâm sự :ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO:. Không có gì để chê đối với bản thân. Mời các bác trực tiếp trải nghiệm và chia sẻ.
Cảm ơn các bác đã đọc!

Đính kèm