Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Trước kỳ nghỉ dài gặp người thương 99

HennyK

Thành viên mới
Chào các anh em, như tựa đề đã ghi, trước kỳ nghỉ vừa rồi henny tôi lại đến gặp người quen cũ. Kỳ nghỉ tết tới hè vừa rồi cũng đến gặp 99, kỳ nghỉ hè này cũng gặp 99, một cảm giác lạ thường đến với henny tôi.
trải nghiệm nhiều lần với 99 là một cảm giác gì đó rất khác, được mệnh danh là hoang dại tiểu thư, dù những ngày qua đã đến nhiều lần nhưng do em ấy kín lịch quá nên đến hôm rồi mới giữ được cho riêng bản thân.
vẫn là những câu nói đậm chất dân dã, vẫn là những cái ôm nồng ấm khi gặp người quen tự như lâu ngày không gặp, với lần gặp này em ấy có chút thay đổi nhẹ, v1 cảm giác lớn hơn, nhưng vẫn giữ được cảm giác mềm mại như lần đầu tiên gặp gỡ. 99 hoang dã ra sao các bác đi thử trải nghiệm ắt sẽ biết. Haha tiết lộ sớm mất hay.
Đánh giá sơ bộ:
Face: 9 ( đúng gu em )
V1: 8 ( có giảm đôi chút so với lần đầu gặp gỡ )
V2: 9,5 ( phẳng lì không tý mỡ thừa )
V3: 8 ( đây không hẳn là điểm mạnh )
V4: 9 ( gọn gàng tuyệt vời )
Nhìn chung sẽ phù hợp với bác nào có niềm đam mê với miền bắc như henny tôi, ai kêu bé chảnh chứ henny tôi thấy rất tuyệt vời.
tick: 900
Tip = tick
Tiếc có cái thấy mưa quá nên gấp về, để lại bill chưa chụp không biết có được tính km đợt này không :((
Thêm một điểm cộng cho NDL là khi henny tôi ra cửa thì trời mưa, nhưng vì khá gấp nên buộc henny phải tranh thủ về và được tặng cái áo mưa để dùng luôn nhé :) dù chỉ là áo mưa nhựa bình thường nhưng lại rất ấm lòng người chiến sĩ :))

Đính kèm

Sửa lần cuối:

Hưng Bi

Thành viên mới
A ơi phải có bill e mới phát code đc cho a ạ anh thông cảm lần sau qua ủng hộ bên e nhớ chụp bill nhé a trai cám ơn a đã viết bài và qua ủng hộ NDL ạ ??

HennyK

Thành viên mới
A ơi phải có bill e mới phát code đc cho a ạ anh thông cảm lần sau qua ủng hộ bên e nhớ chụp bill nhé a trai cám ơn a đã viết bài và qua ủng hộ NDL ạ ??
Để hôm nào lên sg lại kiếm cái coi có lấy cái bill đâu không