Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Trải nhiệm mê hồn ở Hoàng Long 8

Berlinvip

Thành viên mới
Say hello các anh em , hôm nay e ghé qua Hoàng Long 8 dự even đi 3 giảm 50% giá vé. Trưa hôm nay mát trời e rủ thêm 2 bồ tèo qua trải nhiệm

E đến có điện trước cho e Toàn quản lý. Đến nơi các e đón mấy ae rất nồng nhiệt và ân cần sau khi checker 1 lúc r book ngay bé 219 mới vô

Sau khi mời nước chém gió 1 lúc thì mình được dẫn lên phòng. E bước vào phòng thì choáng luôn vì quá đẹp , như lạc vào 1 quán bar chứ không phải là phòng maasage nữa, đèn đón lung linh, hệ thống âm thanh ánh sáng e phải cho 10/10 lun ạ
:)
)). E thay đồ rồi xông hơi xíu xong bé đã vào phòng từ lúc nào , bé người bắc giọng nói nhỏ nhẹ nghe như rót đường vô tai. Bé có khuôn mặt đẹp , dáng người cân đối hình chữ S , V1 đẫy đà eo nhỏ, mông to nhìn thôi thằng em nhỏ của em đã rục rịch biểu tình. Bé lau người cho em rồi ngồi xuống ghế nói chuyện tâm sự trò chuyện. Tay e nghịch ngợm V1 to tròn , se se nhũ hoa của bé nó cương lên nhìn rất kích thích. Rồi bé mời e vô tắm ....

E bước vào bồn tắm thư giãn trong bồn tắm nước ấm thật thoải mái. E kết nhất bồn tắm ở đây , vừa to vừa rộng nằm hưởng thật là phê. Bé bật hệ thống sục và bắt đầu bú liếm cho em từ cổ , tai , ngực sau đó kích thích phần ti cho e .... Phải nói là phê tận nóc , bé nói e ngồi lên bồn rồi bắt đầu Bj cho e , lưỡi e ấy đi đến đâu e như có điện đi đến đó. Vừa bú vừa rên thật dâm đãng. Bj được 1 lúc e yêu cầu bé tắm qua lại vì ngâm nước cũng 1 lúc rồi kkkk.

Bé mời e lên giường nằm , ngồi lên lưng e rồi bắt đầu đấm bóp , ấn rất điêu luyện. Bé vừa massage vừa sờ tờ
Trym em làm thằng cu nó cứng ngắc. Sau khi đổ tinh dầu nóng lên bé dùng đá nóng chườm lên lưng e cảm giác phê lòi các bác ạ. Vẫn đang bê trong dòng tinh dầu nóng thì bé ấy đổ lên người tinh dầu lạnh rồi dùng 2 quả đào tiên kết hợp vs liếm trườn cho em từ trên xuống dưới tất cả ngóc nghách trên cơ thể làm e sướng tê óc luôn ạ. Sau đó e quay người lại e ấy ngoạm luôn con trym đang căng cứng của e rồi sục. Ôi khuôn mặt đó e sẽ kbh quên được vừa đẹp vừa dâm đãng ạ. Tay e mân mê v1 rồi cũng khai phá luôn v3 và v4. V4 bé khá đẹp , ít rau cỏ múp lắm lun. E thèm quá nên cũng test vét luôn ạ thật là phê không tả được , thơm ngon ngọt đến giọt cuối cùng nhưng không có cuối cùng
:)
)) nước non cứ lênh láng tiếng rên ngày càng to tỉ lệ thuận với tốc độ bé Bj cho e. Sau một hồi kiềm chế e cũng out và có 1 pha CIA trong khoái lạc. Bé xin phép đi vệ sinh nhẹ , súc miệng nước muối và nc súc miệng rồi mời e đi tắm, xong bé mời e ăn hoa quả và chè yến. Tự đút cho e ăn làm bao nhiêu mệt mỏi vì lần out kia hòan toàn biến mất. Quả thật là vi diệu kkkk xứng đáng đồng tiền bỏ ra các bác Ạ. Thanks các bác đã đọc bài của em. Đang có chương trình km ae rảnh qua trải nhiệm nhaaaa không uổng đâu ạ hihiiii

Sửa lần cuối:

onin2004

Thành viên mới
thèm quá ae chắc trong tuần setup đi xả lũ mới được