Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Trải nghiệm tuyệt vời cùng em 69

Judas

Thành viên mới
Xin chào các đồng dâm. Hiện nay có nhiều diễn đàn bị chặn cmnr nên AE gắng đọc gắng viết chút để diễn đàn congdongX ngày càng khủng nhé.
Hạ cánh xuống sân bay TSN lúc 10h00 sáng, sau 1 ngày công việc nhậu nhẹt các kiểu thì cũng tới thời điểm RELAX roài =))
Em nghe danh NDL với những cô em nóng bỏng và đặc biệt là kỹ thuật điêu luyện + yêu nghề :)
Nhờ sự hỗ trợ nhiệt tình của 1 bác trong diễn đàn " Tây Môn Khánh" + quản lý Tùng Em có mẹt tại cơ sở lúc khoảng 19h30 tối (trước đó đã alo bác Tùng để book bé 69).
Ngồi chờ chưa được 5 phút đã bị "bắt" lên phòng roài, kaka (book trước là 1 lợi thế nha các bác, đỡ tốn time đợi).
Lên phòng chưa được 5 phút thì em đã xuất hiện, em nó ntn nhỉ, 1 từ là NGON
Face: Xinh xắn, dễ thương
V1: Cam quýt j thì tùy các bác, chak tay
V2: có tý tẹo lipit nhưng em bảo đang bắt đầu GYM trở lại --> sắp đẹp rồi
V3, V4: Với em là GOOD (sau 1 khoảng thời gian "dài" tự do khám phá)
Chào hỏi ôm hôn các thứ như đã thân quen từ lâu xong thì em nó lột đồ của em ra tống vào phòng xông hơi (em xông có 5 phút thoai vì chả khoái món này)
Bước ra phát lại bị "yêu cầu" cởi đồ cho em nó nữa, các bác thấy số em vất cả không ?
Rồi vô bồn tắm, sau khoảng 15 phút em nó triển khai các công thức toán học, vật lý, hóa jđó thì em OUT cmn lần 1 rồi (haizza)
2 đứa dìu nhau ra ghế nghỉ ngơi hồi sức, ăn hoa quả chém gió chuyện trên trời dưới bể...
Được 1 hồi thì em nó lại "bắt" em ra giường nằm, lần này em ko nghe nữa quần nhau trên sofa 1 lúc mới chịu ra, kaka
Tới bed rồi thì các bác biết đấy, bao nhiêu vũ khí em nó mang ra ở đây cả (thái, nuru..). lúc này AE còn biết làm j ngoài nhắm mắt mà tận hưởng thôi
Kết: Em nó rất nhiệt tình, nói chuyện dễ thương, yêu nghề :), service full (và làm cho tới khi bác xin thôi em nó mới tha nhé).
Quản lý Tùng + locker: thái độ rất niềm nở, hỗ trợ nhiệt tình (Book dc bé mong muốn + time chờ ít)
cuối cùng chúc các bác ngon Chym, và 69 thì nhất định phải thử, nhớ nha.

Đính kèm

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
Bác vô sg công tác lâu ko, còn nhiều số hot lắm, ghé nhiều là nghiện cmnl haha