Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Trải nghiệm lần đầu tại Massage EVA - 23 Nguyễn Thị Định

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thanh Nam0809

Thành viên mới
Thấy ae chia sẻ nhiều ở đây nên vào một đêm đông giá lạnh e cũng qua trải nghiệm xem như thế nào.
Inbox đặt phòng trước nên qua là và việc luôn. e chọn bé só 23 qua ảnh thì thực tế hơi có chút thất vọng chút về ngoại hình. Người nhỏ nhắn V1 hệ quýt như kiểu mới lớn, mình thì thích vừa tay hơn chút thì đã hơn. Bù lại bé phục vụ khá nhiệt tình đủ bài bản.

Lên phòng e hỏi dùng nước gì và lấy nc cho mình. Tăm chung bé kích thích đủ thứ. Tuy nhiên, trời mùa đông phòng ko có điều hòa chỉ có cái quạt sưởi nhỏ khiến mình rét run luôn. e kêu a lên giường nằm đắp khăn một lúc mới đỡ.

Khoản đấm bóp thì e tay hơi yếu chưa tới đc nhưng mình cũng ko đòi hỏi cao. E đấm bóp massage từ đầu đến từng ngón chân luôn, gỡ gạc được khoản ngoại hình. Đến màn trườn tinh dầu thì khá là ok, vừa trườn thi thoảng e vừa kêu kích thích sau khi trườn khắp lưng xong thì e bảo mình nằm ngửa và tiếp tục công việc. E trườn vs liếm nhiệt tình khiến mình out sau một hồi sung sướng.

Xong xuôi e kêu mình nằm nghỉ rồi ra tắm rửa sạch sẽ cho mình và kết thúc một buổi trải nghiệm.

V1: 6
V2: 7
V3: 7
V4: 8 (gọn gàng khít khìn khịt)
Tổng bill hết:900K

Ưu điểm là nv nhiệt tình, phục vụ ok
Nhược điểm phòng nhỏ ko có điều hòa nên lạnh sun vòi :)) hi vọng lần sau đến sẽ ấm áp hơn nha

ah ae qua đọc pass cộng đồng để được giảm 20% giá vé nhé.

Đính kèm

Sửa lần cuối:

ReviewkoPR

Thanh tra CDX
Thành viên BQT
bên này thấy nhiều e ngon hơn bên xã đàn

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Bài của bạn đủ tiêu chuẩn nhận hỗ trợ từ CDX, xin vui lòng gửi stk kèm link review vào inbox mình nhé

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
quá thời hạn gửi thông tin hỗ trợ, chúc bạn luôn vui vẻ khi tham gia cdx

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.