Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Trải nghiệm lần đầu massage Kỳ Anh... Niềm tin duy nhất...

Cường Alone

Thành viên mới
Đi mấy hôm rồi, hnay rảnh mới vào review được. em thì giốt văn nên cũng viết 1 số điểm cơ bản cho ae cảm nhận thôi.
Trước khi qua thì cũng có alo trc cho anh quản lý để check còn phòng hay nhân viên không rồi mình với ông anh qua cảm nhận như sau :
*Cơ sở vật chất đẹp, nhìn từ ngoài vào rất giống spa làm đẹp, nên mà đi đường có người quen gặp đi vào cũng chả ngại ngùng gì .
Nhân viên
*Nhân viên phục vụ thái độ dễ chịu,hướng dẫn tận tình rất thích khoản này
*Cảm nhận về những dịch vụ: em đi gói supper vip ,lúc e qua đag chưa có phòng nên em đi mát xa chân trước,nhân viên làm rất bài bản,dù lúc e qua là cũng 11h đêm, làm xong khoẻ cả người,có cả đồ ăn và đồ uống,e thì uống thôi không ăn
*Cảm nhận về mát xa body , nhân viên dễ chịu,đáng yêu,chỉ có cái là đồng phục hơi kín,kể mát mẻ hay nude thì tuyệt ,
*Cảm nhận riêng của bản thân em thấy mát xa kỳ anh đúng gu sở thích của cá nhân em đó là đó là đi để " hưởng thủ + xả hơi " vì e cũng k thích kiểu hùng hục "cho xong"
*Về giá: đang được khuyến mại 50%+free 1 vé tương ứng với gói mình sử dụng, còn về sau hết khuyến mại thì em vẫn thấy là giá chấp nhận được. Vì vừa được " hưởng thụ " với lại kèm " xả hơi " thì vẫn cứ là ok đấy là quan điểm cá nhân của em thôi. Còn các bác cứ đi và tự trải nghiệm riêng cho mình nhé ^^