Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Trải nghiệm Kỳ Anh - tận hưởng full dv với bé iu 01

over10over

Thành viên mới
m cũng hay đi ms nhưng thường hay loanh quanh ở các chỗ gần nhà, gần cq cho tiện chứ cũng ít khi lang thang lên phố. Nhân đc ngày 20/10 đưa các ce trong cq đi ăn nhậu, xong lại book đc cái vé free ở Kỳ Anh nên tiện m qua trải nghiệm luôn.

Công nhận vừa đến thì đã thấy cơ sở có 1 chất rất khác so với các cơ sở khác, hoành tráng và sáng bóng hơn các chỗ khác nhiều. Em lễ tân dịu dàng đưa m lên t8 uống nước và có đề nghị ms chân nhưng m ko khoái khoản đó lắm nên thôi, ngồi chờ các bạn ý sắp xếp phòng và nv xuống ms thôi. M đặt lúc 3h30 nhưng phải đến tận 4h hơn mới đc đưa vào phòng, cũng hơi buồn chút nhưng nghĩ chắc bé làm xong còn phải nghỉ ngơi, phòng cũng phải dọn dẹp nên cũng ko care lắm.

M book chương trình mỹ nhân ngư đc free vé super vip nhưng do muốn trải nghiệm full dịch vụ nên đề nghị nâng lên diamond luôn, tiện thể mà :D

Sau khi vào phòng thì cũng vào xông hơi tầm 10p, sau khi bé 01 vào thì m cũng chui ra, 1 phần do ngộp thở, 1 phần do muốn ra ngoài ngắm nghía nói ch với bé cho vui, đi vào gặp bé là chính chứ đâu phải vào xông đâu.

Công nhận với các ae sao chứ với m thì bé 01 quá là ok, xinh ngoan dịu dàng, ngực ko to nhưng phù hợp với dáng người, kiểu mình dây. Bé nhẹ nhàng vào ngồi cùng m lúc ngâm nc lá, nói chuyện 1 hồi thì sang bể tắm chung, hôn môi cháo lưỡi nhiệt tình, bj trong bồn tắm suýt đứt :)). Đang mạch cảm xúc nên m với bé ra giường lau ng rồi thư giãn luôn, xong xuôi m mới nằm tận hưởng bé làm các bài ms khỏe như bt, cảm giác rất thoải mái, phê pha trong tiếng nhạc nhẹ nhàng của phòng.

Đánh giá thì mỗi ng 1 cảm nhận nên m cũng ko muốn nói nhiều nhưng theo chủ quan của m thì bé 01 làm quá là ok, sẽ còn cố gắng vào gặp lại bé sau.

Góp ý cơ sở là cái đèn xoay trong phòng thì cũng đẹp đấy nhưng cái đèn trắng nó quá là chói, thỉnh thoảng nó rọi lóa mắt luôn. Còn lại thì phòng ốc rộng rãi, cơ sở trang trí đẹp, ổn ở phân khúc giá cao, nhân viên cũng nhiệt tình. Xin phép bác chủ cs mượn tạm bác cái ảnh bé 01 trên group nhé.IMG_0199.jpg

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Chúc mừng bác đã có vé free còn dc người đẹp. E 01 thì ko có gì chê
Đồng ý với bác về cái đèn trắng. Mờ ảo, vàng tý thì tình hơn bao nhiêu.

dân chơi nhát gái

Thành viên mới
Vãi bác em thấy vòng 1 của 01 là oke rồi mà bác vẫn bảo bé thì chắc chỉ có đi 99 mới thấy to ?

Playboy007

Thành viên sôi nổi
Giọng e 01 nghe hay phết. T xuýt yêu luôn e :))

over10over

Thành viên mới
E này v1 hơi bé à bác ?
em ý dáng người nhỏ nhắn xinh xắn nên V1 vầy là đủ, đc cái là tự nhiên nên thích hơn hẳn loại đã độ. M đi nhiều chỗ khác thì gặp nhiều e v1 to hơn nhưng nói chung xét tổng thể thì 01 là chuẩn

Kynho94

Thành viên sôi nổi
Full dv là the nào bác ơi cia 69 hon môi à :)))))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
em ý dáng người nhỏ nhắn xinh xắn nên V1 vầy là đủ, đc cái là tự nhiên nên thích hơn hẳn loại đã độ. M đi nhiều chỗ khác thì gặp nhiều e v1 to hơn nhưng nói chung xét tổng thể thì 01 là chuẩn
V1 e ý sướng tay nhất trong những e ở KA e biết. Tự nhiên nên thật tay :love:

yin195

Thành viên nổi tiếng
Nếu đô la nặng ví thì phần đẹp trai khoai to ko có cũng ko sao :))
Điều bác nói lúc nào cũng là chân lý cả :))
Cái ưu tiên k phải là đẹp trai hay khoai to ????

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Điều bác nói lúc nào cũng là chân lý cả :))
Cái ưu tiên k phải là đẹp trai hay khoai to ????
Như e hót 3 hôm ko bằng 1 phút của các bác đô la nặng ví :))