Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Trải nghiệm Hoàng Long xịn sò ! Event cùng người em gái tôi thương 11

Vũ Hoàng Đức

Thành viên mới
Chào các anh em . Hôm nọ lên gruop thì có nghe thấy anh em bàn luận sôi nổi và lập team đi Hoàng Long và cuối cùng anh em mình cũng tụ tập đc 5 anh em đến Hoàng Long trải nghiệm và đổi gió và cuối cùng mình cùng các ae đã tới Hoàng Long
Nhìn chung CSVC em đánh giá rất cao và em cho 10đ anh Toàn quản lí rất là nhiệt tình
Ngồi một lúc thì cũng đc mấy anh dắt lên phòng mở cửa vào thì thấy ánh sáng ảo diệu khói mờ ảo như đang lạc vào bồng lai thiên cảnh để gặp tiên nữ .
Anh locker hướng dẫn mình thật đồ vào xông hơi và mình vào xông hơi chừng 10 phút là bé vào trước mặt mình là cô bé cao khoảng 1m6 người thì đầy đặn nói rất là ok bé mới mình uống nước và ăn chè Yến ngồi tâm sự xíu bé bắt cởi đồ và mời mình vào tắm làm thằng em mình cứ ngóc đầu dậy và mình đã đc bé tắm rửa sạch sẽ thằng anh cũng như thằng em tắm xong bé nói mình qua phao thần thánh của JAV mình nằm sấp lên phao bé bắt đầu đổ Gel và cho mình đi du lịch bên Thái và vé đi đường lưỡi đê mê trong người như có dòng điện giật tê tê sung sướng không thể tả nổi một hồi máu lên não em đè bé ra 69 và em đã thất thủ trong CIA xong rồi em được bé tắm lai cho sạch rồi lên giường nằm massage khỏe và tâm sự với bé cho đến hết giờ kết thúc buổi trải nghiệm tuyệt vời
Cho em đánh giá về bé :
Mặt : 9,5 đ
V1 : 9đ
V2 : 9đ
V3:9đ
V4 : 10đ ( thơm ngọt và em đã wax sạch sẽ thích hợp cho bác nào thích lều lều )
Và cuối cùng em đã cuộc trải nghiệm trong sung sướng và hi vọng được gặp lại người con gái tôi thương nhớ

Đính kèm

Calvin

Thành viên sôi nổi
like bạn Đức nè hì hì ^^, chúc bạn sớm có code gặp lại em nha ^^