Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Trải nghiệm bé 69 hot hit của Bồng Lai Các

HoàngTùng

Thành viên mới
Sau lần trải nghiệm bé 69, không ngờ về lại mê thế. Mấy hôm tôi hỏi dò thử lịch thấy toàn full. Đúng ngày đẹp trời, tôi chen chân từ sớm, lần này quyết thử thách giới hạn bản thân, đặt lịch luôn phòng Platinum.

Bước vào Bồng Lai Các, nay trông có sự đổi mới phết. Hai nữ lễ tân cười duyên ngồi ở quầy, có bạn sbd 52 lúc bỏ kính ra trông cũng nét phết. Tôi được đưa lên tầng 2 ăn uống nghỉ ngơi trước. Ngồi tại phòng ăn, nhớ lại khoảnh khắc lần đầu chạm mặt 69, tôi đã biết chân ái đây rồi. Em gần như là phiên bản nâng cấp của chân ái trước, mà tôi từng lưu luyến. Mặt xinh baby, cỡ này phải đi chụp lookbook. Nụ cười say đắm lòng người. Tính cách nhí nhảnh, nói chuyện hơi dâm, có lúc lại hơi vô tri. Tự hỏi em có hút gì không mà sao hút hồn anh đến thế?

Ăn uống xong xuôi, cho em ít phút nghỉ ngơi, cuối cùng tôi cũng lên phòng. Tôi bước vào, phòng Platinum gợi ra bao kỉ niệm về lần đầu tiên qua Bồng Lai Các trải nghiệm. Căn phòng rộng, thoáng lối đi, đẹp như ngày nào. Phải khá lâu từ sau cô giáo Mun 00, thì người tôi thật sự muốn thử thách không giới hạn là bé Mun 69. Không biết tình cờ hay có sự sắp đặt từ trước, TV trong phòng đã bật luôn full list nhạc của Sơn Tùng, người mà em thần tượng. Công cuộc vào phòng đánh răng, súc miệng hết tầm 10 phút. Em gõ cửa bước vào, tiến tới sau lưng tôi, khẽ thủ thỉ: “Nay anh mới đi nhậu về à mà mặt còn đỏ hơn lần trước”. Tôi soi kĩ vào gương, đúng là chỉ có em này mới làm tôi đỏ mặt khi diện kiến nhan sắc. Tôi quay sang nói với em: “Chắc tại em xinh quá khiến anh ngại đỏ mặt đó, à không cũng có thể em nóng bỏng quá, lan sang cả người anh làm đỏ bừng bừng hết cả mặt rồi.” Ối dồi nghe xong em cười tươi vào đánh răng, súc miệng. Mồm ngậm kem mà cứ trêu trêu đòi hôn. Vệ sinh răng miệng xong, em bước ra ghế sofa cạnh tôi. Bé bất chợt nói 3 lần: “Mãi yêu 69 cơ”. Tôi biết kiểu này chắc đọc được bài review rồi, nay chắc bị ghẹo tới chết. Tôi hỏi thì bé mới bảo có ông khách không join group vì sợ vợ người quen thấy, đọc được bài review 69 của ông Triết Bùi nào đó. Ổng chưa bao giờ tin review cho tới khi gặp 69 thì thấy đúng thật 😂. Cả hai ngồi đọc không xót một tí gì bài review của tôi, cả bài về 04 nữa, xong cười tới cuối giờ. Tôi mới gặng hỏi bài anh viết dở lắm à hay sao cười. Em mới bảo bài viết hay, dài, chi tiết, không hiểu sao có thể nhớ được hết trải nghiệm như thế, cơ mà cười ở đoạn chi tiết tới nỗi điểm G của bé mà cũng nhớ note vào được. Em còn bảo vía từ khách mở đầu như anh khiến em làm cho ai cũng vui suốt, bảo mỗi lần chỉ cần nhớ về bài review là tự dưng lại cười, chẳng thấy khó chịu gì 🥺. Tôi mới trêu: “Ơ thế hoá ra giờ anh lại thành truyền cảm hứng cho em à”.

Tâm sự nhiều rồi cả hai dắt nhau vào bồn tắm chung. Tại đây em lại gợi nhắc chi tiết để trêu. Cứ bảo lần trước định hôn ở bồn mà bị từ chối làm dỗi ứ chịu được. Thế là lần này quyết định làm 1 shot ở bồn. Em bảo tôi nhắm mắt lại, nụ hôn trao nhau. Và rồi chuyện gì tới cũng tới. Các ông có hiểu cái cảm giác, như kiểu đang bịt mắt, đầu tự tưởng tượng cảm nhận từng bài bản, tay mình thì vẫn lần mò khám phá theo bản năng, ôi mê luôn. Xong shot đầu, lên giường nghỉ ngơi chút, tâm sự chán, rồi lại trườn nuru làm shot 2. Xong shot 2, tôi và em dắt tay nhau vào phòng tắm. Tại đây em lại trêu từ giờ tôi có 2 người phải nhớ là cô giáo Mun 00, bé Mun sói con 69 cơ. Xong còn ghẹo 83 của tôi đâu để xem nụ hôn kiểu Pháp nào 🥲. Tôi ghé sát tai em bảo: “Em dạy anh cách hôn kiểu Pháp đi”. Xong bé cười kêu: “Em nào có biết, anh tả thử đi.” Tôi mới vừa cất lời tả sơ sơ thì bất ngờ bị cưỡng hôn. Chẳng biết đó có phải không nhưng nụ hôn sâu, nút lưỡi, thật sự khó tả. Tới lúc lên giường, vẫn cái đà nhây nhây của mình, cứ khi nào em định hôn là tôi rụt lưỡi lại, làm em hờn một tí. Nhưng shot cuối là khoảnh khắc tôi khó quên nhất trong ngày hôm đó. Cả hai như hoà quyện cùng nhau, đồng điệu từ nhịp thở, ánh mắt, cử chỉ… Nói chung là over hợp. Cả hai dừng cùng một lúc, nằm ôm nhau nghỉ ngơi, hai ánh mắt chạm nhau như muốn thăm dò cảm xúc. Cuối cùng, tôi phải là người đỡ em dậy, nâng niu, dắt bé ra súc miệng.

Chính tay tôi còn phải cầm cốc đưa tận miệng cho em súc. Em còn chỉ vào tay, anh sờ thử tay đi không thấy tay em đang run lên đây này…

Bước ra khỏi phòng, bé Mun đưa tôi xuống tầng 2. Tôi phải đá thêm bát cháo sườn rồi vào massage chân hồi sức. Mắt xem VN đá mà đầu thì toàn nhớ về bé Mun. Tệ thiệt. Xuống quầy tôi mới biết trên tầng 9 có bàn bi-a, ông nào cơ thủ thì có thể lên giải trí nhé.

*Sau ngày hôm đó, tôi rút ra được vài điều note lại:
+ Đôi khi viết review về một bé, cũng chính là tiếp thêm động lực, ủng hộ KTV, giới thiệu cho nhiều anh em được biết tới trải nghiệm. Các em hầu như sẽ đọc được, để biết điểm mạnh, điểm yếu mình ở đâu để cải thiện hơn.
+ Mỗi người sẽ có một gu khác nhau, cái nhìn đánh giá, chấm điểm sẽ khác nhau. Ví dụ gu tôi mặt ưa nhìn, baby, đồng điệu tâm hồn, tính cách nhí nhảnh, trẻ trung thì tôi mới thử. Ông nào không cùng gu, chú trọng body… thì đừng theo review tôi.
+ Thái độ quan trọng hơn trình độ. Như bé 69 chỉ cần 1 tháng tới bồi bổ, vòng 1 đầy đặn như trước, service cải thiện thêm một chút chắc cũng sắp bằng cô giáo 00 đấy chứ, kiểu gì cũng làm mưa làm gió thoii ~~