Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

trải nghiệm bé 18 số 9 thiên hiền mỳ đình men spa đầy thú

Nhật nam

Thành viên mới
Trưa nay ngồi trên cty lượn lờ trên mạng thấy có quán massage số 9 thiên hiền gần với cty thế là chiều rủ mấy ae chỗ làm đi làm mấy vại bia cho mát mồm và rủ nhau đi massage cho sướng.sau chầu bia thế là ae kéo nhau qua số 9 thiên hiền để massage,vừa đến cửa đã thấy lễ Tân và quản lý ra chào đón rất niềm nở,bước vào sảnh nhìn thấy quán rất giống trang trí của quán karaoke nhìn sang trọng vcl,mấy ae thì trọn ảnh còn T thích random,lễ Tân đưa lên phòng bật nước và xông hơi đc 5p thì thấy gõ cửa đi vào là 1 cô bé nhỏ nhắn trẻ xinh chào rất lễ phép,sau màn chào hỏi thì mới biết em nó số 18, em nó nhẹ nhàng cởi quần áo cho T rồi bảo tao vào xông ra rồi tý em tăm cùng anh,nghe giọng miền Tây ngọt ngào nhẹ nhàng và dễ thương vl,thế là vào xông tầm 10p đi ra đã thấy em nó cởi quần áo từ bao giờ,thế là 2 ae vào tắm cho nhau 1 lúc thì em nó thế giãn tại bồn luôn,em nó non trẻ nên sờ em nó làm da mát rượi và mịn màng rất kích thích,thế giãn một lúc em nó bảo lên massage rồi em trườn cho a sướng thế là nghe theo em nó ra ngoài em nó lau cho từ đầu đến chân,sau đó lên giường em nó massage cũng rất bài bản,massage xong em nó bắt đầu đổ tinh dầu lên người và trườn,e nó trườn rất kỹ năng và bài bản,tạo cảm hứng vl luôn.trườn một lúc em nó thư giãn và t out trong miệng em nó trong sự sung sướng và thỏa mãn,sau khi nằm nghỉ ngơi 2 ae ra tắm táp cho nhau và em nó lấy quần áo mặc vào cho t nói chuyện một lúc 2 ae chào nhau tại thang máy bằng nụ hôn gió rất hài lòng và thỏa mãn.xuống đến quầy cũng thấy sẽ xuống rồi và trò chuyện rôm rã với nhau chắc cả bọn đều thỏa mãn.thanh toán xong mấy ae lại dìu dắt nhau về ăn cháo,nói chung hôm nay đi chơi thấy vui vẻ và cả bọn thoải mái,sẽ còn quay lại yc cô bé 18 miền Tây vài lần nữa