Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Trải nghiệm 5* tại Kỳ Anh Massage

Tu An

Thành viên mới
Cách đây 2 hôm ( 24/05/2022) mình có đi tiếp mấy vị khách nước ngoài. Sau khi ăn nhậu xong thì được một người bạn giới thiệu đến Massage Kỳ Anh... sau khi đến rồi mình mới thấy thật kỳ diệu. Lẽ ra cơ sở của mình nên có tên là Massage & Spa Kỳ Diệu thì hợp lý hơn. Đây là lần đầu tiên mình được trải nghiệm loại hình massage kỳ diệu này, từ ngỡ ngàng này đến những thứ kỳ diệu huyền ảo khác, đáng giá từng đồng xu cho từng thượng đế đến trải nghiệm. Massage & Spa Kỳ Anh có những gói trải nghiệm khác nhau tượng trưng cho những cung bậc khác nhau và mình đã chọn cho bản thân và đối tác gói cao cấp nhất vì muốn hứng trọn mọi cung bậc cảm xúc hoàn hảo mà nơi đây có. Gói của mình sẽ có những gia vị : 1. Ngồi ghế thư giãn uống nước trà gừng ( free), bạn sẽ ngâm chân tại đó, kèm theo một thiên thần đến massage chân cùng các động tác đánh thức một số giác quan của bạn cùng với tiếng nhạc du dương ( tiếng nhạc cũng có thể được chính bạn lựa chọn theo style bạn thích), mình nhận thấy hành trình đầu tiên thật hoàn hảo rồi.
2. Hành trình tiếp theo này mình đã được flying to Eden khi ở đó sẽ có những bể sục mini ấm nóng như các thiên thần trong đó và một bể sục lạnh lùng như Chân Giữa của bạn được tập thể dục =)). Tại hai bể sục đẳng cấp này mình được các thiên thần tình yêu ( thần tình yêu thì không mặc gì thì phải ^^!) chăm sóc từ ngọn tóc đến gót chân Archin luôn... ngỡ ngàng và bàng hoàng tại sao giữa thủ đô ngàn năm văn hiến lại có thứ Massage kỳ diệu đến vậy. Một lit rượu trước đó đã tan biến tự bao giờ mà lúc đó sự tỉnh táo thái quá đã chút nữa chưa ra chợ đã tiêu hết tiền rồi. Chưa khỏi hết ngỡ ngàng thì được các thiên thần dìu dắt vào khu xông hơi và xông khô, ... tại nơi này do nóng quá nên đầu óc chỉ muốn nhanh được ra ngoài để quấn quýt với các thiên thần tình yêu mà thôi.
3.Có một điều thú vị là mình có được quyền lựa chọn không gian lãng mạn yêu thích vd như: tập thể cùng vs các đối tác hoặc là một không gian riêng tư vô cùng lãng mạn. Nhưng để kích thích mọi giác quan mình đã lựa chọn không gian trải nghiệm tập thể để cùng đối tác trao đổi các thiên thần với nhau... nói đến đây là cảm giác đó của mình lại len lỏi khắp cơ thể rồi. Các thiên thần có những động tác như được sinh ra đã làm thuần thục... làm mình bê sa mê ... đây đúng là bồng lai tiên cảnh chứ đi đâu xa...sau khi gửi hết một đám sinh khí đến thiên thần của mình thì mình muốn được trao đổi thiên thần với đối tác... và rồi lại được trải nghiệm thứ cảm giác ấy.. Một đám sinh khí khác lại được truyền thẳng vào nơi cửa ngõ âm thanh của các thiên thần. Chưa bao giờ mình thấy các Angel lại thân thiện, gợi cảm còn hơn người yêu của mình vậy... (Người yêu của mình mà mình đòi hỏi không khéo còn bị đánh cho thâm mặt ấy chứ =)) )
4. Từng đấy trải nghiệm tại thiên đường thì sức tàn lực kiệt mình cần phải quay lại phòng hồi sức bằng bát mỳ xào bò ( có các món hấp dẫn khác) và rồi nằm tại ghế thư giãn và tận hưởng những bản nhạc du dương... nếu thậm chí các thượng đế muốn được liu diu đến sáng nằm nghe thì nơi đây cũng sẵn lòng phục vụ, tuy nhiên do mình đã book phòng bên KS Sheraton nên phải đưa đối tác qua đó nghỉ ngơi để ngày tiếp theo làm việc rồi.
Trên đây là hành trình trải nghiệm Massage & Spa Kỳ Diệu ah quên Kỳ Anh =)) mà có lẽ chưa bao giờ mình được trải nghiệm tuyệt vời đến thế. Chăc chắn rằng ngày gần nhất mình sẽ come back trở lại như một bộ phim kinh điển có tên: Trở về Eden.
Massage & Spa Kỳ Anh một Eden trong lòng tôi.
( Do không muốn có thứ gì khác ngắt quãng mạch trải nghiệm nên mình đã không mang theo điện thoại để lưu lại được những thước film và hình ảnh sống động up lên đấy cho mọi người xem nên nhà mình thông cảm nhé. Lần tới chắc chắn sẽ có )
Tks for reading !
NTT