Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Trả CODE Free vé, gặp lại người thương 69

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
Vừa qua BQT Cộng Đồng X đã tạo nhiều sự kiện sôi nổi và ý nghĩa, mình cũng tham gia và may mắn đạt giải. Hôm nay sau khi nhậu từ trưa đến tối, người cũng tê tê rồi, thế là lại ghé chỗ quen thuộc thôi Ahihi Massage NDL thẳng tiến.
Mình vô lễ tân đưa mã Code để được free vé (mình đạt 02 giải nên được cả 02 vé free, quá thơm luôn kkk) và vẫn như thường lệ, book ngọc nữ 69 và e xin phép ko kể nhiều về bé nữa, tóm lại là ngon trym.
Một lần nữa cảm ơn BQT Cộng Đồng X. Chúc diễn đàn ngày càng phát triển

Đính kèm

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
Thanks bài review nhạt như nước luộc bánh chưng của tâm thần,à nhầm,công thần review ?

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Vừa qua BQT Cộng Đồng X đã tạo nhiều sự kiện sôi nổi và ý nghĩa, mình cũng tham gia và may mắn đạt giải. Hôm nay sau khi nhậu từ trưa đến tối, người cũng tê tê rồi, thế là lại ghé chỗ quen thuộc thôi Ahihi Massage NDL thẳng tiến.
Mình vô lễ tân đưa mã Code để được free vé (mình đạt 02 giải nên được cả 02 vé free, quá thơm luôn kkk) và vẫn như thường lệ, book ngọc nữ 69 và e xin phép ko kể nhiều về bé nữa, tóm lại là ngon trym.
Một lần nữa cảm ơn BQT Cộng Đồng X. Chúc diễn đàn ngày càng phát triển
Quá đỉnh bác ơi. Cộng đồng cần những con người như bác. Quả thật là Tây Môn Khánh. Khi nào đóng phim jav cho tôi gửi ké cái nhé :khi-yoyo-107::laluot-31:

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
Mình ko xem phim chưởng nhiều,nên ko biết tây môn khánh và doãn chí bình là người ntn mà lắm ông đặt nick thế

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
E này dc bác khen thế e phải note lại để vào SG phải check thử
hồi trước có bác @Judas ở ngoài HN vô Sg e giới thiệu bé đi 69 xong nghe review quá ngon trym luôn