Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

trả code bé tôi thương 64 và cuộc gặp gỡ định mệnh với bé chị 65 :))

tom jerry

Thành viên
Lại là e đây các bác sau bài review đầu tiên của e vs bé 64 thì e cũng đã nhận dc code của bé không lòng vòng trưa hôm sau e xách code đi trả ngay lập tức :bodo-smile-48: nhưng do đợt trc cũng dc bé khen là khá lì nên nay quyết định chơi hẳn vé 120' + massa 4 tay xem ra sao :khi-yoyo-73: lên tới phòng đợt này có thêm cái ghế tyeu các bác ạ :khi-yoyo-1: xông hơi dc 1 lúc thì bé 64 đã vào 2 ae lại ngồi tâm sự 1 chút và nói về bé mới, 5' sau bé mới bước vào nhìn thoáng qua có 1 chút nét dịu dàng trái ngc vs bé 64 tinh nghịch của e, cơ mà nhìn càng gần bé 65 thì càng thấy bé có sức hút khó tả, sau 1 hồi nghịch ngợm cơ thể bé mới biết bé số 65 ( ôi chị chị em em đây mà 64 65 :khi-yoyo-134:).

Round 1 : 3 ae bắt đầu di chuyển đến bồn tắm vs đội hình 64 trên 65 dưới, đang mân mê mơn trớn v1 v4 của bé 64 thì bỗng nhiên lại cảm giác tê ran dọc từ phía đùi nhìn xuống thì bé 65 cũng bắt đầu đi những đường skill của mình chưa kịp định thần thì bé 64 cũng bắt đầu phối hợp vs bé chị 65 một cách nhịp nhàng trong làn nước ấm cùng với hơi thở kèm những lời gợi mời của bé 64 làm mình hưng phấn k tài nào chịu nổi đành CIA bé 65 ( lúc này khá lì mà e tự hào trở thành khá nhanh r các bác ạ :khi-yoyo-195::khi-yoyo-195: phê thật sự luôn các bác)

Round 2 : 3 ae chuyển lên giường nghỉ mệt và chị chị em em 64 65 bắt đầu luân phiên thay nhau show kỹ thuật của mình từ khỏe đến thái r đến mệt. cả 3 quần nhau cuộc chơi sung sướng k từ ngữ nào diễn tả dc, thế là e lại CIA bù bé 64 :khi-yoyo-109:

Round 3 : sau 2 shot nằm nghỉ ngơi tay trái ôm bé chị 65 dịu dàng tay phải ôm bé em 64 tinh nghịch tâm sự đủ thứ về cuộc sống còn tay thì cứ tự động mơn trớn du đầu xé cho nhau :khi-yoyo-129::khi-yoyo-129: dc 1 lúc e lại phục hồi và quần 2 bé từ giường tới sofa thì cái kết là ....e hết đạn các bác ạ vâng e nói là hết đạn :khi-yoyo-183: vậy mà 2 bé vẫn chiều e 1 lúc lâu, thương thật sự :khi-yoyo-80:

Đánh giá tổng quan thì 2 bé e đều cho 9d nhé còn riêng đối vs e thì 11/10 luôn.

Đính kèm

tom jerry

Thành viên
Bác ăn chơi thế, 2 ngày 4 shot 6 tay :))
kkkk =))) hnào đẹp trời mát mẻ bác thử luôn đi r review cho ae đọc :khi-yoyo-109: mấy bé của nld thì khỏi chê luôn:khi-yoyo-129::khi-yoyo-134:

ấy mà bác kiểm soát lại tý chứ như em là hsau nằm gục ra ấy =]]]]

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
kkkk =))) hnào đẹp trời mát mẻ bác thử luôn đi r review cho ae đọc :khi-yoyo-109: mấy bé của nld thì khỏi chê luôn:khi-yoyo-129::khi-yoyo-134:

ấy mà bác kiểm soát lại tý chứ như em là hsau nằm gục ra ấy =]]]]
Tháng trc e có vào sg công tác, có ghé NLD đấy bác, chỉ muốn ở luôn ko về :))

tom jerry

Thành viên
Tháng trc e có vào sg công tác, có ghé NLD đấy bác, chỉ muốn ở luôn ko về :))
phải r đó bác e toàn làm xong xuống làm bát mỳ bò trứng r massa mặt massa chân + tranh thủ chợp mắt tý r về cho thư thả đầu óc =)))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
phải r đó bác e toàn làm xong xuống làm bát mỳ bò trứng r massa mặt massa chân + tranh thủ chợp mắt tý r về cho thư thả đầu óc =)))
Tiện thể ngắm các e luôn bác nhỉ :)) Đã xinh tươi còn ngọt ngào

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
cách đây khoảng 01 năm trước lần đầu ghé NDL và ấn tượng đầu tiên là csvc nhìn đẹp, thái độ phục vụ ok nên sau này mình cứ ghé hoài
E hay đi công tác miền nam, dc dẫn đi massage cũng kha khá mà chỉ ấn tượng NDL với HL. Vào là ghé thăm các e ngay :))