Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Topic để ae chia sẻ, cảnh báo các ks lởm khởm khắp 4 miền

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Như tít, e vừa đọc dc chia sẻ của bác @ThienHoang về 1 lần chơi sụt hầm mất hứng vì ks cách âm kém cho nên e muốn mở topic này để các ae có chỗ xả hận cũng để cảnh báo các ae khác. Đi chơi mà gặp ks lởm khởm thì mất hứng ko khác gái đẹp chỉ cho nhìn ko cho ăn. Ngoài các ks kém chất lượng thì ae có thể chia sẻ thêm các ks ngon rẻ an toàn cho ae
Mỗi người 1 chia sẻ vì 1 CDX ăn chơi an toàn vui vẻ :love:

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Như tít, e vừa đọc dc chia sẻ của bác @ThienHoang về 1 lần chơi sụt hầm mất hứng vì ks cách âm kém cho nên e muốn mở topic này để các ae có chỗ xả hận cũng để cảnh báo các ae khác. Đi chơi mà gặp ks lởm khởm thì mất hứng ko khác gái đẹp chỉ cho nhìn ko cho ăn. Ngoài các ks kém chất lượng thì ae có thể chia sẻ thêm các ks ngon rẻ an toàn cho ae
Mỗi người 1 chia sẻ vì 1 CDX ăn chơi an toàn vui vẻ :love:
Vụ lket ksan con íu qua

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Vụ lket ksan con íu qua
Vì lk còn yêu nên ae mình càng cần report để ae khác tránh bác ạ, mình có tiếng nói mạnh thì đi chơi mới an toàn, bọn ks giờ nhiều chỗ làm ăn láo nháo lắm

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Vì lk còn yêu nên ae mình càng cần report để ae khác tránh bác ạ, mình có tiếng nói mạnh thì đi chơi mới an toàn, bọn ks giờ nhiều chỗ làm ăn láo nháo lắm
Để rảnh viet canh báo

Chỉ Yêu Mình Em

Thành viên
Mình chỉ đi ks quen nên chưa có gì ko hài lòng, nhưng ủng hộ topic của bác. Mình là khách hàng đi chơi, có gì không hài lòng phải lên tiếng luôn để bảo vệ quyền lợi của bản thân và những ae khác. (y)

Playboy007

Thành viên sôi nổi
Tôi hay đi cái Le Grand chỗ Đầm Trấu, cảnh báo thì ko cảnh báo vì chất lượng pv vẫn tốt nhưng dạo này ko thích như trước vì mấy phòng có cái ghế tình yêu cứ có mùi khó chịu, mùi gì thì các ông tự biết rồi nhé. :LOL:

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Mình chỉ đi ks quen nên chưa có gì ko hài lòng, nhưng ủng hộ topic của bác. Mình là khách hàng đi chơi, có gì không hài lòng phải lên tiếng luôn để bảo vệ quyền lợi của bản thân và những ae khác. (y)
Chắc sẽ lập 1 topic ae cùng nhau chia sẽ những khách sạn ok, cũng nhu phản ánh mấy khách sạn cùi bắp :D

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Tôi hay đi cái Le Grand chỗ Đầm Trấu, cảnh báo thì ko cảnh báo vì chất lượng pv vẫn tốt nhưng dạo này ko thích như trước vì mấy phòng có cái ghế tình yêu cứ có mùi khó chịu, mùi gì thì các ông tự biết rồi nhé. :LOL:
thế thì hỏng bác ak :D

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Chắc sẽ lập 1 topic ae cùng nhau chia sẽ những khách sạn ok, cũng nhu phản ánh mấy khách sạn cùi bắp :D
Đây e lập rồi này bác, ae chia sẻ vừa giao lưu chém gió vừa tìm dc chỗ ăn chơi hợp lí

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Cái này cũng khó tránh khỏi nên tôi ko thích thì ko đến nữa thôi, bên ks họ cũng ko có cách nào khác. Càng xịt nước hoa mùi các tởm. :LOL:
uhm, trước Trung Sơn nó có nhìu cái cũng êm lắm, sau này đông quá nên chất lượng nó kém lại