Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Tổng hợp trải nghiệm ở Nhạc Dương Lầu

Bé ngon nhất ở NDL bạn từng đi

• Bé 08

Bình chọn: 6 42.9%
  • Bé 02

Bình chọn: 1 7.1%
  • Bé 69

Bình chọn: 0 0.0%
  • Bé 42

Bình chọn: 4 28.6%
  • Bé 98

• Bé 86

• Khác

Bình chọn: 3 21.4%

• Số thành viên bình chọn
    14

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
Nay e xin phép report chân thật những trải nghệm ở Massage Nhạc Dương Lầu (NDL) sau hơn 01 năm chinh chiến ở đây.

Về phần chung:

Nói về quản lý và nhân viên thì e thấy rất thân thiện và nhiệt tình. Luôn hỏi thăm xem có muốn ăn uống gì ko, thích đi bé kiểu như nào, bé có làm tốt ko abc... và đặc biệt luôn có nhiều chương trình ưu đãi cho ae.

Về CSVC: phòng rộng, đẹp và tiện nghi. So với những chỗ mình đã đi thì hơn hẳn.

Về các gói: gồm 700 900 1200 1500 mình đã đi hết. Riêng gói 2000 thương gia thì chưa do e hay đi một mình mà lại đi gói này thì buồn lắm nên thôi khi nào cở sở có event tụ họp ae mới đi chung cho vui hihi. Các gói kia thì nó khác nhau ở thời gian, tinh dầu, gói 700 thì hình như các bé ko có tắm chung, ngoài ra các bác có thể đi 4 tay mà ko mất thêm tiền vé mà chỉ thêm tiền tip.

Đồ ăn thức uống: có trà gừng, nước cam, nước suối, mì bò trứng, cháo gà, trái cây. Tất cả đều free.

Về massage foot, mặt. Khi mà các bác thong thả có nhiều thời gian thì lên phòng này thư giãn cũng rất ok. Ko mất tiền vé, chỉ cần tip từ 100k. Lúc đầu gặp bé tên Nhi rất dễ thương mà nay bé nghỉ rồi, sau này có mấy bé mới vào cũng rất dễ thương.

Về KTV: mình đã gặp được khá nhiều bé, bé nào cũng ngon, service rất ok. Các bác sẽ được thư giản có thể 2 3 lần tuỳ sức khoẻ và nếu muốn vậy thì nên đi vé 1500k cho nhiều thời gian. Ban đầu bé sẽ dắt đi tắm chung và thư giãn BJ HJ trong bồn, các bác cũng có thể tranh thủ khám phá v1 v3 v4 của bé. Sau đó lên giường nghỉ ngơi rồi bé sẽ dùng tinh dầu và trườn thái kết hợp với đôi môi đi khắp cơ thể, đảm bảo sướng run cả người, phút cuối các bác có thể CIA ngập trong miệng bé (tuỳ một số bé). Nhiều bé nhiệt tình sẽ chiều các bác nhưng cũng tuỳ bé, có bé có tráo lưỡi, có bé cho tevet, có bé còn có cả wc và có chiêu dùng v4 cạ cạ rất kích thích và hầu như đều có 69. Các bác thích gu như thế nào, service ra sao thì cứ gặp a quản lý Tùng hoặc Minh sẽ tư vấn nhiệt tình cho các bác. E xin phép liệt kê một số bé cho các bác tham khảo:
  1. Lần đầu ghé đi vé 700, e út thì random thôi, cuối cùng thì gặp bé 20 face cũng bt, service thì nude 100% tắm chung, BJ, HJ, 69, CIA, trườn thái với tinh dầu ui cha nó sướng thế là nghiện cmnl. Lâu rồi ko biết bé này còn làm nữa ko. Đánh giá face 7d, service 8d
  2. Lần sau tiếp tục ghé nhưng là đi một mình, bởi vì thời gian sẽ nhiều hơn, thong thả khám phá. Lần này đi bé 60, biệt danh là Banana và sở thích là ăn chuối, bé trông dễ thương, service cũng như bé 20 thôi, đánh giá face 7d, service 8d.
  3. Tiếp tục ghé, lần này nhắn tin hỏi a Minh quản lý nhờ a giới thiệu bé nào xinh mà service khủng, rồi a Minh giới thiệu bé 02 vậy là nhanh nhẹn đi check liền. Bé này khá hot nên phải chờ lâu, mình vô massage chân gặp bé tên Nhi rất dễ thương, nhưng nay bé cũng nghỉ rồi. Tầm 30p thì cũng lên phòng và gặp bé 02. Đánh giá: face 9d, service 10d. Sướng quá éo biết nói gì luôn. Bé này trước làm bên Phụng Thuỷ nên tay nghề cũng rất ok. Riêng bé 02 mình đi khoảng 05 lần là các bác hiểu rồi đó. Nghe bảo nay bé nghỉ rồi.
  4. Tiếp tục khám phá con số tiếp theo là bé 25, bé này a Tùng quản lý giới thiệu cho mình. Bé tên Kim, nhớ ko nhầm sn 97 98 gì đó, cao tầm 1m7 múp máp, trông bê nude rất đã các bác à kkk. Đánh giá: face 8.5, servicer 8. Mình cũng đi bé này được 4-5 lần gì đó. Bé này trước làm bên Windy Sư Vạn Hạnh chuyển qua nên làm cũng ok.
  5. Tiếp theo là số 71 a Minh giới thiệu, gặp 01 lần lâu rồi cũng ko nhớ nữa, mà giờ nghe bảo bé nghỉ rồi.
  6. Đến lượt bé 86, bé này mình coi report bên congdongmassage, check thì thấy cũng ok. Đánh giá face 7.5, service 8.5, bé này được cái nhiệt tình lắm các bác. Mấy e trước thì cũng ok đó nhưng mà bé này kiểu nhiệt tình hơn.
  7. Tiếp đến bé 55, một lần thấy bé đi vào thang máy khá ấn tượng vì rất xinh, hỏi a Trung thì biết bé số 55. Tuy nhiên ko may là đang lúc lâm trận thì bé bị đèn đỏ, cảm giác hơi buồn vì ko được thoả mãn cùng bé.
  8. Tiếp bé 57, lần này đi nhậu với mấy ae xong rủ nhau ghé NDL, cũng ko muốn đi lại mấy số trước nên lại nhờ a Minh sắp xếp. Bé này hình như sn 98, cao 1m55, trông cũng dễ thương. Đánh giá face 8d, service 7d, mình thấy bé hơi mập nên lúc mà 69 hơi bị ngợp hic hic.
  9. Tiếp là bé 42, bé này mình biết do vào nhóm Zalo của NDL mà giờ nhóm này cũng mới bay rồi. Bé người Hà Nội, sn 94 nhưng vẫn rất xinh và ngon. Bé rất nhiệt tình chiều như người yêu luôn, làm cho mình cực kỳ ấn tượng. Đợt đó đi vé 900k mà mình tip 1500k là các bác hiểu rồi. Sau này thì gặp thêm 4-5 lần gì đó. Đánh giá: Face: 8d, service 10d.
  10. Tiếp là bé 69, thật sự mình rất thích bé này gặp hoài ko chán vì bé xinh đúng gu của mình và service rất tốt. Tính ra mình gặp bé hơn chục lần và cũng có nhiều kỷ niệm vui với bé.
  11. Đến bé 15 thì a Minh giới thiệt cho mình, bé này kiểu teen rất đáng yêu, mình rất thích luôn. Đánh giá face: 8,5d, service 8,5d. Bé này nghe bảo nghỉ rồi
  12. Tiếp là bé 19, quê Hà Nội sn 98, trước bé làm ở Windy Phạm Hùng, mới vào làm và mình thấy cũng rất ok. Đánh giá Face: 8.5, service 8,5. Bé này nghe bảo nghỉ rồi.
  13. Bé 66, sn 95 quê Bạc Liêu. Bé này phải nói service rất tốt, thực sự bình thường mình rất lâu ra nhưng gặp bé này thực sự dâm và làm rất tốt nên mình cũng phải đầu hàng. Đánh giá face 8d, service 9d.
  14. Bé 80 đến từ Kiên Giang. Bé này thì face ko xinh lắm, được cái ngoan và chiều mình như người yêu vậy. Đánh giá face 7,5d, service 8d
  15. Bé 12 đến từ Cần Thơ, dáng người nhỏ nhắn nhưng lại có võ, trước đây bé làm bên Điêu Thuyền một thời gian sau đó chuyển qua đây, đặc biệt v1 đẹp, dạng cam lai bưởi mình rất thích. Đánh giá face 7,5, service 8d.
  16. Bé 72, bé này tuy ko xinh lắm nhưng cũng ưa nhìn, nhiệt tình chiều như người yêu, bé này nằm trong danh sách mình sẽ quay lại.
  17. Bé 97, tên Thư sn 99, cao ráo xinh gái nhiệt tình. Trước bé có làm bên Zeus q1 nên tay nghề rất ok. Bé này có chị là số 98 cũng làm ở đây. Bác nào thích đi 4 tay thì nên thử 2 chị em này xem sao kkk.
  18. Bé 11, sn 96 đến từ Cần Thơ. Cao tầm 1m55 đặc biệt v1 dạng cam lai bưởi mình rất thích. Đánh giá face 8.5 đúng gu của mình luôn, service 8.5. Bé này cũng nằm trong danh sách mình sẽ quay lại hihi.
  19. Bé 08, chỉ một từ thôi "Cực phẩm".
  20. Bé 98, sn 97 đến từ Sóc Trăng. Nói ra các bác đừng cười e, bé 98 mới thực sự là "người con gái tôi thương". Thực sự mình rất thích bé này.
  21. Bé 88 đến từ An Giang, bé này tổng thể nhìn xinh, dáng cao 1m69 rất dễ thương mình cho 8.5d. Bé này đáng check đấy các bác.
  22. Bé 75, sinh năm 2k đến từ Hậu Giang, ngoan ngoãn dễ thương, v1 to nhìn rất kích thích và trườn nuru bao phê.
  23. Bé 10, sinh năm 99, face xinh, dáng hơi nhỏ con nhưng mà dâm. Service có tráo lưỡi, wc, cia đầy đủ, thái độ nhiệt tình.
  24. Bé 111, bé này là số 86 ngoài massage Kỳ Anh, face xinh service ok thái độ vui vẻ nhiệt tình. Nói chung rất ngon các bác check thử đi nha.
  25. Bé 919, bé trước trước đây làm bên MT, face xinh body mượt, dành cho bác nào gu tình cảm nhẹ nhàng.
  26. Bé 669, bé này mới từ bên Kim Huy qua, sn 1999 dễ thương, có lẽ vì đã đi nhiều số hot nên với mình thì bé này ko có gì nổi bật.
  27. Bé 30 Su Su, ưu điểm mặt xinh vú to vui vẻ nhiệt tình. Bé này bên Tô Châu qua làm oke
    Nghe bảo số lượng ktv ở đây khá đông tầm 40-50 tha hồ cho các bác lựa chọn. Còn nhiều bé ngon lắm nhưng chưa có thời gian để trải nghiệm.

E xin hết, cảm ơn các bác đã đọc!

Đính kèm

Sửa lần cuối:

tuanhung

Thành viên mới
Tuyệt với quá ads oi. Đã trải nghiệm rất tuyệt vời. Đã post bài mà chưa thấy mã códe kkk

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
cứ từ từ bác, lâu lâu check hộp thư đi. À mà e là fan NDL chứ ko phải ad nhá,

Davinci

Thành viên mới
Cũng là fan của NDL nhưng cũng bái phục với sư huynh. Nghe sư huynh chốt câu "số 8 cực phẩm" thì phải chuẩn bị đạn dược để tiếp đón bé mới được. Cảm ơn bài rp của sư huynh rất có ích cho các newbie thành viên mới. Thiết nghĩ nên lập NDL fanclub mới được :D

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
Cũng là fan của NDL nhưng cũng bái phục với sư huynh. Nghe sư huynh chốt câu "số 8 cực phẩm" thì phải chuẩn bị đạn dược để tiếp đón bé mới được. Cảm ơn bài rp của sư huynh rất có ích cho các newbie thành viên mới. Thiết nghĩ nên lập NDL fanclub mới được :D
vậy mà còn nhiều số ngon hơn nữa đó haha bác cứ chuẩn bị đạn dược rồi từ từ khám phá như e đi kkk

nguoicoson

Thành viên mới
sô 08 minh chưa đi, có đi 86 rồi, rất ok, ko biêt 02 thì sao ban?đang phân vân quá

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
sô 08 minh chưa đi, có đi 86 rồi, rất ok, ko biêt 02 thì sao ban?đang phân vân quá
riêng bé 02 e đã đi 5 lần là bác hiểu rồi đó, mặt xinh service khủng v1 to trườn nuru bao phê, ngoài ra còn có BJ HJ WC 69 tevet tắm chung vv...