Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Tổng hợp một số em đã đi ở Kingspa 197 NNV

Thix Đủ Thứ

Thành viên mới
Do cơ sở ở gần chỗ làm và tiện về nhà, nên mình cũng hay đi Ms ở đây. Trước hay đi Đỗ Quang, gesha,... Nhưng từ khi có cơ sở NNV nàu thì chuyển hẳn qua đây. Đi tiwf những ngày đầu nên cũng đi gần hết lượt nhân viên ở đây, nhưng các e cungz nghỉ nhiều, còn sót lại có 08, 02 mới, còn các e mới thì mới thử mỗi e 26, có thêm em 06,09 mới đi làm lại. Nên hn xin phép review những số này nhé.
Đầu tiên 08: Em này thì quá nổi tiếng ở đây rồi, bé này cao khoảng 1.6m, nặng khoảng 55kg, vòng 1 đẹp, v2 có tý lipit, v3 đẹp, v4 nhiều nước. Bé này servit nói chung là ổn, đối với mình rất hài lòng khi gặp bé này.
Thứ 2 bé 02. Bé này sn 99, hợp với bác nào thích tình cảm, người mũm mĩm dêz thương. Nhược điểm có e bé rùi nên v1 hơi chảy, v2 mũm mĩm, v3 đẹp, v4 nhiều nc. Bé này sv cũng rất nhiệt tình, tìm cảm và chiều khách.
Thứ 3 bé 09: sn 96. Bé này mập, nhưng mặt dễ thương, cả 3 vòng đều khủng, v4 cũng nhiều nc. Chiều khách, full sv. Chống chỉ định với bạn nào thích mi nhon.
Thứ 4 bé 06. Bé này trẻ nhất ở đây, tính trẻ con, da trắng, dễ thương, 3 vòng đẹp, v4 ko biết. Sv ko có gì, nhưng ko chịu học hỏi, phù hợp với ban nào thíc teen, ngây thơ, ko nặng về sv.
Thứ 5 là bạn 26 mới đi làm đc tuần, nghỉ 3 ngày, và giờ đang nghỉ tiếp 10 ngày. Bạn này mặt tròn, dễ thương, ngực đẹp, bụng có mỡ, v3, 4 đẹp. Ko hôn môi, sv hơi non nhưng chịu khó học hỏi. Tương lai có thể trở thành hot ở đây.
Tạm tạm thế đã. Nếu có cơ hội gặp thêm e mới, mình sẽ bổ sung sau.

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Sơ sơ qua thì bác này gu giống tôi quá, thích mũn mĩm. Mấy bé mũm trườn sướng vãi.

NofearDog

Thành viên mới
Ngày trước đợt 2020 KingSpa NNV này có em 01, zalo là Mun Lép
Service đỉnh nhất mình từng gặp
Tiếc là giờ nghỉ rồi
Mất liên lạc luôn, buồn thật sự
Em nó sn 98, người đẹp ngực đẹp
Nói chung là hiếm em miền Bắc nào đỉnh thế