Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Tìm về em 01 Hoàng Long 8

Mai Chí Công

Thành viên mới
Sau nhiều tháng bôn ba phiêu bạt khắp các chân trời massage trên đất Sài Gòn này, mình vẫn về với Hoàng Long 8 vì dàn hoa đán đông đảo ở đây
Xong phần mở bài, dzô thân bài:

CSVC: 9d, được đầu tư rất bài bản, HL có tới 3 loại phòng cho anh em tha hồ trải nghiệm các cảm giác lạ.
Locker: 7đ, được cái lịch sự, không vòi tip, vậy là ok rồi
Kỹ Thuật viên: Phải nói là dàn đào ở đây được tuyển chọn rất kỹ, lần nào nằm chờ cũng tranh thủ ngắm nghía và lưu số các em đào ở đây để check khi có dịp. Hôm nay mình rv về em số 01, đạo ruột của mình:

Thái độ: 9d - Thân thiện, chịu khó nói chuyện, trao đổi với mình, tạo không khí thoải mái cho khách.
Face: 9d – chuẩn hotgirl
V1: 8.5d – Cam lai bưởi, được cái đầu ti nhỏ
V2: 8d – Mình hạc
V3: 8d – Căng tròn nảy nở, vỗ nghe chang chác
V4: Sạch sẽ, tỉa tót gọn gàng
Massage khỏe: 8.5d – Đủ bài, đấm tương đối ổn
Mass-mệt: 9d - Full SV nha, được cái là em rất chú ý cảm xúc của khách, trình độ HJ BJ trên cả tuyệt vời, xong rồi còn CIA.

Em 01 của mình thì làm theo phong thái kích thích, vừa massage vừa thả kiến khắp người, lâu lâu lại vuốt từ mông xuống 2 hòn ngọc rồng, cảm giác nằm massage mà vừa khó chịu, vừa kích thích, nếu như hiếp râm mà không đi tù là mình đè ẻm ra nện mấy hiệp rồi. Xong phần kích thích và massage khỏe, em bắt đầu bò trườn nuru khắp cơ thể mình, rồi vuốt trụ, BJ cho tới khi mình bắn hết ra vẫn không nhả thằng nhỏ của mình. Em vừa làm vừa rên ư ư nghe như phim JAV.

Tổng kết: 1 cơ sở Massage mà mình luôn phải tìm về, 1 không khí sang chảnh, 1 kết cấu tuyệt vời cùng dàn mỹ nữ tuyệt hảo, thích hợp cho các bác thích nhìn, thích ngắm, thích sờ, thích sang, thích được giao lưu massage thư giản cùng mấy em hotgirl.

Đính kèm

Joseph

Thành viên mới
có nơi để tìm về thì sướng quá bác nhỡ