Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Tiếc cho 1 bông hoa 50 cũ Kỳ Anh

Tiểu Vi

Thành viên mới
Hôm qua tôi đến Kỳ Anh như bao lần khác nhưng lần này mới rãnh để viết cái gì đó
Thường thì tôi đi gói Diamion các ông ạ ( khá ưng gói này )
Đến Kỳ Anh bước vào cửa đương nhiên sẽ gặp lễ tân và tôi chắc chắn các ông đến đây đều ưng từ tầng 1 đến tầng 8
Sau khi được em Giang tư vấn thì tôi đến thang máy để lên tầng 8 massa chân và đợi nhân viên sắp xếp phòng ( khoảng này cũng rất gì và này nọ các ông nên thử )
Vô tình gặp lại người xưa...
Em chào tôi nhưng có gì đó khá ngại . Tôi nhận ra em...50
Vì vài lần rất lâu tôi yêu cầu nhưng Kỳ Anh bảo em nghỉ . Khá buồn vì em không cho sđt hay zalo tôi có hỏi xin mấy bạn ở đây nhưng vô ích
50 mà tôi gặp lại bây giờ khá gầy , người mình dây như ngày nào
Em không xuất sắc như các bạn ktv khác nhưng tôi ưng vì em nói chuyện nhẹ nhàng , thành thật , ngoan , lễ phép và khéo léo...và đặc biệt em cười rất duyên .
Hình như tôi đoán không lầm là em không hề PTTM . Em bảo em 96 nhưng nhìn mặt tầm 99 2k thôi . Vẫn còn gì đó rất hồn nhiên và ngây thơ
Tôi yêu cầu em massa chân . Em mới học tuy không có lực nhiều như các bạn nhưng em rất tận tâm làm đâu ra đó
Tôi hỏi em có được xuống phòng làm cho tôi không thì em từ chối...em bảo em chỉ làm massa chân thôi hoặc e có thể massa one chứ em không thư giản
Khá buồn..nhưng không sao vì em và vì vài bạn ktv khác nên tôi vẫn sẽ đến ủng hộ Kỳ Anh
Nếu có thể tôi muốn nhờ Kỳ Anh lần sau đến để bạn làm cho hoặc khuyên bạn về làm ktv sẽ ok hơn là massa chân
Sau khi gặp lại người xưa thì tôi xuống tầng 2 và tiếp tục gói thư giản với em 26
26 người miền bắc , đầy đặn
V1 : hơi bé nhưng vừa tay
V2 : cũng tạm
V3 : khá ok
V4 : ngọt nước
Em cũng khá vui và nhẹ nhàng . Và em cũng giống 50 là chưa chỉnh sửa gì ( gu tôi là xinh tự nhiên )
sau 2 giờ vật vả ở KỳAnh thì tôi thanh toán và đi về ( giá vé chắc các ông biết cả rồi )
Tip ktv 1tr + tip massa chân 200k ( em bảo tip ít nhất là 100k nhưng tôi nghĩ 100k ở thời buổi này thì làm đc gì )
Chốt ! Là vẫn sẽ đến Kỳ Anh nhiều và...mong được gặp lại 50

Sửa lần cuối:

Duc Le

Thành viên mới
Em nói với tôi tên Tuyết Kha :))) nhưng trong giấy tip massa chân là Ly
Hình như chính em ông ơi
Thế là đúng em ấy rồi bro :khi-yoyo-23:
Hôm nọ em đến cũng thấy hình bóng ai đó nhẹ nhàng vụt qua nơi đây giống em ấy nhưng hỏi thì Giang nó bảo em ấy nghỉ lâu rồi

Tiểu Vi

Thành viên mới
Thế là đúng em ấy rồi bro :khi-yoyo-23:
Hôm nọ em đến cũng thấy hình bóng ai đó nhẹ nhàng vụt qua nơi đây giống em ấy nhưng hỏi thì Giang nó bảo em ấy nghỉ lâu rồi
Ừ hôm tôi hỏi em Giang cũng bảo em 50 ấy nghỉ lâu rồi nhưng giờ em về làm massa chân ấy . Nhớ em ấy thì bảo Giang nó đưa lên tầng 8 là gặp thôi

Duc Le

Thành viên mới
Ừ hôm tôi hỏi em Giang cũng bảo em 50 ấy nghỉ lâu rồi nhưng giờ em về làm massa chân ấy . Nhớ em ấy thì bảo Giang nó đưa lên tầng 8 là gặp thôi
Vâng . Thế em cảm ơn bro ? có duyên anh em mình lập team đi gói luxury nhỉ