Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Thương thương nhớ nhớ em 86- Nhạc Dương Lầu

kibanl12

Thành viên mới
Hôm nay chiều thứ 7, trời mưa to gió lớn nên lòng nao nao buồn quyết định sách tờ trim tới thẳng Nhạc Dương giải khây.

Vừa bước vào thì thấy cô thu ngân thật xinh xắn , sau đó được quản lý mời nước và tư vấn . Sau hồi lâu tư vấn quyết định chọn Vô Cực 90p. Không phải chờ lập tức lên Phòng ngay ( chắc do mưa ).

Sau một hồi tự xông hơi xong thì em 86 xuất hiện.

Hiệp 1 tại bồn tắm : Em rất chu đáo tắm gội và phục vụ nhiệt tình bằng các đường lưỡi ôi thôi !!! Sướng !!! Đến phần ngồi trên bồn để em BJ thì độ dâm của em bắt đầu lộ rõ . Kết nhất phần khẩu dâm “ Bóp mạnh lên Anh ! Em sướng “…. Và sao màn khẩu dâm ấy mình cũng out trong sung sướng!! Sướng lần 2 !!! Kết thúc 1 hiệp.

Sau đó lên giường nằm cho em maxa Khoẻ để phục hồi. Ở phần này, Em làm rất bài bản đủ các bài .

Sau màn khoẻ tại tới tiếp Hiệp 2 : Em bôi dầu nóng lạnh trường lên xuống kết giữa vếu và lưỡi phải nói ôi thôi!!! Sướng lần 3 !!! Trườn lên trườn xuống 1 hồi phê quá mình chịu không nổi bậc ngửa lại kiểu 69 và khám phá nơi trọng điểm của em !!! Em rên nghe mà sướng!! cuối cùng cũng chào thua em trong sung sướng lần 4.

Sau đó Em tắm rửa cho mình và maxa đầu cho mình . Rất nhiệt tình. Like

Hẹn gặp em lần sau , lần sau lần sau nữa nhé.

Chắc do em 86 làm xao xuyến nên xuống quên chụp luôn cái bill rồi . Thui thì có dc tấm hình chụp tại Phòng up tạm.
Không biết tham gia được event không đây !!!. Mong sẽ quay lại được gặp em ấy. Ngóng.

Đính kèm

John Duong

Thành viên mới
vô cực 90p là bao nhiêu v bác ? Bác có massage chân vs mặt không ?

John Duong

Thành viên mới
Nghe nói vé 900k cũng vô cực luôn đúng không bro ?

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
Vé 1500 là có tip chưa vậy bác , có phụ thu gì thêm không ạ
vé 1500 là chưa tip, bác phải tip cho ktv nữa chứ, trung bình là tip=tic, tính ra tổng thiệt hại cũng khá cao đó bác nhưng rất đáng check, bác thử nhờ a quản lý sắp xếp cho, nhiều bé xinh lắm