Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Thực chiến với em 26 Nhạc Dương Lầu

Jack June

Thành viên mới
Chào các đồng dâm, em chơi bời trong diễn đàn cũng lâu mà chưa có đóng góp gì lớn nên muốn làm vài bài rv cho anh em tham khảo. Không lan man lạc đề, em vừa đi check Nhạc Dương Lầu thấy chỗ này đi chơi hay tiếp khách hơi bị ổn.

Như em đã nói, chỗ này tiếp khách ổn, sảnh chờ rộng vãi chưởng và sáng tưng bừng. Nhân viên rót nước, tư vấn giá cả các thứ rồi cho xem mấy cái ảnh. Em book em 26 vì thấy ảnh xinh xinh và đi luôn king cho chất.

Em 26 còn xinh hơn cả ảnh, mặt có nét bướng bỉnh nhưng không thể phủ nhận là em nó rất xinh, da dẻ láng mịn, ôm ấp nghịch ngợm đều thích thú khó tả. Lúc tắm chung em cứ nhìn nó không rời mắt vì quá hợp gu em, cứ nghĩ tí nữa mà được đến z cùng em thì sướng biết mấy.

Tắm một lúc thì lên giường, lúc tắm cũng chỉ là nó tắm qua cho em, không dạo đầu gì, hay vì em chém gió nhiều quá nó quên không biết. Tắm xong thì đấm lưng bóp đầu, trong đầu em chỉ nghĩ đến việc chén em nó thôi. Nhưng không được chén, cái dầu nuru trơn nhớt, nó mà sụt vào 1 cái chắc chắn em chớ liền.

Người nó bóng nhẫy, nóng hôi hổi, nó trườn lên trườn xuống từ tốn, lưỡi nó lúc mút ti lúc liếm đùi như một dạng tra tấn tình dục độc ác vô cùng, đi chén chưa có cảm giác vậy bao giờ. Cuối cùng là chuyển sang giải quyết bằng HJ - BJ. Kể mà chậm và sâu hơn tí thì sẽ thuận lợi hơn cho em nó, đỡ phải mất nhiều công sức và thời gian.

Thư giãn xong thì làn điếu thuốc xong lại đứng vào bể để em tắm cho sạch sẽ rồi mới xuống sảnh lại.

Tổng kết: Ngon chim và lưu luyến ít nhiều.
Chúc các bác cuối tuần vui vẻ

Đính kèm