Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Thư giãn cuối tuần với em 80 Kỳ Anh

Chiến Thắng

Thành viên mới
Thân gửi : Ae đồng dâm
Trước tiên e xin cảm ơn các anh em đã quan tâm đọc bài này, nay em xin làm bài review cho có với anh em trong cộng đồng.

Hôm qua cuối tuần, nằm loay hoay lướt cộng đồng X thì thấy bài review em số 80 Kỳ Anh khá ngon thế là em gọi điện book em ấy ngay và luôn.

Gặp em nó tại phòng ms của Kỳ Anh, công nhận phòng ốc ở đây sạch sẽ, điều hoà mát rười rượi nhẹ cả người, dáng người nhỏ nhắn, mặt dễ nhìn chào hỏi lễ phép, niềm nở em cũng thấy hài lòng phần nào.
Tắm xong e nó vào việc ngay, phải công nhận em nó có khoản làm MS khá là chuyên nghiệp, thái độ nhiệt tình, kéo dài khoảng 45ph. Mình thích nhất đoạn em nó dùng vếu trườn bò trên lưng và ngực, phê vãi đái luôn.

Tiếp đến là món thư giãn, món này e phải nói là không chê được điểm gì, em nó nhẹ nhàng, miệt mài, và phải nói có cả phần tận tuỵ, trách nhiệm nữa. Đến chiêu "bánh mì kẹp xúc xích" tí nữa thì e bị out luôn, hên mà gắng gượng được tới màn BJ mới cum in alo em nó
Cả hai vào tắm táp sạch sẽ rồi đi ra còn tâm sự với nhau thêm chập nữa em mới đi về.

E cảm thấy rất đáng đồng tiền mình bỏ ra.

Đính kèm